Tình hình rất là tình hình

Lượt xem: 13,285

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿
Giật tít 1 tí nhờ a e giúp đỡ.
Sáng nay em mới nhận cuộc gọi của 1 khách hàng trị giá 1 tỷ đồng từ miền bắc. Ý e nói là hợp đồng. Bác ấy có nói ở sài gòn nào ở quận có nơi nào tẩm quất không. Lúc đầu không biết tẩm quất là gì, minh gật đầu 1 cái là biết. Sau đó bác ấy còn nói là phải tìm nơi nào có em hơi đẹp kỹ thuật tốt thì mình mới phát hiện ra là massage mình đã từng đi. Nhưng khu vực massage quận 2 mình ko biết. A e giúp nhé. Kèo này mình vào được vs ký hợp đồng được lời tới 100 chai đó. OFFLINE đãi a nào gợi ý cho mình, mình mới a đó đi matxa tẩm quất lần sau chính nơi anh em giới thiệu

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Quân 2 ko có dau, nếu có cũng chỉ là mấy nơi công nghiệp thôi, bác cứ bắt taxi rồi kêu cho tới đại nam là ok, coi chừng lộn qua ks đó nhé, vì massage Đại Nam nằm o cửa sau

• Like
Điểm cảm xúc: Traidamtimgai

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Đúng như lời sisoko nói ko các bác.

trai_hao_sac_69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/15
Chủ đề
0
6
0
35
0 ₿
Đại Nam nghe nhìu quá rồi, mấy anh cho em hỏi bên đó massage đúng bài bản ko hay qua loa thôi mấy anh ?

Chúc anh em cuối tuần vui vẻ, thư giãn.

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Bất cứ ở đâu cũng vậy, chỗ nào cũng có KTV tốt và KTV tệ, muốn tốt hay tệ còn tuỳ kha năng bác làm em khoái hay ko,tuỳ vào tâm trang các em nữa , bác muốn làm tốt có the đi ms khỏe vì các em làm bài bản, còn đi ms này thì hên xui, diễn dàn thành lập cũng chỉ là chia sẻ kinh nghiệm để giảm bớt phần nào không phải gặp các em tệ. Nhưng có 1 điều chắc chắn là về csvc đã được dam bảo. Các nơi csvc tốt thì ai cũng biết như Đại Nam, DN,MT,MMT,BOSS. Csvc tốt thì tâm trang thoai mái hơn nhiều. Các nơi khác như TDK,HL.. Thì vô cái phòng xông hơi thôi nhìn 1 cái là muốn ra ngoài luôn. Bác có thẻ gọi các số đã được kiểm chứng bởi các lão làng ko thì random hên xui. Chúc bác may mắn

trai_hao_sac_69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/15
Chủ đề
0
6
0
35
0 ₿

Cám ơn sự trả lời nhiệt tình của anh, em cũng mới là newbie thôi, trước giờ chỉ đi may cho thường o SVH, nghe thằng bạn PR Đại Nam dữ quá, em cũng tò mò, anh cho em hỏi 1 câu hơi lúa, vào ĐN tip bèo nhất là 300 pko anh ? Em cám ơn

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Chính xác, nhưng cũng tuỳ, nếu KTV làm bác tệ quá như chanh, nói chuyện khó chịu thì bác cứ đưa 100 rồi good bye thôi, ra ngoài locker có hỏi em làm tốt ko, lịch sự thì bác trả lời ko tốt, ko thì kêu quá tệ là xong. Bo thì bác biết rồi, bằng vé hoặc thêm 50,100 theo tâm trạng. :rolleyes:
Đại Nam vé thường 240 hay 220 ko nhớ. Bo 300 là thấp nhất vì dan Mỹ nhân o đây rất đẹp. Bo 300 có khi em còn buồn đấy. Lúc trước vô gặp 1 em đẹp và sev tốt lắm. Bo 300 thấy mặt em buồn xong móc thêm 100 ra bảo một nụ hôn đáng giá ngàn vàng,em có thẻ cho anh một nụ hôn được chứ :p. Em cười cầm lấy và bảo ok, coi như em chịu lỗ vậy. em hôn 2 cái lên 2 má.:D

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Hồ trung hiếu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/4/19
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
Bác đi tokyo xem sao. Rạch bùng binh quẹo phải ngay góc là thấy. Hơi khuất tý. Với lại nhớ gọi trước k lại hết