Q.10 - Tinh hoa vô cực cạn tinh với thần dâm bưởi to 78 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Tinh hoa vô cực cạn tinh với thần dâm bưởi to 78

Lượt xem: 432

Phúc Nhĩ Khang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/24
Chủ đề
5
16
22
0 ₿
Biết tin PA có chương trình tri ân đến giờ vẫn còn nên tranh thủ qua chơi

Book trước số 78 đc anh em khen là thần dâm bưởi to, vừa tới PA chú bảo vệ nhiệt tình dắt xe hướng dẫn vô lễ tân check in. Sau khi check in được lễ tân giới thiệu chương trình tri ân hấp dẫn, coi qua bảng menu giới thiệu có gói siêu combo tinh hoa vô cực có 1tr850 (gồm tic & tip) lúc bình thường có giá 3tr, tính ra combo này giảm gần 40% luôn quá ngon, cơ hội hiếm có phải chơi luôn cho sướng

Lên phòng xông hơi trong lúc chờ đợi. Xông hơi xong là em cũng vừa vô phòng

Bé 78 khá nổi tiếng nên mình review sơ qua về ngoại hình

Face: xinh, mặt nhìn dâm

V1: to, bự, bú bóp thoải mái

V2: cân đối

V3: gọn gàng

V4: nhiều nước

Em gặp mình vui vẻ chào hỏi và lấy khăn lau mồ hôi rồi đi pha nước tắm.

Bé hỏi mình có muốn ăn trái cây gì không? Mình nói anh thèm ăn 2 trái bưởi của em quá, bé nghe xong mỉm cười rồi ôm mình vuốt ve mơn trớn rồi úp 2 trái bưởi cạ vô mặt cho mình bú liếm quá ngon lành luôn, vừa ăn bưởi vừa nghe bé rên quá đã, ăn bưởi xong bé cúi xuống ngậm liếm hotdog, bé liếm cột, đá bi, ngậm lút cán làm mình sướng tê tái bắn ào vô miệng xinh xắn của bé, bé mút hết mấy giọt còn dính lại và lau sạch sẽ thiệt là phê

Đúng lúc pha nước xong. 2 đứa vô bồn tắm, vừa ngâm mình trong làn nước ấm vừa ôm hôn ăn 2 trái bưởi của bé cảm giác thiệt chill, ăn bưởi uống sữa xong bé nhẹ nhàng mơn trớn, lấy ngực kẹp hotdog làm cây hotdog của mình nóng hổi căng cứng lên hết cỡ, vậy là bé ngậm lút cán cây xúc xích trong miệng, đi lưỡi đá bi, liếm đầu xúc xích làm mình phê quá bắn phụt thêm phát nữa

Làm trong bồn tắm xong bé rửa lại và lau sạch sẽ cho mình và dẫn lên giường matxa

Matxa khỏe thôi lướt qua cho nhanh

Đấm bóp xong bé thoa dầu trườn nuru, vừa trườn vừa đi lưỡi mút khắp người làm mình nhột sướng giật run người, trườn xong bé lật lại úp cái mông vô chơi 69, mình móc lốp vét máng 1 chút là bé chảy nước húp nước quá ngon, bé ở dưới vừa rên vừa ngậm bj lút cán dập ầm ầm làm mình sướng không chịu nổi, ráng gồng giữ được gần 5p cuối cùng mình chịu không nổi nữa bắn pháo lần 3 ầm ầm sướng phê ngất ngây, bắn xong mệt nằm 1 đống được bé lau sạch sẽrồi dẫn đi tắm rửa lại

Xuống phòng thư giãn ăn tô mì trứng bồi bổ lấy sức về nhà, bắn 3 phát xong đi về mà 2 chân vẫn còn sướng run, chương trình này mà có hoài chắc vừa cháy túi vừa cạn sạch tinh luôn quá hehe

Tic tip: gói combo tinh hoa vô cực 1850k

Tuấn11313

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/9/24
Chủ đề
1
17
7
Thủ đức
0 ₿
Quá ngon lành, đợt sau bác kím e thần tài lớn á, e đó tê tái hơn