Q.8 Tình yêu số 25 số may mắn khuyến mãi của Trung Sơn có gì

Lượt xem: 3,410

Nguyen Tung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/19
Chủ đề
4
27
14
34
0 ₿
Thân chào quý đồng râm . Lâu rồi không viết bài review cơ sở nào , nay mình mạng phép viết bài vì nhận đươc ưu đãi của Trung Sơn con số May Mắn
Một ngày như mọi ngày hay đi massage, trưa nắng nóng kèm cơn mưa bất chợt khiến trong lòng nóng ran . Mình vô tình đọc được khuyến mãi con số may mắn từ cs Trung Sơn , nên vội vội vàng vàng 14h chiều chạy đến cơ sở .
Đường thì xa , người thì mệt mỏi cực độ do thời tiết thất thường của Sài Gòn. Nhưng vừa đến cơ sở là được gặp ngay anh bảo vệ to bự nhưng rất ân cần "Dạ mời anh vào bãi xe, anh cứ để xe đó em giắt cho ạ " nghe mà mát lòng, cái này mình đánh giá rất cao vì service tốt hơn cả mấy trung tâm thương mại đang áp dụng
Vào lấy vé thì gặp ngay bé dễ thương , đưa code và nói sử dụng chương trình KM ngay luôn , tuy nhiên bé này đang hot nên chờ hơi lâu . Có bia , nước ngọt , trái cây cho mình ngồi đợi . Cái này thì cũng như các vé khác ở các cs khác nha
Thui không vòng vo tam quốc nữa, đi vào vấn đề chính cho ae nhé . Sau 20 phút chờ đợi thì cũng được đưa lên phòng trong lòng hồi hộp vì mình chọn vé cao nhất và rất sợ không hoàn thành được bài thứ 2 . Nhưng rồi .... gặp ngay em , em chào hỏi , nói chuyện cứ như là người yêu mình ấy ae . Face dễ nhìn . có tý liquid nhưng em nói chuyện rất dể thương nếu k muốn nói là hơn cả ng yêu của mình luôn ấy .
Màn 1 cảnh 1 : xông ướt , khô cái này thì đâu cũng vậy tuy nhiên + 1 điểm cho cs vì dùng phòng tắm khá là xịn xò . Sau đó tới màn tắm "xiên", phải nói em tắm kĩ lắm các bác , bao luôn, ai mà đi tắm này về là 3 ngày khỏi tắm vẫn còn sạch nha ( cái này em nói mà mình không dám kiểm chứng ) nhưng chốt hạ là rất rất sạch . Rồi cũng đến màn "***" phải nói bình thường là mình không thích trong bồn tắm lắm vì chật chội khó chịu và không được hành động nhiều. Nhưng em đè mình xuống bồn, cái lưỡi thần thánh ........ đi từ đầu tới "... " thêm tiếng mặc định và thêm vài câu khen bổng nhưng thằng em lại chịu không nổi " anh ..... nữa đi anh, em muốn lắm rồi " ôi trời , thằng em đành chịu thua mà phải phun ngay vòi rồng :(
Màn 2 cảnh 2 : sau đó, như bình thường em lại tắm lại và lau khô cho mình . Nằm lên giường và massage khỏe . À à tới cái này , mình cam đoan chưa bao giờ đi massage mệt mà đươc massage kĩ như vầy, có luôn màn đứng lên người massage nữa nha . Lâu rồi mới thấy có cs nào áp dụng massage kĩ đến vậy
Màn 2 cảnh 2 : Đương nhiên là sau khi massage khoẻ, Thái thì đến màn massage mệt tiếp . Ôi lần này ta nói , bình thường em yếu lắm không ra được lần 2 hoặc rất khó . Tuy nhiên cũng như lần 1 em cũng đi lưỡi thần thánh, 69 , rồi rên la các kỉu nhưng đặc sắc cái là ..... nhiều câu nói khích lệ , khen của em mà mình rất có cảm giác : "anh ơi em sắp ra rồi " , ....... à nhiều câu quá k nhớ nhưng mà cảm giác rất thích nha
Kết : sau khi kết thúc mình còn được 1 tô gà tìm thuốc bắc của cs tuy không ngon bằng ngoài tiệm mình hay ăn nhưng cũng lấy lại sức nha quý vị
Chốt hạ :
csvc : 10 + 2 : 1 điểm cho massage khoẻ , 1 điểm cho anh bảo vệ vô cùng thân thiện
25 :
face : 9 dễ thương và nói chuyện duyên dáng
v1 : 8 hệ bưởi nhưng da mỏng nên ae nhẹ tay
v2 : 8 có tý liquid nhưng vẫn ngon cơm nha các bác
v3 : 10 sạch sẽ ngọt từ nước ^^
tic : KM số may mắn của cs
tip : 1500k ( bằng vé )
Mong một ngày không xa quay lại gặp em ny 25 . Đi ngày 9 mà hôm nay vẫn còn vương vấn nhớ đến em

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,769
1,538
Xì Gòn
25 ₿
ngon ta, vừa khỏe vừa mệt quá phê.