Tình yêu với mỹ nhân [KTV:29] Da trắng,mịn như Baby

Lượt xem: 5,348

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Đầu tiên mình xin cảm ơn các ae đã tin tưởng mình và các bài rp của mình về các bé..Rất nhiều ae đã trải nghiệm và đều hài lòng,phản hồi rất tốt về bài rp của mình..Thật sự mình vui lắm (mình sướng thì chia sẻ cho ae cùng sướng chứ,chơi vậy mới thân.kk)..Bộ tứ AD thì đang Hot, ae ko còn xa lạ jj thời gian qua, mình thì được diện kiến 2 sát thủ(24,49) trong bộ tứ rồi..Cũng có nhiều comment bảo mình gặp típ nốt 2 số nữa cho đủ bộ để viết chi tiết,,ae gặp cũng tự tin,mạnh dạng hơn..Thú thật mình gặp bé 29 này cả tuần nay r nhưng vẫn chưa rp cho ae, định dành riêng cho mình(ít kỉ),nhưng sợ các bác khác gặp bé rồi viết về bé không chi tiết,thêm chút gia vị vào thì ae khác ko thấy hết tìm năng của bé thì uổng phí.Nên nhanh tay viết luôn về bé cho chắc..
Vào chủ đề luôn:Mình đến CS tầm 15h(đã bock 29 ở nhà rồi nhak) tới thì được e trai giữ xe,locker,típ tân vui vẻ chào hỏi,chu đáo(khách quen,chay mặt luôn rồi.hihi)yociexp12.ngồi nghỉ tí, xơi nước,nghe nhạc 1 lúc thì được thông báo bé và phòng đã chuẩn bị xong..Hihi lên phòng ngay, xông hơi tí cho khỏe( nãy h chạy ngoài đường bụi bặm,mệt chết).Lên tới locker bật phòng xông,chuẩn bị khăng,bật máy lạnh rồi ra ngoài(ko quên gửi tí cafê cho vui vẻ)Mình thay đồ rồi quấn cái khăn nhảy vào xông tí.Nó sướng.Nó sướng..5 phút sau bé gõ cửa bước vào.nhìn qua kính phòng xông thì thấy mờ mờ thêm mắt cận 2.5 độ thì thua.Ra luôn để ngắm bé tí.hahaq, Bước ra thì đứng hình mất 5s(gu mình tìm kiếm bấy lâu nay:cao ráo,mình dây,face đẹp,da trắng,mà thịt còn thơm nữa,mlem mlem).yociexp77yociexp77.Bé cất giọng chào mình..ôi ôi ôi sứ Huế mộng mơ "Hàng hiếm sài gòn".Bé chỉnh nước vào bồn để chuẩn bị ngâm,rồi bé đến gần mình ms vai và cổ.Bé trò chuyện với mình vui ghê hồn,,haha thêm chút gió Huế vào làm cho buổi MS thêm phần thú vị,trong đọc có lạ.haha.Nước đã đủ rồi. Bé mời vào tắm,bé thay nude 100% mới mê nè: da trắng như hoa bưởi mịn như da baby,eo thon,ngực to,ti thì bao đẹp bao hồng,mông thì chắc tay, thịt thì thơm toy rồi,(mình nói ko lố đau,ae gặp thử sẽ biết)mẫu người tui kiếm bấy lâu nay,chuẩn gu mình luônyociexp77.Bé tắm cho mình mà mình cứ rờ sờ mờ da thịt mềm mại trời ơi đã đã.Tắm khá kỹ(bao sạch sẽ)Đến khi mình quay lưng định ra ngoài lau khô,thì bé ôm hôn sau gáy mình 1 cái làm mình sởn hết da gà (đột ngột quá,mình sử lí ko kịp).Mình bảo:e mới làm ji đó?. Bé: E có làm ji đâu! Bé cười...(đáng iu ghê hồn)Bé lau khô cho mình rồi lên giường "tính chuyện"Hiệp 1.Bé nhảy lên ngồi trên đùi mình.Mình nhìn toàn diện bé toy là thấy hôm nay thua trận sớm (gu mình sao,thì hội tụ bé hết) yociexp56 Bé bắt đầu hôn kích thích 2 bên đùi,tay thì sờ chạm truym mình,tay mềm mại mà sờ đúng chỗ nữa,mới nhiu đó toy thằng nhỏ đã biểu tình rồi.Típ bé trường lên lít ti.bên này rồi lại sang bên kia rồi hôn nhẹ thẳng lên dái tai, ngậm và rên khẽ vào tai( ư ử)kìm mắt chết luôn ae,mình hứng quá tay hốt cặp bình sữa to tròn kèm theo là đầu ti cực hồng nữa đẹp ơi là đẹp .ôi trời,miệng thì bb-2 tay thì nắng nót cặp mông căng,trắng,mềm mại( sướng cả miệng lẫn tay,phải gọi cực sướng luôn)yociexpress01yociexpress01phê sữa đã rồi tha cho bé BJ thằng nhỏ nữa chứ.Bé hôn,đá bi rồi ngậm hết thằng nhỏ,ôi cái lưỡi mềm mại ấm áp gì đâu.mông bé thì quay về phía mình,,tay khẽ chạm vào v4 thì đã ướt mem rồi(theo mình thấy thì bé thuộc dạng cực kỳ nhạy cảm,rất nhạy cảm luôn)quá ướt ác luôn..Bé bắt đầu thở gấp càng lúc nhanh,bj cũng nhanh lên.Đạt đến đỉnh điểm cả 2 cùng out trong sự phối hợp nhịp nhàng của nhau(sung sướng đỉnh điểm cùng bé luôn.iu bé cực kì).Cả 2 nghĩ xíu,thì bé dìu mình tắm sơ lại,rồi lên giường chờ bé đổi đá nóng..Vờn nhau,để đá nãy h nguội rồi.yociexp100yociexp100
Đấm bóp thì bé làm rất tốt,và cùng bé tâm sự,kể chuyện "loài chim trên trời và dưới biển kakaka".Ae nào có tâm sự hay buồn gặp bé là yêu đời ngay hứa luôn.Bé cuống hút đến nỗi mình ko nhớ chi tiết các bài bé đã làm và ra sao luôn.hahaha.nhưng đấm bóp xong thấy khỏe hẵng.Phần thái: với làn da trắng mịn màng,ngực to,mông chắc đừng nói đi thái chạm vào toy là thấy vừa mát vừa đã rồi,kèm theo là những đường lưỡi đi khắp người,lít ti các kiểu(riêng phần thái cho hẵng 10đ)Ae nào đã gặp bé rồi sẽ biết thái nó ghê gớm mức nào.yociexpress01yociexpress01
Mình đến Hiệp2 luôn đây: Hiệp1 đã có cảm tình sẵn thì hiệp2 dễ dàng lắm ae ơi.Bé hôn lít ti,đi lưỡi kích thích sự sung sướng lên,rồi mình bảo bé lên 69 luôn cho dễ.haha.Bé lên thế huyền thoại cho mình ngay và luôn..Ôi lúc này mới tận hưởng rõ v4 của e nó,,hồng hào,sạch sẽ,còn thơm nữa mình chỉ khẽ chạm lưỡi vào thôi thì bé đã lên hưng phấn,ướt ác quá chừng(mình khẳng định lại là bé cực kì nhạy cảm luôn).yociexp56yociexp42Mà mình thì thì chuyên vé onsen2 nữa thì toy xác định bé trận này.Bé BJ rất chi là nhịp nhàng với mình,da chạm da-thịt chạm thịt trời ơi ướt ác khóc liệt,,cùng nhau đạt đến sự khoái cảm và cùng nhau out trong sự sung sướng tột cùng.Chao ôi mình ko bao h quên được hôm đó cùng bé,trước khi tắm lại thì bé có bonus cho mình nụ hôn và cười "có vẻ bé rất khoái chí và hài lòng vì mình" mình có hỏi những bé không nói!!! Ôi đáng yêu đi mất.

Csvc: đẹp,sáng,sạch sẽ,thơm
KTV: 29 Chấm điểm ko nhận xét
V1: 10đ
V2: 10đ
V3: 9.5đ
V4: 9.5đ
Bé rất hoàn hảo đối với mình(thêm nữa cũng ko được,bớt ra cũng ko được) người gì mà da trắng ngần mềm mại như baby,chạm toy đã thấy mát rồi.(người mình tìm bấy lâu nay chứ đâu).Cứ đà này sẽ còn gặp bé dài dài.Ae gặp bé bảo đảm yêu đời và sung sướng.Mới lần đầu gặp mà có cảm tình cùng nhau quá trời hà.

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
Người quen cũ không, hay mới

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Bác sắp hoàn thành xứ mệnh mà ae diễn đàn giao phó bác B11 chúc mừng bác nha.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Nhà có bộ tứ thì bác gặp bộ 3 rồi còn sót 1 bé thì gặp luôn đi cho đủ bác ới... Ad thay mặt bộ tứ cám ơn bác nhiều nhé! Chúc bác sức khỏe và thành công.

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Cảm ơn ad nhak... Ad cứ tuyển mấy em như này... Ae sẽ đến ủng hộ ad dài dài..

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Vâng cơ sở sẽ luôn cố gắng để đem lại cho các bác những giây phút thư giãn thoải mái nhất ạ.