Góc tâm sự TIP cho locker để làm gì ?

Lượt xem: 1,885

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
tui đi mát xa cũng vài lần, mấy anh em đi chung lun kêu là lên phòng bo locker đi cho có bé ngon , nhưng sau vài lần làm vậy thì cũng ko thấy hiệu quả gì !
Vậy theo các bác thì TIP cho locker có hiệu quả ko ?!?!?! có bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này ko ?

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
204
139
15 ₿
theo tôi tip cho locker được thoải mái hơn, thấy mấy ku cũng tận tình thì tiếc gì vài chục K nà

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Khái niệm Tip cho Locker để có Bé ngon là SAI, vì Locker hok có quyền chọn Bé Kỹ Thuật Viên cho Khách,
thời nay các cơ sở uy tín điều đã có iPad để Khách chọn Bé theo gout của mình ngay tại Quầy Thu Ngân.
Tip cho Locker vì sự nhiệt tình của Em trai Locker khi dắt mình lên Phòng thôi... cũng chẳng đáng bao nhiêu mà.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
thật ra thì tui có vài trải nghiệm , tip locker cũng có thể là 1 hình thức hối lộ khui thông tin, ví dụ như bác đi random ko bít số , nếu locker bít có thể cho bác thông tin để bác yc =)) đây cũng là 1 canh bạc của bác, có thể bị lừa có thể ko , chúc bác may mắn =)))

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL chỉ trực tiếp yêu cầu cho gặp Quản Lý ở cơ sở mình đi "lần đầu tiên", bắt tay gửi nhẹ Chàng Quản Lý 200k và nói gout của mình để QL chọn giúp Bé... Chứ chưa bao giờ Tip cho Em trai Locker để hỏi info về Bé KTV nào khi đi Random.
Tip Locker cho phải phép lịch sự vì cảm thấy mình cần phải Tip vì sự nhiệt tình của Em trai Locker đơn giản thế thôi.

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
23
81
49
0 ₿
mấy lão làng cho tui chút kinh nghiệm khi bị mù thông tin ktv của cơ sở mà muốn gặp bé tốt ko

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Kiểu tip cho loker để có bé ngon thường là dành cho mấy cs mát xa cỏ, đi mấy vé vip 200 300k, nhưng cũng tùy cs có cs thì loker có quyền điều đào, có cs thì ktv chia nhau nhưng loker cũng có tiếng nói. Còn ae ở dđ đa số đi từ vé thái đổ lên, các cs lớn uy tín có chọn số trước ngoài quầy gòi lên việc tip cho loker là một thói quen để động viên anh em, với lại để mấy ae loker thương tình dây thun cho ít phút. Kiểu như Lâm Phò Mã á

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Chả có kinh nghiệm gì cả, do ăn ở hết thôi, lão làng thì sụp nhiều hơn newbie thôi, kinh nghiệm đứng dậy sau vấp ngã thì có, chứ kinh nghiệm né hầm thì chưa chắc đâu.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Kinh nghiệm là muốn an toàn thì tới chỗ quen đi em mối...còn random thì hên xui hoy kinh nghiệm quên đi =))) Ngoài kia bao la sóng gió .

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Toàn ăn sụp hầm mà ra kinh nghiệm thui . Thường thì tip locker vì nhiệt tình nên vài chục k có j . Cs khác thì k rành mấy chỗ cs đi quen locker có quyền tý, bt lại locker ngồi tán dốc dâm 3 câu đỡ bùn trong lúc chờ phòng hay chờ e . Khi đi xong thì xuống locker cũng tấm sư hỏi bé này bé kia làm sao a vừa lòng k . Nếu k vừa thì nói để chỉnh lại bé . Nên nếu bác đi cs lớn uy tin thì k nên tiếc vài chục nhé

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
coi tiktok có đợt thấy a locker làm clip lùa gà kiểu khách đi mà tip 100k thì đem trả lại và cho ngược khách 200k. mình chỉ biết cười nhạt
B18

• Like
Điểm cảm xúc: Duynhan

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Tiền Tip là gì, là tip khi hài lòng.
Từ lâu tui chả tip locker để lấy em nào ngon ngon, vì sụp hố mấy lần rồi, cứ vào phòng gặp em nào ko đúng gu thì nói đổi, mình đi chơi mà bác sợ gì, có gặp lại em đã đổi nữa đâu mà ngại. Lúc vào phòng locker xin tiền tip thì bác bảo lát ra thoải mái vui vẻ tip cho, thư giãn xong mà vui vẻ thì tip cho nó vài chục cho vui, còn đang vui vẻ chưa hết giờ mà đập cửa thì miễn.
Nói chung cứ vui là tip, KTV cũng tip thêm, còn ko hài lòng thì 1 xu cũng không.

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
75
44
33
Hồ chí minh
0 ₿
Mình đi chỗ quen thì ko nói. Đi chỗ lạ cũng sẽ yêu cầu đổi đến khi nào ưng thì thôi. Tiền mình bỏ ra mua sự thoải mái mà. Toàn đi vé 500-700 trở lên thì ngu gì ôm cục tức bác nhỉ. Nói chứ cũng nằm vùng các cơ sở có tiếng trên này chứ mấy chỗ âm binh cá sấu hà mã nhiều lắm

kysuchanrau

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/12/18
Chủ đề
5
311
17
34
0 ₿
tiền tip locker , giữ xe thì ko vấn đề gì , cái tôi méo hỉu là tại sao các gói dịch vụ 110 phút lại mắc hơn gói 90 phút gấp đôi , các tiếp viên phục vụ mình nhiều kĩ thuật thì tiền po cao ko thành vấn đề , y như kiểu thuế chồng thuế ; ))