Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,402

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
truyền nhân đời thứ 2 của PCX đại sư là: aongucnano với baocaosu...............=))

• Like
Điểm cảm xúc: vivocity123

zuro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/4/16
Chủ đề
0
4
4
37
0 ₿
cà phê 168 nằm trên đường 3/2 gần tới cầu vượt cây gõ, nằm bên tay phải theo hướng 3/2 đi cây gõ. Đào thì có cá sấu với teen, có hj (em che che rồi kéo khoá làm, ngồi bàn dưới - trời sáng nên tôi cũng ko thích, thích thể loại ôm như bác apoc hơn). Đi gặp em ko teen cũng ko cá sấu nhưng em mặc áo ngực dày cui, trong thì nhão nhoét rùi, vừa sờ phát tụt cả hứng. p/s: xấu mà có dấu hiệu vòi vĩnh, ko hẹn lần 2, dù có mấy em teen nhìn cũng ok

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

zuro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/4/16
Chủ đề
0
4
4
37
0 ₿
Đi qua Bình Tân, thấy cà phê Cô Chủ Nhỏ qua đường tỉnh lộ 10 rồi, đi từ Bà Hom thì nằm bên tay phải luôn (gần tới Trương Phước Phan) nhưng mà gần đó thấy xe hugo, nghe đâu thì bắt cướp giật chứ ko phải càn quét (thấy cũng rờn rợn nên vù qua đối diện HY trên Ấp chiến lược chứ ko dám vô test thử) - Cà Phê đối diện HY thì mấy em teen ngồi lên lòng các bác luôn, ôm ấp và đưa nước tới tận miệng (thể loại này bác apoc thích nè), nói chung là ok (mình ko nói tiền tip, tuỳ mỗi người nha) - điểm trừ là 1 bàn tới mấy cái ghế mà ko quen ko biết cũng ghép vô ngồi, mình thì thích ngồi riêng hoặc ngồi chung thì ngồi chung với bạn bè, người quen thôi chứ như hôm qua trúng mấy bác già cú đế, nhậu sương sương vào phả mùi bia, bóp như thiếu đói lâu lắm rồi thì xin thưa là mình kiếu gấp.
P/s: nick PCX đưa toàn những thông tin ảo quá, đường 26 với Nguyễn Văn Luông - gần mê tro, mình đi nát con đường đó bao nhiêu năm mà làm j có quán Bông Cúc hay Hoa Cúc j đó trên đường 26(lúc trước có quán 111 trên đường này, gần ngã tư đường 26 - Trần Văn Kiểu là cafe ôm, đào thì tuỳ đợt, đẹp xấu đều có, giờ nghe đâu chuyển chỗ để mở rộng hơn, có thông tin mới sẽ chia sẻ với các bác), quán Ấn Tượng trên Nguyễn Văn Luông cũng ko thấy, trước đây có 2 quán đoạn gần giao với đường Chợ Lớn, nhưng giờ chỉ thấy có quán Chợt Nhớ mới mở (đi ngang nhìn vào thấy 2 con cá sấu - vù). Đoạn này với mấy quán nằm trên Hậu Giang hướng từ ngã tư Hậu Giang - Nguyễn Văn Luông đi vòng xoay mũi tàu vô cafe mà toàn mấy em thấy khách vừa vào là gạ đi nhà nghỉ luôn - mà toàn cá sấu úp sọt, đòi giá cao, vào tính liền ly nước mỗi quán 1 lần là ko ghé lại (trong đó có quán kim cúc bác nào chia sẽ đầu topic luôn - sát bên quán kim cúc thì có quán cafe nhạc có mấy em teen (quên mất tên rồi) về bản chất thì ko phải cafe ôm nhưng bác nào bo hậu hĩnh thì lần sau ghé ngồi mấy dãy cuối sờ mó mấy em cũng ok).

Nike

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/4/16
Chủ đề
0
6
0
28
0 ₿
Mấy Bác cho e giá cả với, e là thành viên mới

zuro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/4/16
Chủ đề
0
4
4
37
0 ₿
cafe Huỳnh Hoa đường số 7 khu tên lửa gần ngã tư đường số 6 - số 7, sờ mó được nếu anh em chịu bo hoặc mời nước mấy em. phía trong có 1 phòng karaoke ôm, thích em nào thì nói với em đó rồi vô phòng làm j tuỳ (mỗi người mỗi sở thích :cool:). P/s: gái xấu có, nhìn đc cũng có nhưng đa phần là teen, tuỳ thời điểm đông thì có 4-5 em, khi ít thì có 1-2 em

Sửa lần cuối:

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Có HJ hay Bj ko

hta3108

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/16
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Quán 62 hay 64 gì đó trên đường DNC q6 có đi ngang mấy lần mà hok zám test.
P/S : Mem mới nên mong ae chỉ giáo