Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,710

chú tiểu đi tu

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/5/16
Chủ đề
0
10
0
30
0 ₿
kênh tân hóa quẹo vô là thấy hả bác ..bác nhớ địa chỉ không ☺ share với ^^ tks bác

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Quán ở khuông Việt gần hẻm 213 tên gì bác ? mình chạy qua ko biết quán nào , có phải đi từ Hòa Bình vô là gần nhất phải ko bác?

chú tiểu đi tu

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/5/16
Chủ đề
0
10
0
30
0 ₿
sao bác nói nghe mơ hồ thế ..lúc thì gần hẻm 213 giờ thì gần trườg THPT Tân Phú là sao bác ơi ..bác gần nhà mà không biết rõ à ^^

chú tiểu đi tu

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/5/16
Chủ đề
0
10
0
30
0 ₿
à mình kím đc quán đó rồi ..bác nghĩ sao nói có em teen vậy trời vô đó hà mã không hà :confused::confused::confused:

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Mới đi quán Hội Ngộ đối diện xéo xéo TH Tân Phú có 1 bé lùn bán ko có ôm bóp gì hết , ngồi hơn 30p ko có con nào nửa hết, quán vắng teo có 2 người khách thôi, từ Âu Cơ vào chạy ôm 2 cái cua quán nằm góc cua thứ 2. AE đừng đi nửa .ly nước 30k chém quá.
Còn chạy lên quán ở Khuông Việt cách đó 2 cấy số hướng ra đầm sen quán 243 cafe giải khát kế hẻm 213 cũng vắng teo ko có khách nào về luôn ko vô lúc đó là 7h30 mà ko có khách thì quán bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: lucky09

tuchua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/6/16
Chủ đề
0
2
1
31
0 ₿
là qua điện máy xanh, là tới ngã 3 phải ko bác...rồi m chạy thẳng hay quẹo phải....
quán đó "cumin alo" hay "cumout alo" vậy bác

Sửa lần cuối:

hoangson86

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/2/16
Chủ đề
1
63
5
37
0 ₿
Cf AD o quoc lo 50 .xa đa phuóc.binh chánh .đabg sốt nha các bác.100k bao nước .có bj va cia lun nha.nude 100%lun.a e check in thử di.cf võng lun nha:p:D:p

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Đi trên 10 lần có lần nào nude đâu, chỉ kéo lên tuộc xuống thôi nha, em nào nude đâu cho xin tên.

vmc0109

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/16
Chủ đề
0
2
3
34
0 ₿
Em mới vô diễn đàn đóng góp vs các bác 2 quán cafe ngồi tâm sự ôm ấp, sờ đùi đc hehe....e út OK đó là Quán Tùng vs quán cafe gì gần đó đường Nguyễn Thị Nhỏ (cuối đường Nguyễn Chí Thanh quẹo phải ra Nguyễn Thị Nhỏ)....Quán Tùng e út OK hơn (e hơi khó tính nên các bác yên tâm)...quán kia thì hôm trước mình ngồi uống đợi lấy hàng có em cũng tươi lắm làm ca tối (nhớ là tên Thảo, em bị tai nạn nghỉ mấy lần qua kiếm mà chưa đi làm ko bik còn làm ko).

• Like
Điểm cảm xúc: khoaixemphim and nhoxdamlatao

vmc0109

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/2/16
Chủ đề
0
2
3
34
0 ₿
Còn Bác nào muốn BJ thì qua bên Nguyễn Văn Quá (qua cầu Tham Lương, Trường Chinh chạy vô) vừa qua đèn đỏ có quán cafe bên tay phải hình như Điểm Hẹn (2 cây dừa là bik rồi he) đối diện nhà hàng tiệc cưới
Đánh giá: em út teen có, vừa có, đứng tuổi có nhưng đa số mặt + tướng tá OK. giá 150k tổng thiệt hại (BJ có kéo quần kéo áo xuống cho sờ mó thoải mái nha)
Quán này em hay đi bên Phan Huy Ích hồi xưa e út đẹp lắm gần cây xăng (hồi xưa có em Thư mê em này lắm ai đã đi sẽ bik).

• Like
Điểm cảm xúc: hellobaby

hoangson86

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/2/16
Chủ đề
1
63
5
37
0 ₿
Các bác nao check quán Sao Mai.ben nguỹen văn quá roi cho e xin ý kién ạ..chay ngang hoài tính vô check thử mà ko bít e út sao nữa nè