Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 994,389

roma0705

Bé Chưa Biết Gì
6/12/17
9
0
33
Vừa đi Biển Xanh(NX-Q9) về 150k ngồi dc 35p .... thư 1 lần cho biết...

KeyboardHero

Bé Chưa Biết Gì
6/12/17
9
8
35
Hải yen di rồi nó chạy show kinh hồn ngồi lâu tchut no hoi minh chan chua ae không nên di ám ức đi q7 đã tay hơn
Hên xui thôi bác, có khi khách yêu cầu chứ không phải ẻm chạy show đâu, có bữa mình vào ngồi cả tiếng mấy chơi thoải mái với em đó, có bữa vừa ngồi được 15ph thì có thằng khách "cờ hó" vào yêu cầu đúng em mình đang ngồi làm cụt mẹ nó hứng, 6-7 em ngồi không nó éo kêu, kêu đúng em mình ngồi mới tức, muốn phang cái chai vô đầu nó ghê.

Lời khuyên cho các bác là vô ngồi thì ngồi random hay ngồi tua để ủng hộ các em ế, random mà gặp cá sấu thì nói chút anh gọi, em khác sẽ đến mời :). Còn ngồi theo yêu cầu thì quan sát coi ẻm có đang ngồi với khách không, chứ không có ngay ăn chai nhé.

• Like
Reactions: ilovemakelove

KeyboardHero

Bé Chưa Biết Gì
6/12/17
9
8
35
Duyên Mây có 4 em, 3 em teen, 1 em già. 1 quê Sóc Trăng, 1 quê Huế, 1 Khánh Hòa(gái già mình không biết). 3 em vú bự, 1 em vú lép. mò vú, đòi móc thì mấy em không cho, chỉ sờ đùi thôi. mà vô toàn mấy em bấm đt không à. có lần gặp em đòi tiền bo nữa. thường là ngồi 20p, 100k
WTF...100k mà không mần ăn gì được thì đi cf lành mạnh ngắm mấy em chân dài không sướng hơn sao.

Chàng Khờ

Nhập Môn Massage
Quán có mấy e? Có e nào ok ko bác?

Quán có 3-4e đó bác. E trinh quê Vũng tàu.,
Face :6.5
cặp đồi thông săn chắc tự nhiên.. Cứng chớ ko nhão. , bóp sướng tay.
v1:95 , v2: lipit., v3 : nước lênh láng,m thơm rọn.
Mới làm bưng bê vài tháng phục vụ . Nên e còn thấy khá ngại, hơi khó chịu ..về khoản này .u23 thui. Chiều cao lý tưởng .đùi thon rọn, ko mỡ như PG .

Trai.Fa

Bé Tập Massage
13/12/17
19
1
39
Minh di le vân luong q7 thoải máy hơn vi quan it khach em nó ngồi voi mình lâu hơn

Trai.Fa

Bé Tập Massage
13/12/17
19
1
39
Hên xui thôi bác, có khi khách yêu cầu chứ không phải ẻm chạy show đâu, có bữa mình vào ngồi cả tiếng mấy chơi thoải mái với em đó, có bữa vừa ngồi được 15ph thì có thằng khách "cờ hó" vào yêu cầu đúng em mình đang ngồi làm cụt mẹ nó hứng, 6-7 em ngồi không nó éo kêu, kêu đúng em mình ngồi mới tức, muốn phang cái chai vô đầu nó ghê.

Lời khuyên cho các bác là vô ngồi thì ngồi random hay ngồi tua để ủng hộ các em ế, random mà gặp cá sấu thì nói chút anh gọi, em khác sẽ đến mời :). Còn ngồi theo yêu cầu thì quan sát coi ẻm có đang ngồi với khách không, chứ không có ngay ăn chai nhé.
Toi vào buổi tối khong chỗ ngồi luôn di xa chut q7 ôm móc da tay hơn

Chàng Khờ

Nhập Môn Massage
Hải yến buổi tối đông khách ngồi chut nó di quan

Ahh.. Xin lỗi chửi cái : ĐM thằng l chơi ngu
+/ do ae nó chơi lầy thui bác, nó đưa rp vs cmt of diễn đàn . Cho mấy e model xem.
Cái này vì cuộc chơi bán bạn.. Vì gái bán ae.. Vạch đít cho ngta xem..
Lần trước rất nhiệt tình ., lần sau lại 5p biến mất tiuu.
- tình trạng chạy show và dẫn đến công nghiệp nhảy bò bàn.. Bỏ khách bắt đầu tái diễn.
* giờ ae nào đi thì ức chế răng chịu.. lakaka .. Ta du công ngay tại địa điểm khác thui.

Ae nên chọn địa điểm khác dừng chân thời gian. Chớ ai ko nge ức chế thì vào. Thằng đó vì gái bán đứng ae.. ĐM nó .:po_O

Chàng Khờ

Nhập Môn Massage
quán này là cafe chòi hả bác ?

Cafe chòi ôm-nhúng nhảy. Mà e này chuyển từ bưng bê , phục vụ vào. Nên nhìn e nó khá e ngại. Cần những bậc tiền bối vào dẫn dắt e nó vào đời..
V1: 95 bưởi 5 roi tự nhiên nhưng nhìn như trái hồ lô đã lắm. Săn chắc lắm. Oke lun
V2 : lipt
V3: gọn ràng.., thơm thơ . Móc thoải mái như con gà mái. Nhưng nhẹ nhẹ. Vì e nó vẫn còn chữ e dè , thẹn thùng..
V4: khá Ok..
Tic h20 +tip 150k trọn gói 40p

Tuỳ cách ăn nói ngoại hình, thu hút of ae nữa mới gạ đc e này .hihi :p
Cỏ non chưa bao h hái đó. Hàng săn chắc- pót . Đùi thon như gái nhảy.. Chẳng tí mở nào,.. Nhìn e ấy có vẻ lạnh lùng chớ e ấy rất dễ shuong...lkaka:D

crseven96

Nhập Môn Massage
11/4/16
135
13
25
Cafe chòi ôm-nhúng nhảy. Mà e này chuyển từ bưng bê , phục vụ vào. Nên nhìn e nó khá e ngại. Cần những bậc tiền bối vào dẫn dắt e nó vào đời..
V1: 95 bưởi 5 roi tự nhiên nhưng nhìn như trái hồ lô đã lắm. Săn chắc lắm. Oke lun
V3: gọn ràng.., thơm thơ . Móc thoải mái như con gà mái. Nhưng nhẹ nhẹ. Vì e nó vẫn còn chữ e dè , thẹn thùng..

Cỏ non chưa bao h hái đó. Hàng săn chắc- pót . Đùi thon như gái nhảy.. Chẳng tí mở nào,.. Nhìn e ấy có vẻ lạnh lùng chớ e ấy rất dễ shuong...lkaka:D
chạy thẳng vô chòi rồi có người vào hay sao.. chí e cái quy trình đi bác :V

Chàng Khờ

Nhập Môn Massage
- Thông Báo : +/ Mới đi quán BIển Xanh Q9 hôm qua. Cách Phúc an viên
+/ được bít thông tin là E Trinh đã chuyển qua quán cafe chòi 79 Bj 120/20'
240k/h. Có tip thêm nếu ae thấy oke.
- Quán tọa lạc trên đường Nguyễn xiển : +/ Quán có 2e xjhh nhất là Hằng vs Trinh vếu mã bự chắc bá hết cỡ. Như trái hồ lô săn chắc tự nhiên ko bơm silicone.
Face : xjhh 7.5đ đẹp tự nhiên
V1:95 như trái hồ lô cứng ngắt , săn bóp đã tay
V2: lipit.
V3: rọn ràng , thơm nứt nở.
V4: khít chưa khui hàng.
- với bắp chân thon gọn như PG gái nhảy cho vũ trường, ca sỹ... Chẳng có mở tí nào săn chưa tí ngắn ngừng nào.. Nhìn là thấy mê li.. Đi lần mún gặp mai .

+/ thoải mái sờ mó- móc lốp, hôn hít các kiểu, Thuỳ vào nhân cách. Ăn nói, of ae nữa.lkaka
các kiểu e này chuyển từ Bưng bê qua BX ế quá giờ qua chơi hấp tinh vào miệng luôn. Do đồng tiền xua đẩy.. Hôhhoooo :D:p

• Like
Reactions: boymss

boihetvaoday

Bé Thích Massage
29/10/15
72
18
34
- Quán tọa lạc trên đường Nguyễn xiển : +/ Quán có 2e xjhh nhất là Hằng vs Trinh vếu mã bự chắc bá hết cỡ. Như trái hồ lô săn chắc tự nhiên ko bơm silicone.
- với bắp chân thon gọn như PG gái nhảy cho vũ trường, ca sỹ... Chẳng có mở tí nào săn chưa tí ngắn ngừng nào.. Nhìn là thấy mê li.. Đi lần mún gặp mai .

+/ thoải mái sờ mó- móc lốp, hôn hít các kiểu, Thuỳ vào nhân cách. Ăn nói, of ae nữa.lkaka
các kiểu e này chuyển từ Bưng bê qua BX ế quá giờ qua chơi hấp tinh vào miệng luôn. Do đồng tiền xua đẩy.. Hôhhoooo :D:p
Địa chỉ 79 nguyễn xiển lun hả bác.

• Like
Reactions: xboysms

huydeptrai

Bé Tập Massage
15/12/17
11
0
34
Q9 hơi xa quá, phải chi có quán như thế mà nằm q7 hay tân phú thì đẹp

handong

Bé Thích Massage
29/11/17
57
0

Ngon lành, mà Q9 xa quá.

Trần Quốc Anh

Bé Chưa Biết Gì
15/12/17
2
0
32
em xin chào cả nhà!! e là 1mem mới!! em ở quận phú nhuận! các bác cho em hỏi có quán cafe nào mà mình dc mấy ch sồn sồn 35-40 gì đó tiếp a-z cho mình k ạ?? cám ơn cả nhà hen!! chúc cả nhà luôn đoàn kết và vui vẻ

levan99

Nhập Môn Massage
1/3/16
169
24
em xin chào cả nhà!! e là 1mem mới!! em ở quận phú nhuận! các bác cho em hỏi có quán cafe nào mà mình dc mấy ch sồn sồn 35-40 gì đó tiếp a-z cho mình k ạ?? cám ơn cả nhà hen!! chúc cả nhà luôn đoàn kết và vui vẻ
HTGD Bảo Vy từ hoàng hoa thám tân bình tới ngả 3 nguyễn quang bích , quọe vào nguyễn quang bích chạy thẳng cuối đường dâm thẳng qua ngã 4 trần văn dư là cái đường nhỏ chạy tiếp chừng 200m bên tay trai bãng hiệu HTGD Bảo Vy u40 CIA 100k tới Z 150k đem comdon theo

Trần Quốc Anh

Bé Chưa Biết Gì
15/12/17
2
0
32
HTGD Bảo Vy từ hoàng hoa thám tân bình tới ngả 3 nguyễn quang bích , quọe vào nguyễn quang bích chạy thẳng cuối đường dâm thẳng qua ngã 4 trần văn dư là cái đường nhỏ chạy tiếp chừng 200m bên tay trai bãng hiệu HTGD Bảo Vy u40 CIA 100k tới Z 150k đem comdon theo
cám ơn bác nha! nhưng em nghe nói quán này có vde về bệnh tật mà bác!! bác có quán cafe nào hok??anh em mình giao lưu và cùng đi cho vui

Trai.Fa

Bé Tập Massage
13/12/17
19
1
39
+/ do ae nó chơi lầy thui bác, nó đưa rp vs cmt of diễn đàn . Cho mấy e model xem.
- tình trạng chạy show và dẫn đến công nghiệp nhảy bò bàn.. Bỏ khách bắt đầu tái diễn.
* giờ ae nào đi thì ức chế răng chịu.. lakaka .. Ta du công ngay tại địa điểm khác thui.

Ae nên chọn địa điểm khác dừng chân thời gian. Chớ ai ko nge ức chế thì vào. Thằng đó vì gái bán đứng ae.. ĐM nó .:po_O[/QUO

Ae nên chọn địa điểm khác dừng chân thời gian. Chớ ai ko nge ức chế thì vào. Thằng đó vì gái bán đứng ae.. ĐM nó .:po_O

Trai.Fa

Bé Tập Massage
13/12/17
19
1
39
Bác chàng kho nói đúng hải yến pth nó công nghiệp nó rãnh éo ngồi với mình lâu khi nào khách wen di quán khác them vài chục thấy đáng tiền cảnh báo ae không vào quán ql từ bình điển xuống bình chánh hà mã cá sấu gấu chó đã chảy nghiêm rồi ám ảnh kinh hoàng

• Like
Reactions: Chàng Khờ

Trai.Fa

Bé Tập Massage
13/12/17
19
1
39

Nó làm như vậy được cc gi nữa pai trả tiền như mình thôi co tiền cần đéo gì đi chỗ khác chơi

Mở ảnh nền