Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,597

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
trưa nay có việc đi đường Lũy Bán Bích, thấy có cafe Lucky. Quán này đối diện lẩu dê 404, gần ngã 4 Lũy Bán Bích và Hòa Bình. Bác nào đã đi rồi cho em tí thông tin, cám ơn ạ

jacky

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/8/15
Chủ đề
0
98
47
40
0 ₿
Vô qua 1 lần thấy cug như mấy quán binh thường thui bạn.

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Cái cà phê AD Ql50 thấy review thích quá mà hơi xa, bác nào biết mấy quán như vậy mà ở Khu vực Tân Bình, Tân Phú thì cho em xin với.

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿
AD giờ toàn cá xấu chúa , hà mả ko đi tốn công vô ko hứng nổi, vào google gỏ cafe 999 nguyển thị tú tân bình có CIA 150k đó , còn HTGD Như Ý , Huy hiệu bên trái 140k BJ đào đẹp cũng hết ý.

Hellios

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
1/8/16
Chủ đề
4
163
10
26
0 ₿
999 nguyễn thị tú ok ko bác? 150k total hay sao? Bác nói rõ thêm 1 chút dc ko?

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Địa chỉ là 781 Huỳnh Tấn Phát nha!

kanbi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/9/17
Chủ đề
0
3
1
33
0 ₿
200k tron goi tic thêm thi tuy minh thui. phuc vu tôt thi boo thêm. tui vưa đy cách đây 2 ngày. e tui đy lai ânđô nhé. face tamtam nhưng dê chiu dẻo miêng tý la dc cháo luoi, bú bình... noi chung tui thik chô này rui. se ghé lân 2 vi cung gân nhà. co ai đy thi hú nhé

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

hoanglaota49

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
29/8/17
Chủ đề
6
126
41
29
0 ₿
Rảnh rỗi nên mình quyết định đi thử 2 quán ở khúc TNH và ML.
Quán cafe HN đối diện Big C Thoại Ngọc Hầu, vào hình như có 3-4 tiếp viên, mình thấy có 1 em cũng trẻ nên chọn luôn, ngồi cũng ôm ấp sờ nắn các kiểu, mà thấy em có vẻ hơi khó chịu nên rủ vào kara. Vào kara thì cũng ca hát mò mẫm mà bú bình vừa kê vào mấy giây là em nó đẩy ra, khám phá phần dưới thì em có vẻ khép lại. Ca được xíu thấy chán quá tính tiền về luôn. (Đúng là được cái này mất cái kia, lần sau đi có lẽ chọn mấy em có tuổi hơn + ngực cũng to hơn)
Sẵn dịp nên đâm qua Mã Lò, tính tìm quán 444 mà em chạy hết 3-4 vòng không thấy, nên lủi đại vào Cô chủ nhỏ như các bác giới thiệu. Vào trong phòng thư giãn thì em nó cũng lột đồ ra hết, lick ti mình được vài cái xong hỏi nhỏ :" Em cho anh bú bình tí anh bo cho em nha" Mình ok luôn, được bú bình cũng 1,2 phút gì đó thì em bất ngờ chơi thế 69. Phần kết thì ai cũng biết.
Tổng: cafe HN thoại ngọc hầu hết 550k, cô chủ nhỏ em nói 130k vé còn bo tùy mình nên mình đưa 250k (không biết có ít quá không) nhưng nói thật ngoài cái thế 69 thì chỗ này mình đánh giá k bằng bên NPK. Em vừa làm vừa phun nước bọt vào khăn ướt nữa.
Nói chung buổi tối vậy cũng vui rồi, bữa nào rảnh tiếp tục khám phá mấy địa điểm khác. À mà cái cafe 444 Mã Lò sao em tìm hoài k thấy? Hay đóng cửa luôn rồi?

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and pippo85

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

Cafe mà tốn kém quá , đi masa cho rồi .

badboysg.9x

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
0
11
0
29
0 ₿
Đó h nay toàn đi ms với làm nông dân trồng rau nay hơi chán chán nên thử hình thức mới là đi cf bj nana cho biết hình thức này ntn đi xong thì một đi không trở lại dc có mấy e teen nhoi nhoi có một em nhỏ con cũng xinh xinh nhưg lúc đó đang ngồi với bác khác chắc trong diễn đàn mình ;)).mà mình k biết bác kia ntn chứ vừa ngồi kiu nước chưa kịp uống có 1 e lại hỏi massage k anh. Nhìn em này thì đc nhất sau e kia nên mình ok vào phòng lun. Vừa vào thì như cái lò thiêu nóng kinh khủng. ẻm nói" ở dưới đang đau sờ trên được k a " thế là mình kiu vậy thôi kiu bé xăm trên tay được không thế là kiu 1 e chỗ nào cũng xăm vào :( lúc đó e nghĩ chắc k có số hưởng nên bấm bụng cho e bj trong trạng thái không cảm xúc. Nói chung e đi một lần cho biết có thể do e xui nhưng cảm thấy hình thức này k hợp với e vài bữa nữa đi cf classic coi ntn.