Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,447

Bigstar

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/10/17
Chủ đề
1
5
0
26
0 ₿
Có ae nào biết đường ĐXH có quán nào mấy e ok tí k?chạy ngang qua thấy cũng nhiều nhưng chưa vô lần nào.lên đây xin ae tí info.tks ae trước

boylaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/14
Chủ đề
0
17
7
0 ₿

Mình confirm bác này phán chuẩn nhé, trên đây có Phúc nguyễn, Trang Đài, Phương Thảo là mih chưa đi nên không rõ
Nói về Hải Yến thì mấy năm trước gái đẹp, giờ thì tàn tàn 5,6 điểm thôi. Mà trước đi thì ngồi thoải mái xong cứ đưa 100k chưa bao giờ thấy bé nào vòi, dạo này thì nổi lên phong trào ngồi đc hơn 30p thì bị hỏi là về chưa và thêm vấn nạn vòi tiền.
Mấy bác cứ report rồi thần thánh hóa nó lên, bo toàn 150, 200k
Đồng ý là khi dịch vụ tốt thì nên thưởng, mình cũng vậy nhưng đừng vung tay quá trán, phá giá khổ a e đến sau

• Like
Điểm cảm xúc: thomtuanthom

thomtuanthom

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/17
Chủ đề
0
18
1
30
0 ₿
Tay chay hai yen la vua...

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
cf Kim cuc'of bác ko ổn nha...moá toàn thấy gớm...mà nó đeo từng đứa muốn ói...ko đi thì nó nói này nọ...quán chã có khách...e tên thư thì ko có đi làm...mẹ tụi nó dí đi...khó chịu vãi...chắc k giám vào thể loại này nữa...

ilovemakelove

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/17
Chủ đề
0
12
6
38
0 ₿

Liked cho bác, riêng cfe Hoàng Thắm bác phán em nào ngồi bấm đt suốt là tôi đồng ý, em tên Quỳnh, đã ngồi với ẻm mà ẻm ngồi bấm đt ko, tôi chán tính tiền đi về, đã đi em tên Nga ngồi nhún cà sướng cả trym, kết em nó. Có Hải Yến bên q8 tôi chưa đi. Theo tôi thấy cfe ôm hay bj, hj giá tầm 120k - 150k là ok. Bác nào report cfe chỗ nào mà 200k là tôi cho qua :)

ilovemakelove

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/17
Chủ đề
0
12
6
38
0 ₿
À thêm nữa cho mấy bác có thành kiến, pcx con mẹ j tôi ko biết, ng ta report có tâm dài dòng vậy cũng từ trải nghiệm của ng ta hoặc j khác để share cho anh em, và có người kiểm chứng đã đi rồi như tôi đây về cfe hoàng thắm thì tôi thấy report ok chân thật. Sao cứ phải nghe có mùi cái là pcx, pcx. Cũng thông cảm với mấy bác có thành kiến góp ý để anh em cẩn thận, nhưng cũng nên suy nghĩ trc khi post bài phán ng ta như thế, riêng tui đang đọc report thấy mọi ng comment ok, cái tự nhiên có comment sọt vào pcx cái tôi hụt hẫn, ko biết sao. Tôi nói cảm nghĩ tôi thôi nhé, ko chỉ trích ai, mấy bác đừng chém tôi :)

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Cho những bác nào chưa biết PCX là ai thì cái topic này do chính tui mở ra đây, tới h đã hơn 112 trang, những ngày đầu có 1 acc tên là PCX chuyên đi gây rối bằng những bài review rất ngắn, mơ hồ, đầu đuôi lẫn lộn nhưng lời lẽ thì cứ như thật làm đã có rất nhiều anh em hố hàng, có vài ae vì tin tên này xách xe chạy hơn cả chục cây rồi ôm cục tức về, khi thì ko tìm dc quán, khi thì quán như shit người ta......... trong đó có tui, về sau thằng này bị admin lock acc, nó tạo ra nhìu acc clone nữa như baocaosudaiphap........ vẫn với cái lối viết đó tiếp tục lừa đảo các anh em, tuy ko biết động cơ của thằng cô hồn này là gì nhưng từ đó về sau cứ thấy ai report ảo ảo là mọi người dễ bị dị ứng....

• Like
Điểm cảm xúc: Điền Khắc Kim and danchoi80

Traisaigon2122

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/4/16
Chủ đề
1
90
12
38
0 ₿
Nói tóm lại là giờ q8 đi cafe ôm chỗ nào ổn vậy thớt

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
Hải Yến, Trở Lại 1, Trở Lại 2, 714. Bác đi quán nào thấy hợp ý bác thì bác đi tiếp, ko thì chia tay. Vì hợp ý người khác thì chưa chắc gì đã hợp ý bác. chúc bác vui