Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,498

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Ai quảng cáo và em được lợi gì trong việc quảng cáo. Ms thái loại vip 1 vip 2 nó khác với ms bình thường nhé bác, bác đã chưa, viên kẹo ngậm thôi đã 100k thì đừng nghỉ đến chuyện bẩn.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Bác Bensg ở trên bảo là đi HY không dưới 5 lần và nói rằng phụ vụ kém. Em cũng đi quán này khá nhiều lần, vậy em ra cái điều kiện trên có muốn đi với em cho biết không.

cuibapkk

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
3
87
7
0 ₿
Bác đi nhiều vậy giới thiệu cho ae vài tên mấy e good đi . Để ae đi kiểm chứng !

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Tui nghĩ bác ko cần giải thích hay làm khó nhau làm gì. Đọc bài của bác tui tin bác chẳng pr cho quán nào cả, chỉ là bác muốn chia sẻ thêm thông tin, ai tin thì đi, đi về ko đúng thì cmt lên chửi thôi, mà ngay cả cách chơi cũng khác, nên nhiều khi cũng quán đó, em đó mà ko như bác nói, thì bác cũng bị chửi thôi. Vậy nên, ai tin thì đi, ko thì đọc cho zui, bác đừng bận tâm quá làm gì.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Cảm ơn bác, rất đúng với suy nghĩ của em, cách chơi mỗi người mỗi khác, thế mà các bác kia có lỡ đi trước hay đi sau mà thất vọng thì lại đổ lỗi tại quán, tại người giới thiệu, vậy thì sau này ai còn dám lên chia sẻ cho các bác biết nửa.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Em định là sẻ đi Trở lại 1, 2 và Hoàng Yến vài lần cho biết quán này thế nào rồi chia sẻ với các bác cho vui, mà lên đây lại bị các bác nói quảng cáo cho quán, các bác xui thôi, chứ không tin các bác xem lại tất cả cmt mấy trang trước đi, quán HY được mọi người khen rất nhiều đấy và song song bị chê nhiều nhất là 714, nhưng HY thay đào kha khá rồi giờ toàn trẻ không tin các bác qua thử xem thì biết liền đào U30 trở lên thải cả rồi

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
ông ơi, ông có đi HY thì nhớ cứ 120k làm tới, mấy ông bo sộp riết tui đi 120k mặt mấy ẻm như cái bánh bao chiều.......:(

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿

Thấy chú Kim nhiệt tình quá nên ae nghi ngờ xíu thôi. Cứ report ngay thẳng thì ae sẽ mến ngay thui mà

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

Bữa đi ngày tết bị em ấy bỏ bơ vơ ngồi với khách quen nhưng vẫn tip 200 vì tết mà .

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Bác Anh Kim cho mình hỏi là cafe Hải Yến có dịch vụ ntnao vậy? Hay đơn thuần là cafe cổ điển thôi bac?
Cảm ơn bác

Bensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/2/18
Chủ đề
1
28
10
34
0 ₿
Vl bác này quá, VIP thái nào ko quan tâm nhưng bác phán chỉ có ms thái mới sạch còn ms bt là bẩn thì tui lạy bác. Vãi cả thánh phán.

Còn chuyện HY tip nhiều thì nó nhiệt tình nói làm gì, vl thật. Dịch vụ thì ít mà đòi tip nhiều. Vậy ai nói chẳng đc. Cái giá của dịch vụ đó là bấy nhiu rồi tip nhiều làm gì khi thấy nó ko đáng.
Câu trên bác phán tip nhiều, rồi ng ta ý kiến xong bác phán sao chẳng đc. Bác thích phán 500k hay 1tr cũng bằng nhau. Cơ bản là 300k cho cái HY đó là ko đáng tí nào. Chốt lại là tip bt mà ok thì khen được, còn tip nhiều mới nhiệt tình thì chẳng đáng tí nào. Nói chung sau 5 lần đi thì cá nhân thấy HY ko đáng để đi.

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Bác quá zữ luôn, nhưng lần sau thử bác gọi ngay lại em đó xem thái độ của nó ntn ạ, xem có còn nhớ bác tip 200k không. Chuyện chạy show thì theo em thấy rất bình thường ở đâu cũng có, nhưng chạy thì đây kia nhưng xíu lại quay về mình rồi chạy típ, chứ kiểu chạy mà bỏ luôn khách như kiểu em bị ở Hồng Thắm ngồi 10p bị bỏ luôn đến khi tính tiền thì vkl luôn

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
Xem chẳng thấy bài mới thì thấy buồn quá, lên chia sẻ thì bị thằng kia nó bảo quảng cáo, nó xui đi bị đào chạy show bỏ rồi quay ra chê quán đổ lỗi ng giới thiếu, gặp vài thằng vậy không biết ai mà dám chia sẻ cho ae biết đúng không bác, không biết quảng cáo cho quán được lợi gì mà nó cứ bảo quảng cáo

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Hải Yến ở đâu vậy bạn.
Có thể chỉ cho mình đi thử được không? về sẽ report cho anh em luôn
Mình tin bạn ko có pr rẻ tiền cho qán làm gì

Nghiện matsa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/18
Chủ đề
3
13
4
40
0 ₿
có giá 1tr5 nguyên đêm hok đaika gioi thieu đê

Nguyễn Anh Kim

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/17
Chủ đề
0
35
14
0 ₿
661 Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh
Bác rãnh thì inbox cho mình mình dẫn đi lần cho biết, với lại lần đầu mà vào quán này là đúng rồi, một man mới đi cafe cổ điển lần đầu thường ngại không dám làm j. Nhưng vào HY mấy em nó chủ động hết hoặc mình gợi ý "ở đây có gì vui không em". Lúc này đi có một số em khá thoải mái kéo tay mình vào mò cua rồi nói chút anh lì xì em nha, thoải mái đi bác :D:Dmấy em nói dễ thoải mái thì mình tốn thêm ít cũng chẳng tới đâu

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Mình có đi qua khúc này, có phải từ gầm cầu Chánh Hưng chạy về hướng q7 phải ko bác, em dò số nhà 661 thì thấy dựng xe bên ngoài chưa thấy được có phải quán các bác trên này tả ko mà mấy anh grap đang đứng gần đó cứ nhìn nhìn làm mình kéo một phát vọt qua luôn.