Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,060,993

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Hôm nay mới lên diễn đàn kia ăn cắp được thông tin của 1 quán cafe ôm bên đường ấp chiến lược nên đi check luôn. Nói đến đây chắc nhiều bác cũng biết diễn đàn này. Quán này tên HY trên đường ấp chiến lược bình tân. Mới về nên viết ngay report cho nóng. Các bác tham khảo nhé
Về cơ sở vật chất: được cái rông rãi nhưng dơ dáy, khăn ướt xài xong dính *** vứt đầy dưới ghế
Về em út: khá là đông, lúc mình vô đếm cỡ chục em gì đấy, nhiều em teen, vếu to, ăn mặc khá là mát mẻ, hình xăm chim bướm đầy vai, ngồi la liệt
Về phục vụ: khi các bác vào mấy em sẽ lượn qua lượn lại, thích em nào thì bác chỉ em đó ngồi. Em nó sau khi bưng nước ra sẽ ngồi lên lòng luôn. Do mấy em ăn mặc mát mẻ nên các bác thoải mái khám phá nhé. Móc cua bóp vếu tùy mấy bác. Mấy em nó cũng cởi khóa quần mình ra đưa tay vào móc thằng nhỏ ra mà.... hành hạ :D:D sau 1 hồi sung sướng thì cũng out ở đây. Em lau chùi sạch sẽ rồi mặc lại quần cho mình;) ( nếu bác nào không thích hj tại bàn thì ngồi ôm ấp sờ mó không cũng được)
Giá cả nuóc mình đưa 100k em vui vẻ còn xin số gạ ra ngoài xyz. Mấy em ở đây hình như ra ngoài được đó.
P/s : mình thấy con đường ấp chiến lược này cafe ôm khá nhiều. Đối diện quán này là quán HT nghe nói chỉ ôm ấp sờ mó mà dàn đào còn đẹp hơn bên này nữa nhưng chưa check thử.
Kinh nghiệm cho mấy bác khi đi mấy quán này để được mấy em pv tốt là mình nên đi vào ngày thường tránh t7 cn ra nhé. Bác nào có thời gian nữa thì nên đi buổi trưa hay chiều, mấy em vắng khách sẽ pv tốt hơn, lựa dc đào đẹp nữa. Tôi đây report có sao nói đó. Chúc ae tìm được quán phù hợp với sở thích của mình ;)

Ptk

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/16
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Chào các bác , e 24t rùi mà đó giờ ko bjt zụ này , đang tính thử mà ngại quá , các bác chia sẽ cho e làm sao mạnh dạn ko ạ

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿

Bác đi mình ên Àh.
Mạnh dữ bây....quán HY tui chưa đi...
càef Ht đi rồi..., mà hôm đó tui dzo nhầm....
Giá 100k lun h20+tip
Muốn ngồi bao lâu cũng đc
Mà hôm đó. Nói là may mắn dzo gặp e tên T.Anh. Mới dzo làm face:8 nhìn giống andrea(.,cái bạn kia nhúng nhúng tui ko thic.tui thic nc cái tui kiu kiu e ấy. Ngồi ke.cuổi cùng 4h e ấy ngĩ lam lun vì e ấy nói ko bít đó là càe ôm.loai 1 Haha.đc nc voi e ay zui hon ôm.....
Đánh giá sơ bộ quán này có e tên thi hay thư gì đó que kgiang.2 chị e làm chung ít gặp Hà bá...cá mập...
Quán thiếu tối.....,sáng trưa chiêu cũng tầm 10 xế....nén đi lúc 4h trở len.vì trưa ít e lắm. Khoảng 4-5e.dda số dân ăn hàng ở ko giống tui hoho.4h chiều tập trung mấy e TV làm hết.vì theo ca
Ae nếu thích teen thì đi cuối mã lò hay áp chiến luoc
Mà u70 còn đi dzo đó e ấy nhúng chắc gẵy tờ gym lun.hôm đó thấy 2 ông già....làm kịch liệt giống như chưa đc kiss.bóp sờ mó. lần nào..đáng khinh bỉcòn hơn tui tui nua.
Mà quán ht này chỉ ngồi tối đa ko quá 15p là e ấy đi ko thèm dòm minh lun so minh kiu lai ngoi.haha.ngoi

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: hoangson86 and bò lúc lắc

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Bác ơi cho mình xin đia chỉ quán này đc kg.minh cũng đang tiềm 1 quán ntn

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Chiều nay định đi chuột bạch cái quán này xem sao.có bác nào muốn đi chung kg àk.đi thì ibox tui nha.sdt 01288044 bảy năm một.tui ở tân bình bác nào biết rỏ địa chỉ thì ibox giùm với lun àk

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Bác ở đâu zạy.đi chung kg.ibox qua sđt cho tui đi

bò lúc lắc

Tù Binh
Banned
4/10/15
Chủ đề
2
96
67
sg
0 ₿
Tôi đi hương lộ 2 đến khi đụng ngã tư hương lộ 2 và bình trị đông thì rẽ trái vào bình trị đông nhé. Chạy tiếp đến ngã tư bình trị đông và ấp chiến lược thì rẽ phải. Chạy khoảng 200m nhìn bên tay phải có ghi cafe hoàng yến thì vào thôi. Vào ngồi em nào không thích thì từ chối nhé. Mấy em cũng biết ý mà. Em nào thấy ok thì bác cứ kêu lại. Chúc vui

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Khi tối vua mới chuot bạch.quán hoang yến xog.csvc rộng rải.hnay minh đi.xui hay sao ý .do quán vắng khách.nên mấy em ở trên lầu chơi kg có xuông.mình chờ gần 2 tiếng.mới gạp đc 1 e teen.thì quán chuân bị đóng cữa lun.nên mình về.

dismember

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/6/13
Chủ đề
1
26
13
0 ₿
sao tao thấy nick nguoimiennui với nick baocaosuphap9999 giọng điệu giống thằng pcx quá bây :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Mới test cafe H.Y ấp chiến lược rp ae ngay nè: cá sấu hà mã toàn tập,xử tại chỗ ko vào fòng,dội ngay,tính tiền nước 35k đi ra lun. Ps: mình đi thẳng vào trong bọn nó ngồi chơi 1 đám,ko e nào đc đc cả,6 đào toàn cá sấu chúa vs hà mã mẹ.

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Only1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/16
Chủ đề
1
25
19
41
0 ₿
Đường xa mà nắng wá bạn ơi. Thôi về vừơn lài cho nhanh,đào ok hơn,C.I.A vô tư thix thì thêm 50k nude 100%.