Típ theo phần 2 bài "CẦN LẮM 1 QUÁN CAFE"

Lượt xem: 1,059,375

hoangson86

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/2/16
Chủ đề
1
63
5
37
0 ₿
a e oi dung nghe loi thang duy 86 nha.no pr do.xl do.hom wa tui di check wan thao anh o hl80b nek.wan dong cua lau roi.co lam lai dau.co e suong .e trang deo gi dau.me no buc minh vo quan sao dem o gan do.vo lm cong nghiep bo me.so vong 4 no deo cho nua.hj ko.vl
lan sau deo dam ghe con duong hl 80b nua

Leejun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/5/16
Chủ đề
0
3
0
41
0 ₿
Mình vào đây đã lâu mà thường chỉ đọc thôi nay có quán cà phê này muốn chia sẻ mọi người. Quán này là tiếp viên ngồi tiếp chuyện cắn hạt dưa như cái kiểu hồi xưa vì quán cũng mở lâu rồi ps: nghe nói là hơn chục năm. Đào cũng nhiều khoảng hơn chục người đẹp xấu già trẻ đều có. Ôm ấp được mà tùy người. Giá là 30k tiền nước tip ko bắt buộc. Tên quán là thảo dung nằm trên đường bình phú đối diện metro đi lên xíu. Mình thì cũng hay đi quán này nên có sao nói vậy chứ ko có pr j hết.

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Cho địa
chỉ cụ thể đi pac :)

yeusinhli34

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/16
Chủ đề
2
17
5
35
0 ₿
quán trở lại trên đường lê văn lương quận 7
chạy ngang thấy có 1 bé ngồi vào thấy nghi nghi rồi nên ghé vô thử ngồi vs đào 100k
vì k thấy ai hợp mắt nên k ngồi mình uống nước thôi 40k
100k ôm ấp k biết có làm j nữa k nên share lên cho ae biết hehee

Godzilla

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/1/16
Chủ đề
0
8
3
36
0 ₿

Quán này giống mấy quán ở phạm thế hiển , toàn hà mã với cá sấu nên bác thấy không hợp mắt là đúng rồi..

Godzilla

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/1/16
Chủ đề
0
8
3
36
0 ₿

Quán 138 này nằm ngay ngã 3 tân phước với ngô quyền . Mặt bằng rất nhỏ và tối nên khó để ý thấy , đào củng rất ít khoảng 2 người chỉ ngồi nc qua lại thui hên hên thì đc đụng chạm một chút tầm U30 trở lên . U30 thì khỏi phải bàn xấu hay đẹp ha , chỉ dành cho các cụ trung niên thích đổi gió mà thui , ai thích máy bay thì cứ đến hen...

hoangson86

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/2/16
Chủ đề
1
63
5
37
0 ₿
hom wa moi check hoang yen o ap chien luoc a e oi.co minh e thoa la duoc .buoi 5 roi .con nhiu ca sau va ha ma ko ah.doi dien la hong tham chi om thoi.ko co hj gi het nha a e

• Like
Điểm cảm xúc: langtuludu

Chicken123

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/16
Chủ đề
0
24
5
0 ₿
Chào cộng đồng dâm. Em xin chia sẽ 1 địa điểm cafe có bj giá chỉ có 100k, đã tính luôn tiền nước và ko thêm gì hết. Tuy nhiên wán hơi xa. Trên qlộ 50 từ NVLinh chạy xuống long an. Đi qua sân banh Thành Long vừa qua wan cafe 133 khoảng 200m phía trước để bảng rửa xe XPhụng thấy có mấy cái võng là nó. Thích hợp với anh em nào ở q8 và cần xả lũ với chi phí thấp

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
em nào cũng cia hết, có mấy em mặt xinh , có mấy em ko dc xinh.2 bên hơi xéo xéo quán Ánh Dương 1&2 cùng chung 1 chủ, qua quán nào ko vừa qua quán đối diện xéo bên kia đường