[TNPLK] [Phương Anh] 06 Lên skill - Lạc vào thế giới mộng mơ

Lượt xem: 12,841

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Sẽ thế nào nếu như 1 ngày nào đó, tại 1 nơi nào đó, các bác gặp được 1 người bạn tri kỉ. Graham k biết các bác thì thế nào nhưng với Graham tối nay, thì nó k còn là 1 buổi massage đơn thuần nữa, mà là 1 cuộc phiêu lưu giữa đôi trai gái cực kì tâm đầu ý hợp với nhau, cả 2 sà vào nhau như đôi chim câu lâu ngày gặp lại vậy. Khi viết những dòng rp này là cảm xúc của Graham đang tuôn trào như suối thác, nên Graham sẽ đi vào thẳng chuyến VIP Thái "trym non phiêu lưu kí" này luôn nhé.

CSVC: 8.5đ. Nếu có ai còn thắc mắc về việc PA tăng giá liệu chất lượng dịch vụ và CSVC có tốt hơn k, thì Graham khẳng định là tốt hơn hẳn rất nhiều nhé. Cánh cửa cọt kẹt của căn phòng khi trước đã được thay bằng 1 chiếc cửa to đẹp và sang trọng hơn, Graham được đưa lên phòng VIP1, căn phòng rất sáng sủa và tràn đầy 1 màu hồng lãng mạn, cứ như thể là căn phòng đó được tạo nên bởi thần tình yêu Aphrodite vậy. Sự lãng mạn của căn phòng k chỉ dừng lại ở thị giác, mà còn cả ở khứu giác và xúc giác nữa. Thoang thoảng trong phòng là 1 hương thơm lãng mạn cực kì dễ chịu. Rồi khi Graham tiến vào phòng xông hơi, căn phòng giờ đây đã được thiết kế lại rất sạch sẽ và khá sang trọng với tấm sàn gỗ và nhiệt độ cũng rất tuyệt vời. Trong góc là 1 chiếc ghế ngồi rất thoải mái, Graham cao hơn 1m8 và có đôi chân khá dài nhưng k hề cảm thấy vướng víu gì dù chỉ là 1 chút. Đặc biệt nếu các bác xông chưa đã mà đã thấy nóng quá thì các bác có thể ngồi xuống nghỉ ngơi sau đó lại đứng dậy xông tiếp, không khí nóng nhất trong phòng xông luôn bay ở trên cao nên chiếc ghế đã làm rất tốt nhiệm vụ kéo dài thêm thời gian cho những ai ghiền xông hơi :)

Tầm vài phút thì em cũng vào, cả 2 tay bắt mặt mừng, em ngay lập tức lấy khăn lau khô người rồi mang nước cho Graham uống, sau đó cả 2 ân cần hỏi han nhau, suốt quãng thời gian cạnh nhau cả 2 chia sẻ tâm sự với nhau liên hồi k dứt. Được 1 hồi thì em cho Graham biết phòng to đẹp nhất ở PA hiện tại là VIP 3, ra là căn phòng mang đậm chất JAV ngọt ngào mà Graham đã được chiêm ngưỡng cách đây k lâu đó :p Thế là Graham cùng em chuyển sang "nhà" mới.
Cũng vẫn tắm rửa kì cọ như mọi lần, xong tới phần massage khỏe.

Massage khỏe: 7đ, khởi đầu mát xa đá muối Himalaya, các bác nằm sấp xuống và sẽ được các bé đá nhỏ nhỏ xinh xinh tích tụ 82 loại khoáng chất từ thiên nhiên trong hơn 300 triệu năm "châm cứu" cho nhé :D Khá lâu rồi Graham mới gặp lại em, kĩ thuật em đã tiến bộ hơn trước rồi. Em làm đủ bài, nắn bóp, bẻ khớp, kéo cơ,... chân, bả vai và cánh tay của Graham là những nơi em làm tốt nhất, những chỗ còn lại trên cơ thể cũng được em làm rất bài bản, mọi đau nhức và mệt mỏi của Graham từ sáng tới giờ đều tan biến sạch. Đặc biệt là em còn có thêm một số bài mới của riêng em cộng với những bài foot massage mà em học lỏm được nữa :cool:

Massage mệt: 7.5đ, đang nằm sấp lim dim tận hưởng thì bỗng Graham nhận thấy 1 sự ướt át nhẹ trên lưng. Hóa ra em đã bắt dầu tấn công Graham bằng món "xoa bưởi thần công", kết hợp với những ngón tay kiến bò điêu luyện và chiếc lưỡi ướt át trên tấm lưng rám nắng kia. Như thể em đang vẽ nên 1 bức tranh huyền ảo cùng những nét chấm phá đúng lúc - những cái hôn đầy tình cảm vào cổ Graham cùng những tiếng rên đầy nhục dục của em.
Ngửa người lên và DDCN bắt đầu lộ nguyên hình, em cưỡi ngựa, vén áo lên rồi bắt đầu tuyệt kĩ "bánh bao kẹp xúc xích". Kẹp chán chê thì em chuyển sang ngồi lên ngực Graham, cả 2 vòng tay em ôm chầm lấy Graham vừa hôn cổ vừa mút và liếm tai Graham, miệng k ngớt vang lên những tiếng kêu "A,a" đầy gợi dục, thi thoảng đôi gò bồng đảo của em lại lướt qua lướt lại trước mặt như trêu ngươi Graham vậy. Nhìn em khi ấy nói thiệt Graham chỉ muốn được cưỡi ngựa thật thôi. :p Đáp lại lời thách thức, Graham cũng ôm chầm lấy em, hôn cổ rồi hôn vai, thi triển công phu "bóp mông đại pháp" cùng nhiều bí tịch gia truyền khác :D
Em có dáng và đường cong nhưng Graham thấy vẻ đẹp hình thể k phải là thế mạnh của em ấy, mặc dù khuôn mặt của em có nét xinh cá tính và rất biết DDCN đúng lúc :p

V1: 6đ, hệ nhỏ, đầu ti em khá to, mân mê thoải mái nhé
V2: 6.5đ, có eo có ót nhưng k cong cho lắm, dù rất ít lipit
V3: 6đ, có lẽ do Graham gần đây đã tiếp xúc với các siêu vòng 3 hơi nhiều nên đã khó tính hơn chăng :D

Phải nói là kĩ thuật cùng tinh thần cầu tiến mới chính là thế mạnh của em. Service của em có thể gói gọn trong 2 từ "lanh lợi" và "đầy kích thích". Một khi các bác đã bắt được chung tần số cùng em thì các bác tha hồ mà sung sướng thằng em nhé :D

Rồi thì cũng đến giai đoạn gần cuối của bộ phim đậm chất người tình này. Em di chuyển đường lưỡi từ ti xuống thằng em Graham, đôi bàn tay em vuốt ve 2 hòn bi, chốc chốc em lại mơn trớn khắp người Graham, tiến vào những tụ điểm trọng yếu khác. Đá và ngậm bi chán chê rồi thì em chuyển sang vuốt trụ, lau cột, và tất cả chúng cũng chỉ là nét chấm phá cho tuyệt kĩ bí truyền "lút cán tinh thông" của em, cảm giác mà đôi môi và chiếc lưỡi của em luốt cán khi đó mang lại phải nói là sung sướng cực kì, rồi em bắt đầu mút lên mút xuống, chốc chốc lại lè lưỡi ra liếm toàn thân thằng cu và phát ra những âm thanh hifi gợi dục như những bộ phim thời Liên Xô chống Mỹ vậy :confused:
Thế nên chuyện gì đến cũng sẽ đến, trong cơm kìm nén cuối cùng, em vuốt trụ thằng bé thoăn thoắt đồng thời thốt lên "Anh sướng k anh, aa, sướng k anh?" làm Graham k thể kìm được nổi nữa rồi. Sau 15ph cầm cự Graham cũng out trong sung sướng. Kết thúc 1 chuyện tình Hàn Quốc đầy ướt át :D

Graham đánh giá cao cá tính và sự chịu khó học hỏi tìm tòi nâng cao tay nghề của em. Chỉ hơi tiếc là em làm khá nhanh và dứt khoát khúc cuối nên hơi hụt hẫng đôi chút, nên nếu mấy bác muốn như nào thì nhớ nói trước với em ấy nhé. Tip e 600k và hẹn sẽ gặp lại em ướt át hơn nữa lần sau :p

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
triệu like :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Graham