Tô Châu chiều mưa

Lượt xem: 14,352

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Cv lu bu quá giờ mới ghé lại
Tc Ko còn bị chặn nữa hả bác @raej

Chu Long

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/1/16
Chủ đề
1
11
1
35
0 ₿
hí hí, biết em nào luôn. Hồi Tết có xuống CT mấy ngày đi TC có gặp ẻm. Phải nói là khuôn mặt với nụ cười rất duyên. Vòng 1 thì nhìn chảy nước, nhưng có điều fake (cũng không quan trọng lắm). Độ dâm và service thì khỏi phải chê. Mình mà có chừng nữa ngày rảnh ngồi xe 3 tiếng xuống CT để gặp em này cũng chịu. heheh chẵ say nắng rồi. :v

• Like
Điểm cảm xúc: Taza

nothingtohide

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/16
Chủ đề
0
8
2
42
0 ₿
Em ở xa đến CT làm ctrinh nghỉ ks nên mong các bác chiếu cố giới thiệu dùm để e đến ăn chơi với. Có mở zalo tìm đc e Ngân đến ks nhưng rất thất vọng về ngoại hình cũng như service. Thôi cứ đi massage cho nhanh.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Tô Châu - đuờng Quang Trung là tổ hợp karaoke - massage - khách sạn luôn đó Bác, nhu cầu của Bác ra sao mình giới thiệu thêm vài điểm khác cho Bác... lết về luôn :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Chu Long

nothingtohide

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/16
Chủ đề
0
8
2
42
0 ₿
Em đi 1 mình thì ko thể karao đc rồi bác. Bác giới thiệu em massage TC em nào đi để giờ em qua luôn. Thanks bac!

Chu Long

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/1/16
Chủ đề
1
11
1
35
0 ₿
Karaoke ở đây mấy em ktv có đi ks ko bác?

nothingtohide

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/7/16
Chủ đề
0
8
2
42
0 ₿
Cảm ơn Bác nhiều. Hôm qua em vào gọi theo thứ tự số 18.
Về csvc thì khá hài lòng, tuy nhiên e vô phòng VIP xông hơi và xông khô thì tốt, tới lúc tắm thì lại ko có nước. Về massage khoẻ thì em 18 làm khá tốt. Về yếu cũng đầy đủ bài và ko hề có thái độ.
Đánh giá về em 18
Face: 8đ mặt xinh
V1: 8đ tròn và chắc tay
V2: 6đ bụng hơi nhiều mỡ
V3: 9đ em thích quả mông này lắm
V4: 7đ đẹp nhưng khô quá.
Thái độ tốt, e vùng khác đến nói hơi khó nghe nhưng e ấy vẫn chịu khó nói chuyện. Ra về trc luc bo thì còn bảo e lấy sđt về nt.
Chi phí thù 300k+500k. Hài lòng với em này nên sẽ còn gặp lại.

Cảm ơn bác raej nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and raej

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Mừng Bác ngon t rym... bổ sung cho Bác em này rất thích đc mân mê V1 của em nó, ông @ozawa zô nhận hàng nè :p:p:p

kill3r_sky

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/4/16
Chủ đề
0
7
0
27
0 ₿
Inbox số vs tên giúp minh

lasthit

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
0
10
0
35
0 ₿

bác cho xin thông tin em nó với, mấy số bác kể trên em đều đi quá, rất ok :), nếu được inbox zalo đi chung nha bác :)

Xibachao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/16
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
Cách đây 1 năm cũng có ghé TC vào giờ khuya, nhưng k hiểu sao tiếp tân lại nói hết phòng, đành về, rốt cuộc giờ vẫn chưa viếng! Nghe người chê người khen cung k biết đâu mà lần.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Vào gọi đúng số là ok ngay..

PHUONGQUOC

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/8/16
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
Hôm qua 1 ngày làm việc vất vả mình và đồng nghiệp có ghé Tô Châu... Đánh giá chung như sao! Giá vé + Bo cao hơn với các chỗ khác... Mình dc e KTV số 25 thực hiện, e này xinh a e sờ soạn thoải mái, dễ thương... Nhưng K dc nhiệt tình khoản kia lắm! A e né e 11 ra nhé xấu mà tuổi tác hơi cao.... K cho gì hết.....

Gazzpax

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/8/16
Chủ đề
1
4
1
26
0 ₿
Tc ở cái răng vé vip giống như tc ở quang trung không mấy anh? Em là thành viên mới @@