Tô Châu - đau một lần rồi thôi

Lượt xem: 7,556

minhphong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/10/18
Chủ đề
1
6
1
38
0 ₿
Damer tôi có một ngày thật buồn với Tô Châu các bác ạ.
Sau khi khám thành công Phương Đông, lần này damer tôi quyết tâm khám phá xem Tô Châu có gì hay hơn không
Bắt xe Thành Bưởi lúc 11h, làm vài ve bia thì chiều 4h có mặt tại "Phía trước là... của bạn".
Vì tâm thế khám phá nên tôi không gọi những số quen mà ae đã giới thiệu trên đây, nên tôi đã đi random
Đánh giá sơ bộ như sau:
Csvc: bình thường, có đầy đủ bồn tắm, xông khô, xông ướt
Vô nằm chơi khoảng 10p thì một em mặc kimono bước vào, phần ái trên thì khá rộng, đủ để bộ ngực của em thấp thiangs sau làn áo mỏng tang, đánh giá sơ bộ thì nhan sắc em còn khá 7/10, vú thì hệ cam mỹ 7/10, V3: có lipit, V4: thì chán hẳn, cà vạt thấy rõ :'(
Sau phần xông hơi 5p, thì em bắt đầu tắm cho tôi như trò mẹ tắm con (em ko có nude 100% nhé), rồi matxa khỏe, đoạn này thì các bác cứ hiểu như là cưỡi ngựa xem hoa cũng được, tới matxa mệt, thực sự là bao nhiêu tưởng tượng bay bổng, trụy lạc của tôi sụp đổ hết các bác ạ, đ e o có cái qq gì hết 70% HJ, 30% BJ (mà BJ cũng làm qua loa, thật bỏ 300k qua TS các e BJ còn phê hơn nhiều), rên giả tạo (bác nào nói mấy em rên thật thì xin lỗi cho mình đm nhé)
Thấy không ổn nên thôi tôi out lẹ để còn kịp chuyến xe về bữa tối.
Khu nằm chờ thư giãn thì đúng như 1 vài bác đã report trước đây, vị trí các e ktv qua lại rất nhiều, nhưng đèn khác tối nên cũng chẳng thấy qq gì nhiều.
Em tôi đi tên Phượng
Thiệt hại: 230k vé xe Thành Bưởi, tic 300k tip 500k
Thất vọng toàn tập nên chắc chắn sẽ ko bao giờ quay lại.
Em xin hết tại đây!

• Like
Điểm cảm xúc: ZSóiZ

davidtom

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/12/18
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Phượng chiêu trò ní ơi

AnhBeo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/10/18
Chủ đề
4
12
2
33
0 ₿
Cho e hỏi TS là ở đâu vậy bác

ZSóiZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
4
40
15
44
0 ₿
Tô châu thì thôi. Xác định dịch vụ ko bằng style phương đông. Riêng vụ nude 100% là ăn tiền rồi.
Còn em út vòi vĩnh tiền là Sói cực ghét rồi.

Neromax

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
1
25
8
0 ₿
Thấy nhiều bài report cũng ngon lành lắm làm mình định ghé thăm mà thấy bài này lại làm con chim nao núng!!

Steven_Won

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/21
Chủ đề
5
46
22
0 ₿
Chia buồn cùng bác