Tô Châu- Lê Đức Thọ Gò Vấp

Lượt xem: 46,341

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Trên đường đi làm hàng ngày bỗng dưng đập vô tầm mắt mấy chữ Massage Tô Châu chà bá tưởng đâu đang lạc lối ở miệt gạo trắng nước trong, nhìn kỹ bên trái bên phải thì ra là Gò vấp các bạn ạ. Rồi cái hình ảnh mấy bộ kimono có cái gì đó lấp ló nó cứ hiện ra nên quyết tâm quay đầu lại mà vào check xem sao.
Ra là nó mới khai trương đâu tháng này. Lòng vô cùng mừng rỡ vì nàng Tô miền tây xinh đẹp đã lên xì phố để 500 anh em chúng ta có chỗ để tắm rửa giải khuây.
Hỏi liền ku bán vé, chi nhánh dưới Cần Thơ hả em?
Không anh!!!
Thôi xong thất hết cmn vọng nên chấm cho 2đ vì điều này. Tên gì không lấy sao cứ phải Tô Châu?! Hồi đi Đắk-Nông cũng thấy 1 cái.
Thôi thì tới thì chơi thôi.
Ở đây phòng gì em?
Dạ vip 150, super vip 300 đang chạy chương trình giảm giá 50%. Bà mẹ, tui là ghét cái kiểu của dân VN mình tự phong cái gì cũng Vip giờ thêm chữ Super nghe cho có vẻ sang chảnh chứ chả có khỉ gì cả.
Thôi kệ hốt vé super coi nó ra sao, thời gian lâu hơn, sauna, steam bath, toilet bồn tắm nằm đầy đủ. Phòng steambath bằng kính cường lực, bệ ngồi xây gạch diện tích đủ nhỏ đáng lẻ cho 8đ nhưng cửa lại mở vô sai nguyên tắc về an toàn nên cho 6đ.
Toilet ok, gọn gàng cho 9đ.
Sauna hơi nhỏ, bệ ngồi bố trí hơi thấp vì thông thường sauna phải cao hơn bồn đá người xông mới hưởng đủ hết hơi của nó, sử dụng đá xanh(?) làm nóng, vì nước để tạo hơi có pha tinh dầu nên xí xóa cho 8đ phần này. Vì nhờ xông tinh dầu mà mình khỏe hẳn ra.
Cơ sở vật chất nói chung cũng tầm thường được cái sạch sẽ cho 8đ.
Tới phần của em nó, mình xin bỏ qua về số đo này nọ.
Đấm bóp good, vì em khoe đã từng spa mà nên đấm có tâm cho 9đ.
Mát mệt, không có chiêu gì hết chỉ Hj thôi nên cho 5đ thôi.
Thái độ rất vui vẻ chịu khó bắt chuyện khi đang làm, khúc cuối dư thời gian em massage tiếp nên cho 9đ.
Có 1 thứ không hài lòng là nhõng nhẽo xin thêm tiền tip, mình tip 300 mà còn xin thêm, thôi kệ, Tết mà, cho 100 thay cho cái vé giảm giá. Vụ này 4đ.
Tổng kết tic 150 đã giảm tip 300 lì xì 100.
Độ hài lòng : cộng hết điểm lại đạt 66.7% được lên lớp xếp loại trung bình vì có điểm liệt.
Đc 43 Lê Đức Thọ GV, gần Coopmart Phan văn trị quẹo vô. Khu này thì ăn chơi relax đủ kiểu nhậu nhẹt bida kara ôm dj coffee hotel đầy đủ. Chơi hết 1 vòng ghé chỗ này massage cũng oke.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich cái dep

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Sao bài này không cho mở public vậy các mod? Có gì sai không vậy?

Zipzop

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/17
Chủ đề
0
21
2
39
0 ₿
Ở đây có massge thái ko các pro ơi . Cho e xin ít thông tin .

Pháo cao thủ

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/17
Chủ đề
0
12
5
40
0 ₿
Bác qua MS Ánh Dương gần đó , đối diện chung cư k26. Có đầy đủ luôn .
330 Dương Quảng Hàm p5 GV . Với tôi thì đã ok . Bác tới cảm nhận thử nhé! Thấy GV chỗ này ổn nhất. 02 hay 05 nhé bác . Chúc bác ngon chym

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Theo tôi cái Tô Châu này về CSVC và thái độ phục vụ thì ăn đứt Ánh Dương rồi... Nếu Tô Châu mà có làm Thái nữa thì quá good luôn...

• Like
Điểm cảm xúc: Thich cái dep

Zipzop

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/3/17
Chủ đề
0
21
2
39
0 ₿
Cảm ơn bác nhé . Mình qua thử rồi . Rất ok thái độ phục vụ rất tốt . Chứ ko như bên tô châu . Thanh bác .

thichmassagevuive

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/17
Chủ đề
1
5
1
39
0 ₿
Đã đi Tô Châu 2 lần, lần đầu gặp 1 bé khá là 0k. Lần 2 quay lại gặp e con tên Ngọc, nó như bị tâm thần ấy, vào dạy đời cả mình nữa các bác ạ. Đấm bóp thì qua loa, đưa vào thư giản làm cho nhanh cho mạnh cho nhanh ra rồi đòi tiền tip cao. Từ đó giã từ luôn Tô Châu

Văn long

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
Chỗ này cũng OK thái độ phục vụ tương đối tốt các bác ạ. Phòng sạc sẽ có em 03-16 OK lắm mình đã đi thử các bác cũng đi thử cho biết nhé

longcongtu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/10/17
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
chuẩn luôn. đi 1 lần k giám đi lần 2. vào chỉ hj. bj thì vòi thêm tiền. chung chủ với tây đô ở cây trâm đấy

bình võ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/1/18
Chủ đề
0
1
0
40
0 ₿
Bé đó bị chửi nên ql đuổi rồi, nay có nhiều e mới xinh tươi .mình mới ghé hôm qua

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Bác chi số vài e xinh tươi đi, ko biết mấy e đó có phải từ massage khỏe đối diện bên kia chuyển qua ko ?

badboyv3

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/6/19
Chủ đề
0
3
1
0 ₿
Lúc mới mở có đi bé 03. Gần một năm trời. Roiif em ấy nghĩ làm => thử đi mấy bé khác ko ưng nên Out luôn. Ko biết 03 đi về đâu rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

ĐạtKuteo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/6/19
Chủ đề
0
5
2
35
0 ₿