Tớ đang test Thái Random ĐT.

Lượt xem: 3,888

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Continue ...
Gió đưa cành trúc la đà
Tiếng chuông trấn vũ canh gà thọ xương
Đang thiu thiu chợp mắt sắp yên giấc mộng sau khi đợi mỏi mòn gần 30' thì ông nội locker bảo anh ơi anh mát thái có rồi. Thế là xỏ vội đôi giày leo lên phòng ngồi đợi. . .
Diễn biến trước đó là 3 thằng lai rai quán quen rửa mắt chém gió với mấy em chân dài phục vụ quán nhậu, mỗi đứa tầm 6 chai say bí tỉ thì máu dê nổi lên. Gợi ý lúc đầu là đi VH rồi lại chọn Boss, mà nghẹt nỗi ko chạy xe nổi từ Tân Phú xa xôi thế là chọn ngay ĐT. Hôm nay thứ 7 nên tầm 21h kẹt khách, 3 thằng mát Thái nhưng còn có 1. Sẵn 1 thằng lên trước số 27. Tui và thằng bạn nằm đợi .... tầm hơn 30'. Vì kẹt khách nên có cái ipad nhưng cũng ko chọn đc ktv nên random từ đầu.
Sau khi lên phòng chưa kịp thay quần áo, 1 em dáng cao ráo, thân hình vừa vẹn ko mập ko ốm đi vào, em chào hỏi thân tình làm quen sau đó là tui vào xông hơi sau đó là màn tắm táp vệ sinh sach sẽ ai cũng biết.
Tính em hiền nói chuyện nhẹ nhàng vui vẻ, đôi lúc có kèm chọc ghẹo bậy bạ này nọ.
Phần matxa thì làm bài bản chi tiết nhưng chắc hôm nay xỉn quá nên vẫn chưa thấm, cảm giác vẫn còn chưa đã.
Phần mát mệt thì cua bò, lick ti, lâu cột cũng nhẹ nhàng tình cảm, tui xin cháo lưỡi đc xíu, hôn má này nọ, bú sữa bình cũng phê, tay thì thoải mái các vòng. Sau hơn 5' out hạnh phúc. Hj 30%, Bj 70%.
Đánh giá.
V1. Cam VN
V2. Thẳng ít lipid
V3. Căng cứng.
V4. Amazon rừng rậm, nước lênh láng.
Thái độ phục vụ nhiệt tình chu đáo.
Em người miền tây số 20. Mới làm đc gần 1 tháng. Tên quên hỏi. Nói chung là 1 số ngon cho anh em khám phá.
Tic code 300, tip 500
Hôm nay mệt nên văn chương hơi cụt. Ae thông cảm ! Chào thân ái.

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
À cái quán nhậu bác đề cập đến tên gì nhỉ !! Ngô có vẻ hay !!

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Ngay ngã 4 lạc long quân, lũy bán bích. Hướng về lạc long quân 80m bên phải bác. Ko nhớ tên !

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Ko nhớ tên quán. Bạn đi đường Lũy Bán Bích hướng đầm sen về Cầu Tân Hóa gặp ngã 4 Lũy Bán Bích, Lạc Long Quân quẹo trái 80m, quán nằm tay phải đường !

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Cái bài lính mới làm đc 1 tháng này nghe hoài, cách đây 1 tháng tui cũng đi random e này và cũng nghe làm đc x tháng .... E này dễ chịu