Q.1 Tò mò 39 Fyou

Lượt xem: 1,466

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Lên diễn đan toàn gặp mấy bác đi âm thầm, không thì đi hỏi, ít bác nào đi số mới rồi về review cho anh em hết, xin cái điệp vụ đi Fyou được bác @Lục A Ka chiếu cố cho một cái code mà quá cố , nghỉ tầm 800k onsen , mà bên Fyou thì gói này 1200k kèm theo được 2 shot , không có gói tắm 1 shot , nên mấy bác xác định đi gói tắm là 2 shot nhé. Phi ngay qua vào yêu cầu 39 hoặc 49 thì có bé 39 vừa xong.
Vào phòng bồn rộng 2 đứa quần nhau ổn áp, phòng xông theo kiểu hiện đại, xông hơi xông khô , mà tui thích phòng kiểu cũ hơn, ngồi thích hơn, thôi ngồi xông tý tý bé bước vào, lúc này phòng nó khỏi lên nên nhìn qua gương mờ mờ thấy dáng em vừa người nhìn khá tự nhiên, để em làm mấy cái việc cần làm trước rồi tui đi ra , người ướt nhẹp rồi em lấy khăn lau người hỏi thăm, nhìn khá là thích thích. tui lại ghế ngồi kéo em ngồi lên đùi em ngoan ngoãn ngồi lên để tui được khám phá kiểm định hàng họ keke. v1 vừa tay , mà tay nào cũng vừa nhé. v2 ổn áp, v3 bóp sướng, sướng nhất ôm em vào rồi bóp v3 em ui đã đã, mùi nước hoa của em với cảm giác gần gủi vậy làm thằng nhóc lên không chịu xuống luôn chứ.
Ngồi tâm sự hồi bắt đầu vào bồn, em nude hệt vào chung với tui , ui lúc này mới gắm v4 em nó được chăm chút gọn à, vào em hỏi thăm thằng anh đến thằng em đầy đủ, tui thì các thế trong bồn thế nào đem ra áp dụng hết, mà em được cái nhẹ nhàng đúng gu nên bảo sao em làm vậy, sướng nhưng không bộc phá , để lên giường cho thoải mái hơn.
Lên giường làm luôn shot đầu, em như chiều theo cảm xúc của tui hơn là em làm theo kỹ năng của em, tui vuốt ve em đến đâu em trườn theo đến đấy rồi hôn , đi lưỡi đến lúc em bj , 69 thì tui như thấy rất là quen thuộc với thế này, húp lấy em mà sướng không thể tả, vừa húp lâu lâu vừa cảm nhận em vẫn chưa buôn tha tui cứ từ từ bj để tui cảm nhận cái sự ấm áp của em, để cuối cùng tui out phát đầu như bao lâu chưa được xã vậy, em đi ra rửa tay lau người tui rồi bắt đầu mới phần như mọi khi, massage khỏe trước, phần này kg được như chỗ khỏe chuyên nghiệp , nhưng đủ để tui lấy lại sức nảy giờ xuất tinh hơi bị nhiều, em chịu khó bắt chuyện, làm không khí nó thoải mái hơn, và đến lúc tui như có thể bắt đầu cuộc đua tiếp tục em cổ vũ tui .
Mệt tập 2, em trườn thái đi lưỡi, mà phần đi lưỡi em hơi bị ác, tui phải quằn quại hơi bị phê có bonus phần wc nữa tê tái luôn, lúc này mà out thì chết dỡ, cố gắng gồng , rồi thả , rồi lại gồng ui mệt bà cố luôn. Để lật lại tiếp tục cân sức với em, nước nôi em thì khỏi phải bàn, đủ để mấy bác húp ngập luôn, cứ kích thích em từ từ rồi lại húp nó phê đến lúc mà muốn out cũng phải ráng gồng cho lâu tý chứ húp sướng quá , mà sức có hạn thế phải out lần 2 , vắt kiệt lực . Cơ thể giờ đúng như cọng bún thiêu luôn. nằm như đang trôi trên sông lười vậy, đầu óc nó quay cuồn rồi một bàn tay mát lạnh xoa lấy đầu tui từ từ kéo tui về lại với em, nó tê phê đến khi mà tắm lại chỉ biết mặc đồ xong ôm em thêm tý cho thỏa cái cảm giác phê em mang lại.
Bước ra lại dãy hành lang mà như bị lạc vào mê cung vì lúc này trong đầu chỉ nghỉ có em thôi à.
Hoàn thành nhiệm vụ với code bác @Lục A Ka tài trợ . tip bé 1200k, pv cf.
Cảm ơn bqt đã tạo đều kiện khám phá cơ sở fyou sau một thời gian ngưng code điệp vụ.

• Like
Điểm cảm xúc: AloEmYeu and thamtuoilovekg

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage Fyou rất vui khi được anh @anchoicuba quan tâm và chọn cơ sở làm nơi thư giản cho mình, mến chúc anh luôn khỏe mạnh và thành công trong công việc .

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
nhìn hình bé quá đã luôn, thêm phần làm theo cảm xúc bác nữa phê pha.

AloEmYeu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
2
46
22
38
0 ₿
chúc mừng bác, mình cũng tính thử bé này, đọc rp của bác thì tự tin để đi lun

L.O.X