Tò mò về Vé Vip Hera cơ sở mới

Lượt xem: 2,474

Bất Cần Đời

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
9
42
44
32
Quận 12
0 ₿
Xin chào ae dien dan massage . Khá lâu rồi nay mới quay trở lại dien đan masage và sân chơi quận gò vấp . Sau 1 hồi Lướt qua tất cả những cơ sở massa quận gò vấp và săn những ưu đãi giá vé tốt nhất, t chọn cho mình được 1 cơ sở mới mở mang tên massage hera vào trang đọc qua những nhận xét của ae đi trước thì không có gì đáng lo ngại. không đợi chờ bấm số và đặt lịch . Xách Balô và đi đến trải nghiệm , cơ sở mới khá ổn áp và được tiếp đón rất nhiệt tình từ bác quản lý . Sau 30s tư vấn các giá vé t khá tò mò về vé vip hera , đang được giảm 50% giá vé t chọn luôn vé này để trải nghiệm vì cũng đọc qua bài rv của bác long lên t yêu cầu A8 nhưng rất tiếc e đã đi làm , đang lăn tăn về phần ktv thì bác quản lý mời lên phòng với câu nói a cứ yên tâm ở e ,nếu bé không đẹp dịch vụ không tốt e xin hoàn lại tiền cho a cũng làm vơi đi phần nào . T được dẫn lên vip 6 .Phòng ở đây khá đẹp và sang trọng . Phòng xông thơm mùi thảo dược rất dễ chịu , sau 5 phút xông hơi bước ra ngoài vẫn tiếng gõ cửa quen thuộc e bước vào chào t rất lễ phép . Đúng như lời bác quản lý nói e khá đẹp, sau vài lời chào hỏi qua lại e nhẹ nhàng mời t vào bồn tắm . Bắt đầu cuộc hành trình mây mưa trong bồn tắm chịu không nổi e t phải dừng cuộc chơi sớm vì sợ súng cướp cò . Đến phần đấm bóp xong khá bài bản , qua màn mas thái vừa trườn vừa hôn đến đâu phê tới đó tuy là v1 vừa lòng bàn tay nhưng là hàng auth nha ae , v3 khá tuyệt vời vừa to vừa mịn vừa sịn vừa thơm là hàng auth không thể cưỡng lại t bắt đầu vật lộn cùng e với các tư thế độc và lạ . Khoái nhất là tư thế 69 như người yêu cũ điện nước đầy đủ , chịu không nổi súng đã cướp cò bắn thẳng vào miệng e những tinh tuý còn lại . Sau màn mây mưa E dịu dàng, ân cần vuốt ve chăm sóc thằng nhỏ. Nằm ôm e tâm sự 1 lúc xong e quay sang massa đầu cho tinh thần thoải mái rồi đưa t đi tắm…. Xuống phòng tiếp khách thanh toán tiền vé 500k và tip e 1tr bằng giá vé lúc chưa giảm . Không quên hỏi bác quản lý sbd của e là số A6 con số 6 là số khá đẹp trong phong thuỷ nhé ae . Bác quản lý khá uy tín đã không làm t thất vọng . Kết thúc chuyến trải nghiệm ở đây cảm giác sung sướng vẫn còn đọng lại trong t. Hứa hẹn sẽ quay lại ủng hộ cơ sở và gặp e dài dài .

• Like
Điểm cảm xúc: Jacky22

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Ad xin cảm ơn bác nha . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và thật nhiều niềm vui trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Bất Cần Đời

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ a . A qua 5 người bên cơ sở e gửi tặng feer 1 vé a nha . A ad zalo e nhé . 0972167896 . Thanks a nhiều ạ

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E chào a ạ . Dạ a cơ sở bên e mới ra mắt sân chơi gò vấp 1 tháng nay rồi ạ . Rất mong được đón tiếp a qua trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Cơ sở vẫn đang giảm giá 50% giá vé a nha .