Toẹt vời 09 Windy

Lượt xem: 4,247

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lehai86

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
3/12/17
Chủ đề
18
25
100
0 ₿
Hôm qua đầu tuần thám thính Windy các bác ợ. Theo kinh nghiệm mà đi mấy ngày cuối tuần thì khách đông ngẹt, anh em lại kẹt phà. Nên đi đầu tuần cho vắng. Mấy em hót hót cũng đỡ chạy xô nữa. Đọc nguyên 1 lượt bài của Windy thì quyết định đi 09. Chả nhớ của bác nào viết nữa mà thấy xúc tích thế là chon 09 luôn. Mấy ngày đầu tuần book mấy em nó đỡ cực các bác ợ. hehehhe
Đánh giá luôn phần sơ vịt của em nó nha mấy bác.
Chăm chỉ, chu đáo trước nha. Vào phòng là thấy em nở ngay nụ cười thân thiện. Rước mình từ ghế ngồi qua đến bồn tắm và bắt đầu luộc mình. kkkk
Em thì cũng dễ thương như lời đồn. Nói chung thấy ổn
Tướng mình dây, vòng 1 cam lai, vừa tay cũng ok nha các bác.
Về phần thư giãn thì em chà nhiệt tình. (ah quên nói với các bác mình đi vé thái). Em chịu khó chà, chà từ lòng bàn chân chà lên đến lưng mình. Nhưng quan trọng và phê nhất vẫn là đầu lưỡi của em. Cái lưỡi ướt nhẹp, từ từ liếm láp những chỗ nhạy cảm. Làm mình rùng mình đến 2 lần mà xém phọt. hự hự
Đến lúc mình chịu không nổi mà quay ngược lại thì chỉ có khám phá em thôi chứ không có chà ngực gì nữa. Em lúc này áp vào mà hôn rồi liếm. Trườn từ từ xuống dưới, và cuối cùng cũng vào phần trọng điểm. Em Bj nhiệt tình, quanh đầu thằng nhỏ làm thằng lớn phê quá chời... Trong lúc cái lưỡi của em hành sự thì 2 tay em cũng lòn xuống mà vuốt bi lên. Thằng nhỏ gồng lên chào cờ được tầm gần 10p thì đầu hàng vô điều kiện.
Thế là thăng hoa! hehehe
Dạo này đọc bài windy thấy nhiều em hót quá. Có lẽ sẽ check từ từ đến khi hết thì thôi. :))))))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.