Q.9 Tối 8.3 vui vẻ bên bé 25 samdi

Lượt xem: 1,257

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
Ngày 8.3 thấy có chương trình ưu đãi đồng giá vé 299k tại cơ sở samdi liền inbox cơ sở đặt book bé 16 nhưng được cơ sở báo em bị khách làm mạnh quá nên bị thương nghĩ vài ngày thế là book bé 25.
Tới giờ xách xe chạy tới cơ sở thì được tiếp tân đón tiếp nồng nhiệt check code chọn vé 1m2 sau đó lên phòng.
Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào. Mình cũng tranh thủ ra chào hỏi bé. Bé lấy khăn lau mồ hôi sau đó ngồi vào đùi mình. Chào hỏi vài câu thì được biết bé sinh 2k3 quê ở đaklak. Bé thuộc tuýp mình dây loli nói chuyen vui vẻ cái mỏ nhìn cưng hết biết.
Phần tắm bé tắm kỹ như e bé sau đó từ từ đi đường lưỡi khắp người. Click ty hôn môi đá trứng cút bj nhiệt tình làm thằng e chịu ko nổi cầm cự được 10 phút cũng out hết trong miệng của bé.
Mass khỏe bé làm đủ bài nhưng lực hơi yếu.
Mass mệt em bắt đầu đổ dầu nuuru chà thái đi đường lưỡi từ chân lên đầu được tầm 5 phút em kêu mình chổng mông lên và bắt đầu dọn wc và bj ngược. May là mình cầm cự được ko là out ngay lúc đó rồi. Sau đó em kêu mình xoay người lại và đi thái mặt tiền. Ngực em đi tới đâu là mình sướng tới đó. Được 5p thì em đổ dầu nuuru vào bướm và massa bằng v4. V4 rà tới thằng e sát rạt cảm giác khó tả vl. Chịu k nổi mình kêu e đổi thế 69 và húp hàu tươi. Bé thì vừa bj vừa rên đôi khi rùng mình được tầm 10 phút thì mình cũng out lần 2 trong sung sướng.
Tắm lại sạch sẽ rồi chia tay e. Hẹn e 1 ngày gặp lại. Xuong quây làm tô mỳ 2 trứng rồi về.
V1 hệ cam
V2 60
V3 80
V4 tỉa tót gọn gàng nước nôi lênh láng
Tick 300 code 8.3 típ 1m2
Lock 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi and Đi Tàn Tàn

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
354
238
0 ₿
SamDi chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng, ủng hộ cs và bé… Sự hài lòng của bác là niềm vui, động lực để tập thể đội ngũ nv SamDi tiếp tục hoàn thiện hơn nữa để mang đến Quý bác những buổi trải nghiệm ngày càng tuyệt vời hơn.
Trân trọng!