Q.10 - Tới bé mới PA tê tái | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Tới bé mới PA tê tái

Lượt xem: 379

chanh123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/9/24
Chủ đề
2
4
7
hồ chí minh
0 ₿
Chào tất cả ae
Hôm nay là cuối tuần, as cf xong không biết làm gì thì lại nhớ đến massa, mà nhớ là phải đến rồi, vẫn là địa điểm cũ PA relax , nghe bảo là có bé 552 mới vào làm nên tui chọn luôn, nhìn qua ipad thì thấy cũng xinh tươi đấy, mà xinh tươi múp máp như này thì phải combo vô cực thui ae

Lên phòng tui mới xong hơi ra thì bé bước vào, nhìn vào mê luôn ae ạ, cao ráo trắng trẻo , điện nước đầy đủ như này thì vào việc luôn. Làn da mịn màng , động tác uyển chuyển cứ chà xát vào người t khiến t đê mê luôn,cách e bú liếm và thân hình nóng bỏng ấy trườn quanh t như con rắn quấn chặt t vậy.

Bắn ngập mồm xong xuôi trong bồn, bé vừa dắt vừa lau khô ng cho t, đẩy t xuống giường, bé vẫn massa làm đẩy đủ như combo cho t nhưng mà cách cái cách bé làm cho t khiến t ngạc nhiên luôn ae ạ , động tác gì mà điêu luyện thế, này ktv mới quá ok luôn ae.

Nay cuối tuần gặp bé này khiến tâm trạng sảng khoái vui vẻ hẳn ae ạ. Th tạm biệt ae tui zề đã nhé

lão hạc

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/23
Chủ đề
13
341
187
0 ₿
RP hơi ngắn, anyway chúc mừng bro sướng chim. Cám ơn bro đã chuột bạch mở hàng trước cho anh em hehe

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,014
2,217
0 ₿
Có hơi ngắn, ráng cải thiện khả năng viết lách lên là ngon lành. Cứ tiếp tục phát huy nha bro

• Like
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
265
2,394
2,271
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ PA chân thành cảm ơn anh trai đã rw bé và trải nghiệm bé ạ .dạ bé mong gặp lại anh tiếp ạ

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
265
2,394
2,271
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿