Tối buồn đến PA relax gặp em 01

Lượt xem: 1,804

Mantit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/7/20
Chủ đề
3
82
21
0 ₿
Dạo này diễn đàn cũng khá sôi động nên mình cũng muốn nói chút về trải nghiệm cá nhân cho anh em có những lần thư giãn tuyệt. Chẳng biết sao dạo này Sài gòn mưa nắng thất thường chẳng làm ăn được gì cả. Buồn buồn nên chạy vòng vòng kiếm chỗ nào sương sương rồi ghé masa thư giản chơi cho đỡ buồn. Nghe trên diễn đàn pa relax cũng khá sôi động nên ghé vào trãi nghiệm.

Mình vừa tới nơi dựng xe, dc chú bảo vệ áo cam đưa thẻ xe rồi vào trong. Được lễ tân, phục vụ chào đón nồng nhiệt ( rất hài lòng điểm này) Mình tới ghế thư giãn nằm tầm 5p thì được mời lên phòng.
Vừa vào tới phòng dc 5phut thì người đẹp đã gõ cửa bước vào. Mình thay đồ vào xông hơi, vừa ngồi vừa địa vòng 3 căn đét của bé. Xông hơi xong mình ra cho bé tắm sơ cho mình và thằng e của mình, nói về khâu này thì bé tắm rất ok, không trọng sạch hay không chủ yếu là tắm thôi mà bé đã làm thằng nhỏ dương cờ lên rồi.

Nói về massage khỏe thì bé đấm bóp bài bản, khỏe người, đá nóng đầy đủ, khỏe cả người. Riêng về ms thái thì bé dùng cặp ngực căn tròn cỡ bưởi diễm để massage. Nói về bưởi bé thig phần đầu ti cứng cứng của em ấy cứ chạy lên rồi chạy xuống lâu lâu kẹt kẹt giữa mông, sướng tê người, còn thằng em đang dựng đứng muốn chọc thủng luôn tấm nệm.

Rồi em bất ngờ kéo bầu sữa xuống kẹp lấy thằng đệ, quá bất ngờ thằng đệ nó đành bất lực chịu trận,em mà kẹp thằng đệ tui 5 phút chắc nó ngọp thở mất, song thì em nhẹ nhàng HJ la liếm từ tai tui, rồi kéo xuống nút ti tui, làm nhẹ nhàng tê tái. sau đó thì em tiếp cận thằng đệ ngậm bi, liếm cột nhịp nhàng nhịp nhàng kích thích hơn khi nghe tiếng rên khe khẽ của em. Và màn BJ thần thánh của e, kềm gồng mãi lắm cũng chỉ được hơn 10 phút thì out in tè le trong sự sung sướng thỏa mãn.
Mây mưa xong thì em tắm lại cho mình, mới đó mà cũng hết giờ luôn xách cu xuống phòng thư giãn nằm nghĩ tý rồi ra về.
Bước ra xong quên mất chuyện quan trọng quay lại hỏi lễ tân mới biết bé là số 01.

• Like
Điểm cảm xúc: Linhmieu

Veuve

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/20
Chủ đề
2
37
11
0 ₿
Bé này săn chắc như tập gym vậy đúng ko bác

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Pa relax cám ơn huynh đã ghé ủng hộ và đưa ra nhận xét. Chúc huynh có một ngày vui vẽ!