Tân Phú Tối CN với Windy Tân Phú ( Có thể nói là Phốt )

Lượt xem: 1,836

DarkMask

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/5/22
Chủ đề
10
31
13
0 ₿
Xem trên Web 5 Chiến Binh mới cập bến Windy làm mình sôi máu muốn đi ngay và luôn thế là 7h30 mình cập bến windy. Tiệm khá vắng khách mình nghĩ là oke rồi k sợ bị mất mồi ngon. Tới nơi bạn locker ra dắt xe rồi chỉ mình vào quầy. Bạn tiếp tân hỏi mình chọn vé cũng như tư vấn mình các loại vé mình làm ngay cái vé onsen 1 bạn ấy kêu mình nên chọn gói khác để giải trí thoải mái hơn cũng như k bị gò bó về mặt thời gian nhưng hơi ơi có cái hẹn nên thôi. Bạn lock dẫn mình lên lầu 2 phòng chính xác là 202 vô tới phòng bạn lock hỏi mình xông hơi hay nước rồi tới bồn tắm xả nước cho minh ( 10đ cho bạn lock vì chư bao h mình đi có bạn lock chu đáo thế này ). Mình vô xông hơi tầm 10p sau em vào..

Các bác nhìn xem ảnh nó NTN cơ mà nhưng trời ơi người mình gặp là ai đây....khác xa trong ảnh. Do ở dưới mình kêu số 68 rồi h kêu đổi KTV thì có hơi kì nên mình ngậm ngùi thôi. MÌnh xin phép tiếp theo xin được sử dụng từ CHỊ. CHỊ chào hỏi mình rồi lấy khăn lau người cho mình, mình ngồi xuống ghế lấy chai nước khui ra uống thấy mình bóc tem hơi khó CHỊ hỏi có cần bóc dùm k mình kêu k cần. Sau đó mình và CHỊ lên bồn tắm CHỊ nói chuyện nhẹ nhàng cũng hỏi tuổi mình mình kêu mình sinh 97 CHỊ hỏi lại thật à r CHỊ kêu là cùng tuổi. Tắm rửa cũng qua qua gọi là cho có chứ cũng chả kỹ càng gì xong xuôi chị kêu mình ra giường rồi chị ra sau.....MÌNH phải tự lấy khăn để lau người ( nhưng nơi khác thì các bé sẽ ra trước hoặc đỡ mình ra ) rồi lấy khăn lau người cho mình..tới bài mát xa khỏe mình nói thật cảm giác cứ như là cho có ý chả khỏe hơn được xăng ti mét nào. Tới bài thái lưỡi của CHỊ rà khắp cơ thể mình từ trên xuống chưa bao h mình đi massage mà có ý nghĩ " bây h mà có thằng nhóc 10 -11 tuổi chạy vô hỏ mẹ ơi đang làm gì đấy " thì mình cũng chẳng bất ngờ. Tới bài mệt ....... Sr mất hứng mình chẳng ra nổi thằng em mình nó ngóc lên còn khó nói gì lên đỉnh ( được cái CHỊ làm nhiệt tình ).
Csvc : 9/10 ( rộng rãi thoải mái mỗi tội cơ sở xem lại viên lát gạch trên bồn tắm trong p202 khi bước lên mình tưởng bể . Hỏi nhẹ thêm cái nữa cái ghế tình yêu trong đó có tác dụng gì v ? )
Face : 6/10
V1 : 5/10 ( hệ cam đã nhão và xệ )
v2 : 4/10 ( Lipid .. không nói nhiều )
v3 : 7/10
V4 : ko kiểm tra

Tip + Tick : 1100k
Do mất hứng với có hẹn lên quên tip cho bạn locker luôn. . Mình đăng lên k có ý định đạp chén cơm của ai nhưng mình là người bó tiền ra mình muốn được thoải mái và dễ chịu chứ k phải là đi để ôm thêm cái khó chịu vào người trên ảnh thì tầm 2 mấy tuổi chứ gặp thì cứ như 34 - 35 tuổi ấy . Mà kiểu NTN thì mình nghĩ chẳng bao h quay lại Windy nữa. Đúng kiểu treo đầu dê bán thịt chó ý.

Phanbanh

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/11/21
Chủ đề
0
17
0
0 ₿
Chia buồn cùng bác.cũng giống mình đi cũng nhiều chỗ toàn thấy hình ảnh mấy em xinh xắn đẹp lắm zô gặp toàn khác nhau trên ảnh không

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Chia buồn cho bác, thôi kiếm kèo khác cho đỡ buồn :confuse:

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Chắc đề nghị các cs đưa hình chính chủ, không photoshop :big-smile:

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Cùng cảm nhận với chủ topic. Mình ở gần Windy nhưng thật sự thất vọng vì Windy không như những gì PR (thay đổi, lột xác j đó). KTV mặt bằng chung kém

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
254
0 ₿
Windy xin chân thành cảm ơn anh đã ủng hộ…. Thay mặt cs AD xin ghi nhận những góp ý chân thành của a và chuyển thông tin này đến cs để thay đổi ngày một tốt hơn.