Gò Vấp Tối cuối tháng 5 cùng bé A2 dui dẻ quá chời!!

Lượt xem: 752

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
96
0 ₿
Hôm nay được ông bạn giới thiệu cơ sở massage hera, tui từ tận quận tân bình cũng cố lết qua gò vấp trải nghiệm xem như nào.

Ban đầu là tính đi vé "onsen" thôi vì lương bổng triều đình chưa về...thế quái nào tới nơi tui quất luôn quả vé "vip hera" ạ, chắc là do hậu covid cộng tuổi già nên đầu óc có phần lú lẫn :( thôi thì cũng lỡ rồi, lên phòng hy vọng gặp đc bé nào hợp gu bù lại vậy...

Theo thủ tục thì lên phòng xông hơi, mà tui đó giờ k ưa xông hơi lắm, thôi ngồi ghế chờ bé, cảm giác đợi chờ còn hơn là chờ lương về.

Tầm 10' thì bé gõ cửa, bước vào phòng, cảm nhận đầu tiên của tui là bé có nụ cười hệt như cô diễn viên châu á đóng trong series phim "the boys" quá hợp cạ với tui, k cần biết body hay service như nào, bấy nhiu cũng đủ 10/10 !!

Sau đây tui xin trình bày các bước bé A2 mần thịt tui như sau:
Bước 1: làm sạch trong bồn
Bé tắm tui trong bồn rất kỹ lưỡng, trườn tới trườn lùi, làm sạch những nơi cần thiết cho khâu lâm trận, lick ti câc kiểu...làm tui hơi phê phê rồi đó...

Bước 2: tẩm quất con mồi
Tui bị nhức đầu nhẹ nên bé có masage phần đầu khá kỹ, khá ưng ý điểm này, còn lại thì k có gì phải chê.

Bước 3: ĂN TRỌN CON MỒI
Cái gì đến cũng phải đến, bé đọc câu thần chú "e trườn thái cho a nha"...
Bé vừa trườn vừa hôn khắp người, gặp tui dễ nhột nên lưỡi bé đi tới đâu là tui quéo tới đó, người thì quéo mà cây hàng cứ cộm cộm...cảm giác thú vị quá chời...

Xong xuôi bé kêu tui "quỳ gối chổng đuýt đi a"...gòi tới công chiện luôn!!!! Cái này ae tự trải nghiệm sẽ hay hơn ạ, chứ tui là tui phái phái chải nc miếng rồi đó.

Sau đủ mọi tư thế, tui cầm.lòng k đạnh...PHỤTTTTT trong đuê muê <3

Đánh giá sơ bộ:
Bé ân cần, nói chiện dui dẻ, service đỉnh của đỉnh. Số đo các vòng thì ae xem mấy bài review trước cũng đã rõ, riêng tui thì k có gì phải chê.

Tui để tóc dài, khúc cuối nằm tâm sự còn được bé thắt bính tóc cho tui nữa, thú vị quá chời...

Tổng thiệt hại:
Tick: 900k, có code còn 450k
Tips: 1000k
Locker: 50k
Total: 1tr5

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,032
533
0 ₿
E xin thay mặt bé A2 và cơ sở xin gửi lời cảm ơn trân thành tới a zai ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ . Hi vọng massa hera sẽ là điểm dừng chân lâu dài của ae kkk