World Cup Gò Vấp TÔI ĐÃ CHỊU ĐỰNG HẾT NỔI !!!!

Lượt xem: 1,934

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Hi!! chào mọi người lại là mình đây , tình cỡ ngẫu nhiên lại k ngờ lại trúng code woldcup thêm một lần nữa , và cũng cảm ơn chương trình đã tạo ra event và chân thành cảm ơn mod @Uchiha Itachi lần nữa đã gởi mình code , vào mỗi ngày chúng ta giàu sau khi biết kết quả sổ xố vào lúc 16h30 chiều nhưng đối với diễn đàn lớn này chúng ta sẽ biết kết quả sung sướng vào lúc 13h32 phút vẫn quen thuộc và tính mình xưa tới giờ là có được sướng là phải đi liền chứ để mấy mấy ngày sau là hết hứng liền . Và thế nhận được code lúc 13h32 hôm 25/11/2022 thì 19h xong trận IRAN 2 - 0 đội WALS thì liền chạy qua cơ sở làm liền lúc đầu mình tính book KTV trước vì sợ kẹt nhưng mà thôi kệ lên đó random cũng được . Vẫn từ nhà lên cơ sở cũng tầm 30p hơn , quán khác khuất nên mọi người nhớ để ý phải đi 2 vòng mới thấy được do tại đường đó khá đông quán khuất cũng hợp lý đỡ gặp người quen kkk .
Về phần cơ sở :
Mình thấy khá ok dù trình code free nhưng vẫn vui vẻ , và k biết tại sao mà vô nhân viên kêu lên phòng cho chọn luôn :)))) xong mình kêu thôi cho chọn ipad cho khoẻ , lướt một hồi ngắm mồi hồi có vài số hot và cũng trong tầm ngắm và tôi cũng chọn được số 24 do mình đi lúc đang đá banh nên được vô liền không đợi chờ mà có đợi cũng đợi hết .
Về phần mở phòng :
Đánh giá phòng to sạch sẽ ( có ảnh minh hoạ ở dưới )
có xông hơi xông kho tolet bồn thuỷ lực đầy đủ , sau khi nói locker à anh không xông hơi yêu cầu bé lên giúp anh nhé .

Và phần gặp ẻm :
đánh giá KTV : số 24
xinh dáng cao vừa vào phòng tâm sự được hồi do nay locker quên xả nước nên em vào xả nước em kêu a cởi đồ ra đi mình tưởng vô tắm ai dè 2 đứa nude và em ấy lại treo lên người mình tay mình thì tranh thủ sờ khám phá theo như mình trải nghiệm thấy đây là trường hợp đặc biệt vì quá lạ sau khi sờ nhau trao nhau những phút giây tình cảm nhưng nước vẫn chưa đầy thì em ấy có bảo anh lên giường nằm em massa đầu cho thoải mái được một hồi thì nước cũng tràn
Và phần tắm :
2 đứa bước vào và màn dạo đầu em ấy đám bóp 2 chân mình rồi lâu lâu lại sờ cịu mình rồi bật bồn sục lên khoảng được khoang 7p thì mình yêu cầu tắt rồi em tắm mình thật sự rất kì từ tai tới những wc thật sự rất kĩ tắm xong thì em BJ cho mình được một tí rồi tắm lại lên giường.
Về phần massa khoẻ :
Có lực tốt đá nóng đám bóp , mà ẻm còn hỏi có đi bài đạp lưng k nữa chứ
Về phần anh em mong chờ nhất :
Em ấy dùng dầu bôi hết người và dùng lưỡi đi từ bắp chân lên người dùng cặp cam tươi đi chà từ lưng lên khắp người , e kêu anh : " dogyy đi " hết hồn tưởng được ... :)) nhưng không kiểu dogyy thôi nha anh em :))) em ấy đi đường lưỡi wc trời sướng thiệt do mình mới từ quê lên chưa trải nghiệm nên thấy sướng thiệt , rồi hết chịu nổi mình lật người lại e liền đưa cặp cam mỹ cho mình bú muốn ngợp thở em dùng cái lười lít ti mình lâu lâu lại sờ ciu mình kiểu chọc tức vậy , rồi em ấy dùng cặp lưỡi đá bi rồi ngặm hết trời sướng trong khi đo mình khám phá cặp cam cứ thế mà trao dồi thưởng thức và rồi mình chịu không được CIA vào miệng bé . và vừa xong bị gõ cửa nào giờ đi chưa ai gõ cửa mà đợt này đi gõ cửa công nhận thời gian trôi qua nhanh thật . Và 2 anh em vừa xong là tắm rữa và ra về
Đánh giá chi tiết KTV
SỐ : 24
face : xinh
v1 : đã qua chỉnh sữa nhưng vẫn ok
v2 : ôm sướng có xíu xíu lipit
v3 : căn
v4 : k khám phá
Về cách nói chuyện tâm sự : tui không biết sao nhưng đây là lần đầu tiên nói từ đầu buổi mà cho tới lockker gõ cửa vẫn còn nói
tic = free chân thành cảm ơn mod @Uchiha Itachi lần nữa thật sự hôm nay mình cảm thấy vui và đặc biệt sướng lắm :)))
tip = tic
Locker tiền cf vui vẻ
NẾU NHƯ BẠN TỚI @Massage Ánh Dương THÌ NÊN NHANH CHÂN CHỌN NGAY SỐ 24 ĐÁNG TRẢI NGHIỆM , có tâm chịu khó tay nghề cao .
NẾU NHƯ BẠN GIỐNG TÔI HƯỚNG NGOẠI THÌ NÊN CHỌN ONSEN2 ĐỂ THỜI GIAN NHIỀU HƠN NHÉ !!!

VÀ ĐÂY LÀ ẺM số 24

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Nãy Tàn ngồi ăn mì thì thấy bác xuống thì phải... đúng hok ta :ami-(10): . Mừng bác hài lòng :ami-(10):. Lần sau bác gặp bé còn hài hơn nữa:ami-(47):
Ps: @Piii bà 24 huyền thoại nữa kìa e :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: quentenroi

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Kkk nếu như lúc ăn mì rơi vào khoảng tầm 21h30 hơn xíu là nó đó bác :)) thiệt hồi xưa tới hôm nay mới gặp locker nó gỡ cửa đúng là vừa vui vừa sướng vừa trải nghiệm quá tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Piii

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Bác mặc đồ đen đúng k...nếu v là ngồi đối diện r=)))

• Like
Điểm cảm xúc: quentenroi and hungmaco

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Vậy lần sau đến ad tiếp bác ah:ami-(10):

• Like

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
kkk nếu đồ đen là đúng nhớ không nhầm lúc xuống có ai mặt áo màu cam hay vàng dì đó do lúc về vui quá mấy bạn bên cơ sở chào kêu ở lại có hơi to tiếng nói là " Mình về nha mà to lắm " kkkk

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bác tham gia ev cho vui. Có code qua ad. Nói trên đây ae tranh thủ cf 8 chuyện rồi đi chung cho vui bác :6onion23:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
923
421
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương…
Ánh Dương mong sớm được tiếp đón và phục vụ bác những lần tiếp theo.
Trân trọng!

• Like