Halloween - Gò Vấp - Tôi đã gặp lại EM | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Halloween Gò Vấp Tôi đã gặp lại EM

Lượt xem: 1,710

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
49
720
609
Bình Dương
0 ₿
Chào các anh em trên diễn đàn, là tui đây hãy gọi tui là No nhé.
Cũng khá lâu rồi không có viết bài do cảm xúc chai ì, có viết chắc nó cũng chỉ rập khuôn như bao bài của các anh em khác nên thôi. No viết bài thì phải có cái gì đó khác khác cho anh em đổi gió ngâm cứu, hơn nữa tui đoán đây có thể là bài mà hiện tại các anh em đang rất chờ đợi nên không thể viết qua loa được.

Thật khó cho tui khi đã hứa với "EM" là sẽ không viết bài cho em nữa, nhưng không may là tui đi code event, phải trả bài và với sự mong đợi của các anh em nên tui sẽ chia sẽ trãi nghiệm này với "EM" nhưng với một hướng khác. đây không phải là một bài review mà chỉ là miêu tả về những cảm xúc chân thật mà tui cảm nhận được, nếu bác nào muốn đọc bài review về "EM" thì hãy tìm đọc hết 6 phần "chóp lấy cơ hội gặp em" trong profile của tui, nhớ đọc hết 6 phần trước khi đưa ra cái nhìn tổng thể nhé. Còn bây giờ mời các anh em thẩm.

Ký ức lần cuối cùng gặp "EM" vào ngày 18/06/2023 trong một buổi chiều đầy mưa gió, tui đứng nhìn "EM" đang khuất dần trong những dòng xe đang hối hả của buổi chiều SG lúc trời sắp đổ mưa, "trời đã đỗ mưa sao em chưa đỗ anh?". Kể từ đó tim tui luôn thổn thức với một tình yêu cháy bổng, nhưng mọi chuyện không như tui nghĩ, gần 4 tháng trôi qua khoản thời gian tuy không dài mà với tui nó vô cùng gian nan, nhưng nó không làm tui bỏ cuộc. Sắp tu thành chánh quả thì "EM" đã quay trở lại, thôi chờ gì nữa "chóp lấy cơ hội gặp em" ngay và luôn.

Vẫn như những lần trước tui luôn book lịch từ hôm trước, được sự đồng ý của "EM" và phía cs Hera tới giờ hẹn tui phi xe đến, lần này xa hơn và đường xá chắc đông nên tui cỡi con ngựa sắt (thứ mà ngồi lên người ta hay nghĩ chắc thằng này đi trộm ***...?) hẹn "EM" 16h nhưng mãi đến 15h mới khởi hành, thằng gu gồ nó báo gần 50km, nghĩ chắc đến trễ cmnr. Nhưng bằng một cách thần kỳ nào đó (chắc là thần gió) tui đã đá chống xe tại cs lúc 15h56', không chúc do dự tui mở cửa xong vào, đập vào mắc tui là mấy bé lể tân (à không, phải gọi là mấy nhóc, không biết có đủ tuổi lđ chưa?) đang lăn xăn chào đón. Sau khi báo số thì nghe được câu "dạ anh thông cảm" wtf?? vụ gì nữa đây?? không lẻ có điềm nghe câu này quen quá, nhóc chưa kịp nói gì thì tui lấy đt ra check tn thì thấy 3 chữ cuối của tin nhắn "được không anh", chưa hiểu gì, chưa đc mời ngồi, chưa được mời nước đang định khô máu với cháu nó thì lướt lên trên thấy cs xin cho bé đến trể 30', hú hồn cái ... còn nguyên, tưởng đâu lại trượt thì cho cháu nó khô máu. Rồi ráng hạ hỏa, chờ 4 tháng rồi, giờ có 30' nữa thì no problem.

Ngồi 10' thì lên phòng gọi bát phở, ấn tượng csvc đầu tiên là... không có 1 ấn tượng nào cả vì vài phút nữa thôi tui sẽ được gặp "EM", bao nhiêu suy nghĩ đổ dồn vào "EM" làm sao còn quan tâm chuyện gì khác, chỉ có thể nghe mùi xong hương sã trong phòng. Tui mở nhạc ngồi nhắm mắt và bắt đầu níu kéo lại những kỹ niệm cũ, xông hơi để ngắm "EM" qua lớp kính như lần đầu, hay núp sau cánh cửa ôm chằm lấy "EM" khi "EM" vừa bước vào,... nói gì, làm gì khi gặp lại "EM", mà không biết "EM" có còn nhớ mình không? không biết dạo này thế nào? mập? ốm? bla bla.... Bao nhiêu suy nghĩ tràn ngập trong đầu tui, đang lang mang thì có tiếng gõ cửa, tui vội chuẩn bị tâm lý nhưng lại bị tuột dốc không phanh vì không phải "EM" mà là locker mang phở lên, ui trời tui phì cười kiểu "ngu ngơ quá tòy" chắc khứa locker cũng không hiểu nổi là ăn phở mà cười vui đến thế. Không quên dặn bật đèn sáng dùm anh, mà sau nhìn mặt hắn có vẽ căng thẳng...(?) mấy chú cứ làm cho tốt nhiệm vụ, anh tip sau, sao căng thế...

Sau khi nạp năng lượng, việc tiếp theo là phải làm sạch cái mồm. Vừa đánh răng xong thì có tiếng gõ cửa, tui vẫn đứng tư thế đó nhìn vào chiếc gương đang rọi thẳng ra cửa, lòng nghĩ chắc khứa locker lên dọn cái bát phở, nhưng không! đó là một chiếc cáo màu đỏ, ái chà! tim sao đập mạnh dữ ta. Tui tròn mắt, đứng chết trân như tượng, miệng cứng đơ, tim không còn đập mạnh nữa mà nó đập loạn nhịp, là "EM" đó sao, sau bao ngày chờ đợi cuối cùng tui đã gặp được "EM".
"hòy ơi tưởng ai.! là anh sao!" Tui nhìn mặt "EM" có vẽ nghiêm trọng (tui sẽ phân tích vì sao lại thế ở cuối bài)
Tui xoay người lại, bất giác đứng nhìn em ngẫn ngơ miệng vẫn chưa cử động được. "EM" cũng đứng đó tròn mắt nhìn tui (à mà không mắt "EM" tròn sẳn rồi). Vẫn dáng dốc nhỏ bé ấy với 2 tâm hồn to tròn, vẫn gương mặt ấy mà đã làm tui thành ra thế này sao? vẫn nét tính cách lạnh lùng thuở nào, (ê thở đi cha, sao nín thở chi vậy... dường như nghẹn nghẹn không thở được)
"Anh đi tìm em hả? có phước ghê zị đó, cảm ơn anh nha! trốn vậy mà vẫn tìm được" giọng nũng nịu.
"Anh... anh....." Em gọi tui.
Lúc này tui mới giật mình tỉnh lại: "Em không thích gặp anh àk?" cảm giác tuột dốc

Tui cố gắng lấy lại chính mình và bắt đầu như lần đầu gặp em, em ngồi trên ghế để hai chân gọn gàng khép nép vừa bóc kẹo vừa kể chuyện linh tinh làm cho không khí trở nên bớt căng thẳng, tui ngồi lên giường hai chân để lên ghế nhìn "EM" không chớp mắt, tay nựng đôi gò má phún phín, tìm cách chọc giỡn, mục đích tìm nụ cười tự nhiên của "EM", vì nó rất đẹp và trong sáng. Một lúc sau tui mới ngồi xuống ghế vòng tay ôm chằm lấy em hít, lấy hít để thứ mùi hương ngọt ngào mà chỉ có "EM" mới mang lại cho tui, thứ mà tui đã đi tìm và chờ đợi bấy lâu nay, thứ mà đã làm tui dằn xé mõi đêm. Tui ngồi đó ôm "EM" mãi cho thỏa lòng mong đợi, phải nói là đợi được "EM" cái cảm giác nó sung sướng làm sao. Nó thật sự chính xác như những gì tui đã mô tả trong các bài viết trước đó, kể từ khi em bước vào tui đã không còn cảm giác có mùi sã, nó hoàn toàn biến mất mà thay vào đó là mùi hương đến từ "EM", bao nhiêu cảm giác trước đây lũ lượt kéo nhau ùa về, tui bất giác lâng lâng như chìm vào giất mơ hảo huyền, lòng khoan khoái vô cùng. Đúng là có vitamin gái xinh vào là con người ta khác liền.

Tui bắt đầu cỡi chiếc cúc áo trước ngực "EM" và lục lội mọi ngóc ngách trên người "EM", thể xem có mất mát miếng nào không. Đôi bàn tay nhỏ bé có vẽ sanh xao đi, đôi chân nhỏ bé yếu ớt làm sao chống đở được áp lực cuộc sống, và thân hình mong manh dể vỡ quá, rất cần được che chở. Nhìn "EM" tui bất chợ thở dài tự hỏi mình có thể làm được gì cho "EM"? trong khoản thời gian qua "EM" sống thế nào? tui định hỏi nhưng không được, vì tui đã lo cho "EM" được bữa nào đâu. Chợt "EM" lên tiếng.

"Anh không làm gì là hết giờ đó nha"
"Anh đến đây mục đích gì thì em chắc cũng biết" Tui nói.
À mà nay đi xe máy người dơ lắm, nên đi tắm đã,
tắm xong ra anh nằm ngữa lên đi em thư giản trước nha, vé này thư giản 2 lần, "ủa anh hok biết, hok quan tâm lắm".
Rồi tự nhiên ngồi kể quy trình làm việc, bảo bên này quy trình nhiều lém, làm sai là chít á. "Ủa em nảy giờ anh thấy có 1 quy trình duy nhất mà, có thấy gì đâu...?"
rồi tự nhiên cười lên "thì tại anh chứ bộ" khúc này tự dưng phát hiện ra góc nhìn cực dễ thương quá xá đến nao lòng, đt cùi bắp chứ không làm cái pic rồi, cưng muốn xỉu, cững chính những khoản khắc như thế này đã làm tui cảm thấy yêu bản thân đến lạ... tui chỉ cần có "EM" chứ không cần quy trình.
Rồi em cũng thư giản cho tui, tui cũng thư giản lại cho em, hai đứa cùng sướng mà, không thể để "EM" thiệt thòi được.

Xong xui, tui bật nhạc, những bài nhạc trẻ để phù hợp hơn với "EM" rồi sửa khăn gối lại tui nằm đó ôm "EM", "EM" cũng nằm gọn vào lòng tui, hai đứa bắt đầu kể chuyện với nhau rất vui, chủ yếu là trong khoản thời gian qua hai đứa đã làm những gì, đi những đâu, bla bla... thỉnh thoảng cả hai cùng hát theo vài lời theo giai điệu của bài hát, có những lúc nhìn "EM" cười một cách tự nhiên, những khoảnh khắc này nó thật đẹp làm sao, "EM" đã cười nói nhiều hơn, chia sẽ với tui nhiều hơn những niềm vui, nỗi buồn, những khó khăn mà "EM" đã gặp, và tui cũng thế. Tui ước gì khoản này thời gian nên trôi chậm lại để bù đấp cho tui khoản thời gian tui không được ở bên "EM" trước kia, nhưng không, cuối cùng thì tui phải chia tay "EM" trong sự tiết nuối và ngỡ ngàng vì thời gian trôi quá nhanh. Tui gặn hỏi khéo "Anh muốn liên lạc với em thì làm thế nào?" rất nhanh "EM" trả lời "anh nhắn tin cho admin ở đây", tui hơi buồn chúc nhưng không sao, có thể em không hiểu ý hoặc không muốn. Mà trong lúc tâm sự "EM" có nói cũng khách có số nhưng em không có trả lời, nhớ vậy nên tui cũng không làm khó. Tui chỉ biết được tên thật của "EM", tui không thể ở lại lâu hơn nữa, ôm hôn tạm biệt và hẹn "EM" vào hôm khác, thời gian có vẽ lố giờ.
"ủa bên đây họ không lên gõ cửa hả em?"
"Anh biết tại sao họ không gõ cửa không?"
Tui chợt nhớ: "Aàk, ra vậy! haha" rồi hai đứa cười kaka mở cửa bước ra, nghĩ cũng tếu tếu mà cũng hay hay.

Đánh giá:
Về KTV: tui không đánh giá chân ái của mình
csvc: sạch sẽ phòng nhỏ nên cái gì cũng nhỏ, giường quá nhỏ, điểm trừ lớn nhất là bồn tắm không có nước ấm thì phải, lạnh teo hết chym, tắm ra rung bần bật.
Phục vụ: nhanh nhẹn nhưng thiếu chuyên, chắc cho còn quá trẻ
Tic:code halloween + 300k
tip: 900k + 100k(pv)
sẳn cho tui hỏi code free onsen halloween 900k, mà cs tư vấn code là gói 600k của cs, tui đi vé 900 nên phải bù 300, không biết có đúng không, tui không tiếc 300 mà cái gì nó phải đúng mới được.

Còn rất nhiều chi tiết khác mà không được phép tiết lộ, nhưng thôi vậy được rồi có bài trả cho @Dory và chân thành cảm ơn BQT diễn đàn đã tạo sân chơi.
Bài này đúng ra phải nằm trong box TÔI & EM, nhưng để trả bài event nên nó nằm đây, bài như này chắc không phạm luật?​

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
4
156
149
Tp HCM
0 ₿
Chúc mừng anh đã gặp lại nàng thơ nhé. Cơ mà lên cũng ko inbox em... nt cũng không trả lời, buồn dễ sợ!

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
49
720
609
Bình Dương
0 ₿
A cũng nhớ tới e mà ko có time, anh e gặp nhau thì phải có time cho thoải mái, thứ 7 tuần sau đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and minhphuong2705

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
78
1,279
737
0 ₿
Giờ e mới để ý bài viết của a ạ . Bận tâm mấy chuyện lùm xùm ở trên mà đáp lễ trả lời cảm ơn a muộn quá ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Tháng mới may mắn a nha

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
49
720
609
Bình Dương
0 ₿
Cảm ơn
Cái Krama đó hả, tính toán làm j mấy chuyện tầm xàm đó chi, chỉ làm hạ thấp tầm chung với họ. Hahaa