Gò Vấp tôi kể câu chuyện về em 68 ở adam

Lượt xem: 1,006

mạc văn tuấn

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/12/21
Chủ đề
4
53
1
0 ₿
Chuyện là chiều nay em vác con chiến mã của em đi tìm quán massage nào đó để giải tỏa căng thẳng cuộc sống xô bồ này, bỗng nhiên đi ngang qua Massage Adam nên tiện ghé qua trải nghiệm thử, vừa bước vào có 1 anh mặc áo sơ mi trắng ra tiếp đón rất nồng nhiệt, bước chân vào quầy thì e đc 1 bé lễ tân rất xinh xắn và dễ thương tư vấn rất nhiệt tình không hề tập trung vào vé cao quá nhiều tư vấn đều đều từng vé nên mình mạnh dạn chốt vé nuru 69, sau khi mình chốt vé xong mình đc anh pv dắt lên phòng và hỏi anh có yêu cầu bé nào ko, tại vì mình lần đầu trải nghiệm cơ sở nên mình bảo locker lựa bé nào nhỏ nhắn với dễ cưng xíu.
Mình vào phòng thì mình thấy máy xông đã đc mở sẵn mình cũng nhanh chóng thoát y vào phòng xông như mọi ae khi đi ms , mình ngồi ở phòng xông khoản tầm 5p thì mình nghe thấy tiếng gõ cửa bé bước vào, dù mình đang ngồi trong phòng xông mình thấy hình bóng của bé khá giống gu của mình , mình bước ra khỏi phòng xông thì đã thấy bé khỏa thân rồi , da bé trắng và face bé rất là dễ thương,bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi bé dắt mình vào bồn để bé tắm cho mình,bé rất chịu nghịch nha bé vuốt ve rồi trườn,cọ sát thằng e xíu nữa là e không chịu nổi rồi,bé tắm kì cọ rất kĩ nha,sau khi tắm xong bé dắt e ra khỏi bồn rồi lau người cho e xong rồi tới tiết mục chính.
Phần Ms khỏe e làm rất bài bản đấm đủ lực rất chi là sảng khoái rồi sau đó bé massage đá nóng trời nó phê chữ ê kéo dài lun các bác ạ,bé đã xóa hết mọi mệt mỏi trên cơ thể sau những ngày đi làm vất vả.
Sau khi masa khỏe xong thì bé bắt đầu qua masa mệt e ấy bắt đầu thoa dầu masa lên khắp cơ thể mình r bé đó đi bài thái từng cái đầu ti của bé đi từ dưới chân lên cổ làm mình rùng hết cả cả mình xong e ấy đi bài trườn V4 và V3, V4 của e ấy cứ cạ cạ khắp cơ thể mình làm cho thằng e mình đc kích thích tột độ nên mình cũng tấn công lại bé lấy tay sờ móc vào V4 của e ấy 1 lúc thì thấy e ấy rùng mình r kêu lên 1 tiếng á, sau đó thì bé kêu mình lật người lại để đi bài 69, vì dáng bé đẹp nên v4 bé rất khít và thơm ( mình nghĩ là thế ), bé kết hợp BJ HJ lẫn ngực tấn công thằng e của mình rất mãnh liệt sau 1 hồi mình ko thể kìm đc nữa nên mình đã phun sữa chua lên mặt em ấy hình như có dính lên tóc em nữa cho sr nhé =))))
Thấy còn dư thời gian nên mình tâm sự với e ấy 1 chút xíu rồi cuối cùng mình cũng hỏi đc ẻm là số 68 sau khi tâm sự với ẻm thì không biết hết giờ lúc nào nên pv mới lên gõ cửa thông báo hết giờ.
Đánh giá:
Face: Dễ thương có nét rất tình cảm, làm tình như người tình
Dáng bé đẹp thon thả gu mình
V1: Hệ Cam vừa tay
V2: có chút lipit
V3: Khá to, mềm vỗ rất đã nha
V4: Khít nước nôi đầy đủ
Tổng Thiệt hại:
Tick 350 đã giảm 50%
Tip 700+200 tại bé gu mình
Locker 50
Hẹn gặp lại em huhu. Có dịp sẽ qua cơ sở thăm bé tiếp hehe

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã tới cơ sở trải nghiệm ạ. Hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào lần tới ạ, lần sau anh tới bé sẽ ngồi dưới quầy và chờ anh luôn ạ hihi