Tôi mặc quần giữa đám đông, nhưng khi vô phòng thì như nhộng với lá số 39

Lượt xem: 5,322

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Đã bao năm tháng gác kiếm, chôn cất kinh nghiệm check dạo, để nuôi chí làm ăn - nhưng một ngày đẹp trời, trong một lúc không kiềm chế đc lửa dục, tui lại tình cờ lao vào chốn này...

Bỗng hôm qua cúp điện ở cty, thế là ngồi buồn, xếp giấy quăng vào inbox của bác Lục, và ai ngờ khi có điện cũng là lúc bác Lục hồi âm... ^^

Đang giữa nắng trưa, dặn lòng chắc sẽ phải lỡ cuộc hẹn ms vì cv bộn bề, nhưng lòng thì nguôi mà chuối thì cứ nóng... vì vậy, đành phó mặc cho định mệnh - nhảy lên chiếc Sấm sét, mở định vị toàn cầu, và sau 15 phút đến ngay Shiatsu. Đến nơi thì... chờ hơn nửa tiếng...

Tui nhớ cơ sở ghi 11g hoạt động, mà đúng 13g tui đến, nhưng đã full phòng ??? Không lẽ các bác ở đây đặt lịch trc hay sao mà nhanh thế nhỉ ? làm tui phải đợi đến 13g40 mới có phòng - và cũng vì thế mà tui gặp e 39 - trong lòng tính sẽ chọn lá cờ 207 hoặc 62, nhưng chỉ còn e 39 @@... thôi thì số mệnh đã đệnh...

Face cũng trung bình - 6/10, nhưng cười dễ thương, nói chuyện cũng vui tính, màu da thì hơi sáng nhưng đụng vào rất mát ^^.
Hôm qua tui đi trúng cái ngày mở hàng mấy cái phao tắm - nhìn cứ như đi tắm biển, các bác ạ.
Mình ngồi hoặc nằm ở trên phao, rồi e nó tắm. Tui chọn nằm vì cảm giác rất lạ. Và e cũng cởi áo giáp để hài hoà cùng tui ^^. Tôi ngồi trên phao, lật ngửa thằng e chĩa thẳng lên trần, và e ngồi kế bên với đội hình ngực tấn công, mông ko thấy ^^. Em tắm khá kỹ, vuốt nhẹ những góc khuất, sâu kín của xác thịt tui ^^.

CÓ 1 ĐIỀU THÚ VỊ ... Lúc ngồi dậy đề hoàn thành công đoạn thanh tẩy, tui và e đứng trên phao, cảm giác rung lắc của phao làm tui cứ liên tưởng trên giường, và tui nói: "Cái này mà doggy phê lắm".. thế là e đáp lại: "Anh muốn ko ?"
Tui bất ngờ: "Thiệt hả em ? Em chịu luôn hả ? Ở đây sao ? "
- "Được anh, nếu a muốn"
- "Nhưng a ko mang theo BA CON SÂU"
- "Khỏi cần cũng được a, không sao hết"....

Tui hơi ngần ngại... Có 1 số điều ko thể nói ở đây, nên tui xin phép không ghi, vì có thể tuỳ người mà e chấp nhận việc đó, và tui cũng nghĩ nếu trình bày rõ ràng ở đây, sẽ ảnh hưởng đến cơ sở và em.
Nhưng cuối cùng, tui và em không làm gì cả, quay về với massage và tui nghĩ chưa phải lúc đề tui thực hiện ^^.

Xong xuôi, lên ms khoẻ - kỹ thuật cũng được - ko thể so sánh với ms thuần tuý, nhưng ms relax mà có ms khoẻ thế này thì khá tốt so với những cơ sở khác.
Về ms mệt - tui nằm sấp và em đổ sữa dưỡng thể lên, sau đó dùng thân hình e ms,.... ko hiểu sao tui thấy cũng ko hứng thú lắm, chỉ có hơi tê với đường lưỡi của em. Còn việc e dùng bầu ngực để trườn và massage lưng - ngực của tui thì ko cảm giác chi cả ^^ có thể tui bị chai.
Đến phần thằng nhỏ, có vẻ e hơi đòi hỏi - khi tui muốn bb thì e ko cho, che lại, chỉ được sờ thôi, còn sờ v4 thì cũng vậy, khó khăn lắm mới đưa tay vô đc, chứ ko thật sự thoải mái như các rp trc. Em hỏi nhỏ tui: "Anh muốn hôn v4 của e ko (đại loại là 69) - vậy a cho e bao nhiêu ? " - "ỦA? Cái đó cũng có giá nữa hả em?" - Tui hơi bất ngờ với câu hỏi của em.... Và e trả lời: "Có chứ anh, tuỳ người e có thiện cảm, e mới full"... Không hiểu khúc này ám chỉ điều gì, nhưng thấy đưa ra đòi hỏi vậy thì có vẻ hơi chuẩn bị bước sang ngành công nghiệp.

Tui cũng chả thèm v4 chi cả, thư giãn đi em - Em thực hiện với 50/50 - nhưng HJ thì với tốc độ như bánh xe đua - cũng có lic ti các thứ, hôn lỗ tai (nhột ghê ^^), kèm âm thanh JAV nhân tạo (chả thích mấy cái này, có thì rên, ko thì thôi, nghe nó chả tự nhiên). Mình cũng thám hiểm, nhưng chỉ đc dùng tay - v4 đưa vô thì đùi ép sát, phải dùng lực 1 hồi mới vô được, mà thấy miễn cưỡng quá... thế là sau 10 phút, ko chịu được cảnh pha chế batender của em với thằng nhỏ, tui đành phó mặc cho định mệnh ^^. Xong xuôi, e ngồi đấm bóp lại phần vai theo yêu cầu của tui, rồi 2 đứa tắm rửa.. kết thúc màn gặp gỡ.

V1: cũng chả cỡ bưởi - cũng cỡ cam thoi
V2: người tròn - cân đối nên có lipit - nhưng săn chắc
V3: săn - doggy khỏi chê ^^
V4: ko khám phá gì nhiều...

Tóm lại là cũng ổn áp, nhưng lần sau thì chưa biết khi nào ^^...
Tic : Cảm ơn bác Lục đã cho e cơ hội
Tip=500k như thông lệ.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Vậy thôi mình không hợp KTV này rồi :)

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Nếu làm thái trên tấm đệm này bảo đảm sẽ phê.cơ sơ quá tâm lí nếu đc vậy.

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Ad sẽ làm rõ vấn đề này và sẽ lời giải đáp thích đáng nhất dành cho bác.

• Like
Điểm cảm xúc: checkersg

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Thích cách report của bác này quá. Rất chân thật

• Like
Điểm cảm xúc: checkersg

kaito vũ 15cm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/11/17
Chủ đề
2
44
8
0 ₿
massage Shiatsu này nghe nhiều phốt quá, thấy mấy huynh trước report tốt mà sao dạo này lại xuống cấp thế, e tính chuột bạch mà nghe vậy cũng sợ sụp hầm ko dám đi

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
tuỳ ktv bác ơi, chứ ko phải ai cũng vậy, ktv nào cũng muốn có thu nhập để sống mà. nên bác cứ thử đi, trải nghiệm thật mới cho biết chính xác chứ đọc rp chỉ là tham khảo thôi

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Nói chung đã đi shiatsu 2 lân, csvc ok nhưng đào nói hơi mất lòng là nát quá tip thì anh em phá giá quá nên đành từ biệt vì giá/dvu không đáng quay lại

• Like
Điểm cảm xúc: Dao Nhỏ and Lươn Chúa

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿

bạn 13h tới 13h40 lâm bồn, bạn ngồi vêu ăn trái cây uống aqua 40p kể cũng nể.

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chào bác, đôi khi khách đồng ý chờ 40p để được gặp người đẹp thì sao, hoặc là đang trong trường hợp full phòng và khách đồng ý đợi thì sẽ như thế nào ?

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chào bác, Ad đã hỏi bác về thời gian mà bác đã đến và cũng như cơ sở phục vụ bác tồi ở điểm nào, nhưng bác lại không cho Ad biết, vậy làm sao Ad có thể làm việc với nhân viên và cho bác câu trả lời thích đáng về vấn đề này được ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.