Tối mưa tầm tã với số 07

Lượt xem: 1,231

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
43
0 ₿
Lời đầu tiên, mình xin nhấn mạnh bài viết dưới đây KHÔNG PHẢI CHÊ, cũng KHÔNG PHẢI PHÀN NÀN. Dưới đây là trải nghiệm thật của bản thân, nhằm chia sẽ với anh em.
Mình đến Dubai Gò Vấp hôm nay, trong lúc trời mưa tầm tã. Cả buổi chiều ngồi rảnh không làm gì thì có lướt diễn đàn xem ít review. Trong lòng lẫn trong quần cũng háo hức. Nhân cơ hội Dubai Gò Vấp đang khuyến mãi 30%, mình lấy code Cama. Sau đó phi thẳng đến Dubai với tâm trạng rất háo hức. Mình chọn gói Onsen 2.
Sau khi bạn lễ tân đưa lên phòng tận tình chu đáo. Mình yêu cầu số 14. Vì đọc review quá chi là hấp dẫn. Nhưng 14 bệnh. Mình ok với số khác. Ngồi 1 lúc, có tiếng gõ cửa. Như bao lần gõ cửa khác. Mình nhẹ nhàng "Vô đi em". Nhưng là bạn lễ tân. Cảm thấy điều không lành. Số khác mà mình ok lại đèn đỏ. Mình cũng ok đổi số khác. Mình đi chơi vốn dễ tính. Mình ok hết. Vui vẻ và lướt tinder chờ đợi. Mình khẳng định là vô cùng thoải mái. Bất cứ Ktv nào làm cho mình cũng vui vẻ đồng ý hết. Nhưng trong lòng có chút bất an với điềm báo không lành.
Mình được giới thiệu em gái số 7. Mình cực kỳ ok vì đọc review rất tốt về em này. Mình lại háo hức chờ đợi. Rồi cũng có tiếng gõ cửa. Em bước vào. Dáng người cao ráo với nụ cười duyên dáng dễ thương. Nhưng hơi không giống tưởng tượng của mình. Mình hiểu mỗi người mỗi gu, mỗi cảm nhận và mỗi thẩm mỹ khác nhau.
Em chào hỏi lễ phép và nhẹ nhàng. Mình cũng cảm thấy yên tâm đôi chút. Mình vui vẻ đáp trả em. NHƯNG đời không phải lúc nào cũng như mong đợi. Em bảo " anh cởi đồ em tắm cho anh nhe". Trong khi mình mong chờ những màn chào hỏi đặc sắc hơn với gói onsen. Tới đây nhiều bạn sẽ có suy nghĩ: đến giờ này mấy em cũng mệt rồi và tâm trạng phụ nữ có lúc nắng lúc mưa. Mình hoàn toàn hiểu và tôn trọng những cảm xúc đó của phụ nữ. Nhưng rõ ràng không như mình mong đợi.
Rồi mình lại mong đợi 1 điều khác. Nhưng nó không đến. Em cũng cởi đồ và vào tắm cho mình. Nhưng chỉ là tắm. Như gói Vip. Chỉ khác là em cởi hết xiêm y. Và mọi thứ dừng lại ở đó. Mình cũng không muốn yêu cầu tiếp. Vì cơ bản mình dễ tính. Chỉ là không như mong đợi. Không như mấy bạn may mắn hơn. Là nếu được hỏi anh muốn làm shot 1 ở đâu. Mình đã thủ sẵn trong lòng là anh muốn làm ở bồn tắm cho nó giống như bài giới thiệu là "làm theo yêu cầu với kỹ thuật đặc biệt"
Mình vẫn vui vẻ nói chuyện và nghe theo lời em. Mình lên giường nằm để em làm thái với shot 1. Về chấm điểm ms Thái thì mình đánh giá 7/10. Mọi thứ nằm ở mức ok và đủ tiêu chuẩn như mặt bằng hiện tại. Không để lại ấn tượng với mình. Rồi em cũng lick ti. Em cũng Bj (80/20). Mình cũng lân la đi tìm khe suối. Rồi mình chợt nhận ra. Em ngồi bên tay trái mình. Như 90% đàn ông trên thế giới, mình thuận tay phải. Nhưng rồi mình cũng ok vì em cũng để yên cho mình khám phá. Vốn không phải trẻ hiếu động nên mình chỉ khám chứ không phá. Nước nôi em cũng ok. 2 tuần rồi mình không ra nên 5' sau mình đầu hàng. Về mặt kỹ thuật mình chấm 7/10 điểm. Cũng như trên, mọi thứ ok và đủ tiêu chuẩn. Nhưng rõ ràng mình không ấn tượng. Có 1 điều, có thể do mình hơi nhạy cảm, khi mình out shot 1, do hơi phê nên ngón tay mình vẫn ở trong v4 của em. Không biết vô tình hay muốn lau ngón tay cho mình. Mà em cầm khăn và đẩy tay mình ra. Rồi mình nhạy cảm giật mình mình rụt tay lại. Một thoáng mọi thứ không như mong đợi. Mình vẫn nở nụ cười trên môi đáp lại nụ cười của em.
Sau khi mình nằm nghỉ và em đi lấy đá nóng. Em ms khoẻ cho mình. Lực đấm và kỹ thuật đấm 8/10 điểm. Mình cảm thấy khoẻ hơn và đỡ mệt mỏi hơn.
Em bảo "Em làm bài mông rồi cái nữa cho anh nhe". Mình mỉn cười ok. Em xịt dưỡng thể rồi xoay lại chà v3 lên người mình. Mình chưa đi kiểu này, nhưng vài lần mình đi Tokyo thì nó na ná Nuru. Có điều cái dưỡng thể nó không đã bằng cái chất nhờn ở Tokyo. Rồi em bảo mình lật lại. Em ngoan ngoãn lật lại và mong chờ có gif đó đặc sắc. Em lại chà v3 và xíu xiu v4 lên người mình kể cả thằng em. Mấy bạn biết gì không? thằng em mình còn xìu. Nên mình chả cảm nhận được nhiều. Chắc tại mình yếu. Nhưng nếu em để ý hơn dùng những chiêu cơ bản như thổi lỗ tai, lick ti, kiến bò để kích thích trước. Thì có phải mọi thứ nó đã sảng khoái và hưng phấn hơn???
Em lại cuối xuống BJ. Đối với mình thì mọi thứ đi hơi nhanh và vội. Chưa đủ để kích thích một con ciu mới vừa ra xong hưng phấn trở lại. VÀ, một lần nữa em lại ngồi bên trái. Mình cũng ok. Mình cũng mong chờ gì đó nó đặc sắc hơn. Mình có mong chờ và đòi hỏi nhiều quá không mấy bạn? Nếu có mấy bạn nói để mình sửa nhé. Và rồi cũng như shot 1. Mọi thứ không đặc sắc hơn. Mình cũng thích bú bình. Mình chủ động hôn trán em, thở mạnh nơi cổ em. Và mong chờ có ai đó đưa cho bú bình. Rõ ràng mình có thể chủ động kéo em lên bú bình. Nhưng mình hơi mất hứng khi không nhận được sự tung hứng kịp thời. Rồi em quay lại cho mình 69. Mình dễ tính. Nhưng mình đủ nhận thức là v4 em ở mức 7/10 với mình. Thứ nhất nó không đẹp như tưởng tượng. Và lần này nó có vẻ ít ướt át hơn. Mình cũng đưa lưỡi hưởng ứng để em thêm hưng phấn. Nhưng rồi mình cũng chỉ dùng tay day hột le. Vì nó không như mình tưởng tượng. Điều mình cảm nhận tiếp theo là Bj/Hj (30/70). Mình lại tuột hứng và mình cũng chờ đến lúc out như bao nhiêu sinh lý bình thường khác.
Nói đến đây mấy bạn có thể nghĩ mình chê. Mình khẳng định mình không phàn nàn gì cả. Chỉ là nó không như mình mong đợi ở gói Onsen 2. Nó giống 1,5 lần Vip thái hơn.
Về tổng quan đánh giá theo cảm nhận bản thân:
Số 07: sinh năm 97
Gương mặt ưa nhìn với nụ cười duyên dáng 8/10
Giao tiếp: em nói chuyện rất dễ thương và hoà đồng vui vẻ 9/10
V1: hơi mềm và không săn chắc. Mình không muốn dùng từ xệ. Nó không tôn trọng phụ nữ. Đầu ti hơi to và nâu 6/10
V2: lipid không quá nhiều 7/10
V3: mịn màng 8/10
V4: nếu có thể gửi lời xin lỗi tới em thì mình gửi liền một lời xin lỗi sâu sắc. Mình đánh giá 4/10
Mình khẳng định một lần nữa mình rất dễ tính khi đi ms. Nếu cơ sở có la em nó thì mình rất xin lỗi và mong cơ sở không la mắng hay góp ý với em nó. Tâm trạng cũng tuỳ từng hôm. Có thể hôm nay em mệt. Nếu cơ sở la em nó thì mình xin phép xoá bài report này và không dám report chân thật trên diễn đàn nữa. Cái mình mong muốn là góp ý với cơ sở là mọi thứ cần đồng đều về chất lượng. Hôm nay mình vẫn vui vẻ với những gì số 07 phục vụ. Nhưng rõ ràng nó không như mình mong đợi.
Tic: có cama được giảm 30% còn 560k
Tip: 800
Xin cảm ơn

• Like
Điểm cảm xúc: KuTeoTeo

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
Cần lắm những bài đánh giá chân thật như vậy, dạo này nhiều bài đánh giá hơi lệch lạc toàn 9-10đ hơn cả người mẫu

Quang Vũ

Tập Sự
Luyện Khí Massage
22/11/20
Chủ đề
0
257
9
0 ₿
Bé này mới đúng k ad

Quang Vũ

Tập Sự