Tối muộn tại Hoàng Gia Gò Vấp

Lượt xem: 2,037

Iris

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/2/21
Chủ đề
2
28
2
0 ₿
Chào ae! Bài đầu review về cơ sở Hoàng Gia Gò Vấp
Đi làm về mệt, ăn xong bát cơm ngồi bần thần mệt mỏi. Lấy điện thoại ra gọi số hotline của cơ sở hỏi thăm xem sao. Đến nơi gặp lễ tân đưa mã Cam ra. Giảm 30%. Em book vé 700. Giảm đc gần 300. Vì chưa đi cơ sở lần nào nên em nhờ loocker random. Ko quên tip 50k và dặn cho bé chờ tí anh đi vệ sinh xong r hãy lên. Chứ bé lên thấy nhìn ghê ghê mignh cũng quê thì thằng em lại hờn dỗi ko ngóc đầu lên thì khổ.
Vào phòng xông ướt thì thấy ở đây sương khói mờ nhân ảnh, ko dám hít thở vì sợ sặc. Ngồi 1 lúc ra thì bé đẩy cửa vào.
Bé chào nhẹ nhàng r lại gần mình, mình dạng lịch sự nên chào bé r leo vào bồn tắm luôn ko ôm hôn cuồng nhiệt như anh em.
Bé này nhìn mặt rất xinh, cao phải gần 1m7, 3 vòng chuẩn đẹp mềm mại. Chân dài, người chắc thịt như cua Cà Mau vậy. Nhưng mà bé là người Tiền Giang .
Sau một hồi bé tắm heo xong thì mình lăn ra bàn nằm. Vì mình ít nói với lại k động tay chân nhiều nên bé có vẻ ngại. Bắt truyện 1 hồi thì phần mệt mỏi cũng tan theo bài massage khỏe của bé. Đá nóng lên lưng mà mình cứ sợ bé bị nóng tay bảo thôi em. Nhưng bé cười bảo ko sao đâu anh em quen r. Thấy thương. Tới phần mệt bé với mình 69 1 hồi thì mình out do bé BJ quá nhiệt. Mình out trong hân hoan. Bé né ko kịp nên dính hết lên mặt. Làm mặt giận dỗi mình nhưng vẫn cười cười trông dễ thương chỉ muốn đè ra làm luôn nháy cho đỡ tức cái nư. Bé cho mình ngụm nước súc miệng r cứ nhìn mình cười e thẹn. Tắm táp xong lại mình ra về luôn vì còn có việc. 1 buổi tối đáng nhớ. Hôm nay viết review mà lòng bồi hồi như nhớ người yêu vậy. Hẹn gặp lại em.
Bé số 90.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and Pharmacity

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Hihi cơ sở xin cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm, đầu tiên xin chúc mừng bác đã có 1 buổi trải nghiệm thật tuyệt vời cùng bé 90, cơ sở còn nhiều bé khác cũng cực kì trẻ trung và chu đáo đó ạ, tay nghề được đào tạo cực kì bài bản đảm bảo sẽ mang đến cho quý anh em những phút giây thư giãn thật tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Iris