Q.1 Tới nái cùng 01 Dubai Q1

Lượt xem: 2,321

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
Sau khoảng thời gian dài đông đô ở Dubai Bình Tân, nay chuyển công việc ra Q1, thấy có cái Dubai ở Q1, hỏi ra mới biết cùng hệ thống với Dubai Bình Tân, vào ngày 10/1 tin nhắn điện thoại tin tin, lương đã vào rồi, do ngày 10 còn nhậu nhẹt cùng anh em cty, nên đến ngày 11 mới đi xả được, dạo quanh diễn đàn thấy Dubai q1 có vài bé mới, nhưng chưa thấy anh em review, nên quyết định 1 phen đến làm chuột bạch, đúng là khu q1 có khác, từ vị trí đến cơ sở vật chất, không gì phải bàn cải, lại ngay lúc đông khách, khi mình vào 3 -4 anh đang ngồi đợi lên phòng, nhưng lỡ vào rồi xem có gì mới ở đây không, được anh lễ tân tư vấn vé 900k, có thêm trườn dầu NURU, thấy khoái khoái rồi, được cạ bướm đây. Xui thay đông khách nên chỉ còn lại bé 01, mấy em kia thì phải đợi 20p, nên chọn luôn vậy, thấy bé cũng nằm trong nhân viên mới. check luôn vậy.
Lên phòng xông hơi đã mở sẵn, bồn đã xả nước, xông hơi được 10p bước ra thấy bé đang pha nước cho mình, ôi thật bất ngờ, body y như con gấu của mình ở nhà, làm hết hồn, tưởng con gấu trốn mình đi làm, hên quá quay qua ko phải, giọng nói nhẹ nhàng tình cảm, lần đầu tiên thấy người giống người anh em, từ body đến giọng nói, mái tóc, chỉ khác khuôn mặt. Bé lau khô mình rồi nói " Anh ngồi nghỉ tý rồi mình vào bồn em tắm cho nè", nghe mát lỗ tai gì đâu, mặt dù biết bé đêu, nhưng kệ công việc bé phải vậy thôi.
Sau thời gian khoảng 15p tâm sự trên trời dưới đất, ngồi ôm ấp, sờ mó, hôn hít các kiểu, thằng ku cũng cứng lên rồi, thế là bé lôi vào bồn cho thằng em hạ nhệt tý, ai dè không hạ nhiệt mà còn sung hơn nữa, khi thấy bé tuột hết sim y, "Khoái Khoái Chảy nước miếng". Nói vào tắm chứ có tắm me gì đâu, toàn lo ôm, hôn hít, khúc này cuồng dâm nỗi loạn, bú vú 1 bên, nắn bóp 1 bên, bé cũng hứng theo, đè mặt sát vào vú muốn ngột thở luôn anh em, bé đi lưỡi từ tai xuống cổ, xuống vú, rồi xuống đến thằng ku, đá bi, lau cột các kiểu con đà điểu, mình em ơi anh sắp rồi, bé hỏi anh muốn cho ra hay anh muốn, chút nữa lên giường rồi ra, bé nói a để chút lên giường rồi ra, sướng hơn nhiều, thế là mình cũng nghe theo, nên cũng hạ nhiệt xuống tý.
Lên giường mình còn hứng quá kêu thôi em thư giãn tiếp cho anh đi, thế là bé đè ra hấp diêm thằng ku tiếp, và cứ thế lại cứng lên, bé đổ dầu gì lên, mình hỏi bé nói dầu NURU, đổ lên lạnh lạnh đã lắm, nhớt nhớt, bé trườn thái, trườn lên trườn xuống, chà ngang chà dọc, tuyệt chiêu cuối Bướm Cạ Ku, gặp vậy bé quay ngược lại dùng đùi kẹp ku lại, cạ tạo cảm giác như đang chịch vậy, sướng giật tê người, thế à out trong tư thế Đùi Bướm Kẹp Ku. Tắm rửa lại xong lên giường bé massge khỏe để hồi sức lại, đấm đủ lực, đủ bài, mình thích massage đầu, nên kêu bé massage đầu thôi, điện thoại reo lên, thấy hình con gấu hiện lên anh em ơi, cứu pha này, mà gọi zalo video call nữa chưa, ko dám bắt máy, để rao hoài đến khi tắt, tranh thủ thay đồ đi về, chạy ngoài đường mới dám gọi lại, không thì toang cmnr.
V1: vừa đủ sài (bóp đã lắm)
V2: eo thon ôm như Gấu nhà
V3: được doggy thì hết bài, vỗ tới nái
V4: nước nôi lênh láng
Thiệt hại: 1700k (có code )
Hẹn ngày tái ngộ

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
157
57
0 ₿
về chở đi ăn lẩu băng chuyền, đi uốn sinh tố, dạo Nguyễn Trãi tốn thêm 1tr8, tối về làm 1 phát, nên êm xui, chứ không là toang
Mọi thứ đều trả giá bằng Tiền
yociexp30yociexp30

• Haha
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
01 ngon v mà lại bỏ quên ẻm là s, đáng thương, để qua chia sẽ vs ẻm,kkk

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh lần đầu ghé ủng hộ gặp được bé như ý, không quên chúc mừng anh thoát nạn với gấu ở nhà, cũng tốn kém ha anh nhỉ
hẹn gặp anh lần sau, gọi 0941012041 để em sắp xếp chu đáo hơn