Q.8 tới nái cùng bé 29 loli

Lượt xem: 597

khoa pug

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
6
131
77
0 ₿
chơi vong vòng mấy quận chán rồi lại quay lại tiếp với windy trung sơn kkk dạo này may ăn tiền thưởng dự án liên tục nên có duyên đi gặp các bé ghê , qua tới vẫn thủ tục cũ chọn bé rồi mua vé nay nhiều tiền thưởng nên chốt luôn vé 2shot với bé 29 loli đáng iu, bé cưng với mái tóc đen óng mượt nhìn như mấy em nữ sinh cấp 3 ghê

chốt xong xuôi thì lên phòng xông , ngồi được 10p là bé vào , nhìn bé cưng bước vô với bộ đồ ren nhìn không thể nào không hứng rồi , đứng chờ em lau người xong thì 2 anh em tiến thẳng vào bồn tắm để mò cua bắt ốc nữa , chui vô bồn bàn tay mình bắt đầu làm nhiệm vụ đo đạc thẩm định người bé
v1 vừa tay bóp núng nính nè
v2 thon gọn hợp gu
v3 vừa tay không to nhưng tròn nha
v4 thì khỏi nói , mang xô đi đựng còn đủ
sau 1 hồi mò mẫm thì bé phản công lại đè mình ra xoa xà bông khắp người rồi áp cơ thể em vô tay không quên sờ xoạng nắn nắn bóp bóp cho thằng em cứng lên , xả hết lớp xà bông đi thì em bắt đầu đi lưỡi khắp người rồi xuống đùi lên bẹn , rồi ngoặm lấy thằng em mà mút , tay em vừa se ti mình vừa bú liên hồi , mình không chịu thua bắt đầu sờ hết mông rồi zú em trả thù , em cứ nhấp rồi nhả rồi bú mình chịu hết nổi nên cum luôn shot đầu trong bồn

sau shot 1 bé dẫn mình lên giường đấm bóp , kĩ năng đấm bóp khá ổn rồi bé làm đủ lực đủ bài , làm xong bài khỏe mình với em nằm ôm nhau 1 xíu lấy lại sức , nằm sau 1 hồi cháo lưỡi thì em cũng bắt đầu vô bài chà thái rồi tung luôn skill gấu mút chân , em liếm từng ngón rồi nguyên bàn cứ chỗ nào nhột nhất thì em lại liếm nhiều , tiếp tục lên đùi rồi dọn luôn wc , không biết em có mỏi miệng không mà bú mút liên tục mà nhiệt tình dã man , lần này lên giường nằm nên mình kêu em vô thế 69 luôn , ta nói nhìn v4 chèm nhẹp nước mà mê quá , cứ đụng tí là nước nôi ra liên tục bé lúc này lại liếm láp cây kem mình nhiệt tình vừa bú liếm căn phòng lại thêm tiếng rên nhè nhẹ thì ta nói chịu gì nổi , mình đành out luôn khúc này

tic sau giảm nhờ code camapro thì còn 499
tip 1tr2 bằng vé

đại gia bj

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
115
48
0 ₿
bé quấn quýt quá cho em hỏi bé làm khung mấy giờ buổi tối nhỉ