World Cup Q.10 Tôi năm nay hơn 70 tuổi rồi mà chưa gặp trường hợp nào như thế này cả [04]

Lượt xem: 1,801

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
tuy nhiên trước hết thì tôi phải cám ơn cơ sở đã tài trợ vé, cám ơn diễn đàn đã tạo ra một chương trình sôi động WC, cám ơn đội tuyển Nhật. Đây là lần đầu tiên tôi đi Minh Long (không phải lần đầu tiên đi massage nha). Cảm xúc khó tả quá, đi hết cung bậc này đến cung bậc khác.

Trước hết là CSVC, phòng VIP4 bị chảy nước bồn tắm, nước rỉ lênh láng trên sàn. Chắc cơ sở nên xem sửa lại. Phòng xông thì không có bỏ sả, xông chả có mùi gì. Bạn nhân viên dắt mình lên phòng, nhưng lại không bật máy, mặc dù có hỏi và mình có trả lời có. Phòng cũng thiếu dép cho khách mang trong phòng. Làm phải mặc tà lỏn mang giày xuống kêu bạn nhân viên lên mở. Nước thì chả hỏi han mình muốn uống gì, phang luôn chai nước suối , cũng không có trái cây (chắc ở đây chỉ có như vậy @@ ). Toilet thì ai đó đi trước không dội @@. Không có cây móc đồ, phòng thì tối mò, bé vào mới chỉ mấy cái móc trên tường ^_^ . Mình tưởng Minh Long trước giờ chung chủ với P.A thì service phải như nhau chứ nhỉ. Ấn tượng đầu tiên về Minh Long hơi lạ, không biết có phải do mình đi code (mà mình đi code P.A chả bao giờ bị đối xử như này)
Tiếp theo là bé. Ban đầu ngay từ dưới quầy, bạn nhân viên có nói: "Nếu anh thấy ko hợp thì anh cứ báo em đổi", là trong bụng mình nghĩ "thôi chuẩn bị tâm lý xấu nhất đi". Do cũng từng chinh chiến 6-7 năm massage các thể loại, nên mình cũng ko ngại. Bé bước vào, nụ cười tỏa nắng hỏi anh chờ em lâu không. Nghe là thích rồi, nhưng mà chưa xông (do cái máy mới mở $@#$), thế là kêu em ngồi chờ anh xông tí. Tiếp theo là những câu chuyện hài, mình xin phép giữ riêng không kể, phần vì bé quá dễ thương và ngây thơ (nếu thực sự bé ko phải ngây thơ mà chỉ diễn thì Thành Cry phải gọi bằng cụ). Thề với các bác là tôi chinh chiến nhiều, gặp nhiều bé KTV, nhưng đây là lần đầu tiên tôi gặp 1 bé như vậy. Bé lạ, mắc cỡ, nhưng mà lại sẵn sàng nghe góp ý và làm theo. Ban đầu mình cũng hơi bị shock vì bé tắm mà ngồi cách nguyên khoảng cách như những người đồng chí . Nhưng trái với 1 vài cái hầm bị sụp lúc trước, thì khi mình nói nhỏ nhẹ thì tha hồ ôm bé, muốn làm gì làm à .
Nói túm lại là bé chưa có kinh nghiệm, chưa trải nghiệm, còn tuổi xì tin nên ngại. Nhưng mà chịu khó, dễ thương, rất hiền lành, ko hề vòi vĩnh, ko hề khó chịu. Mình đánh giá cao thái độ của bé, thực sự mình đi massage mà vào gặp ngày cái thái độ: n thể loại không … thì cạch. Bài vở thì nói thiệt bé giống như mới học lớp 1 vậy gà lắm nên mình xin phép ko review qua phần này.

Dài dòng 1 chút để các bác suy xét, bác nào thích cosplay là thợ săn, thì đây chính là con mồi của các bác. Bác nào thích cosplay làm con mồi, bị mấy thợ săn KTV vào quần cho tơi tả thì xin chia buồn, bé không phải gu của các bác đâu. 2 con mồi gặp nhau chắc ngồi nhìn nhau cười cho hết giờ rồi về.

Về ngoại hình thì mình đánh giá ổn. Ko hiểu sao ảnh trên forum của bé hơi dìm hàng (chắc do góc chụp ) , chứ bên ngoài ổn nhìn loli dễ thương, da trắng ko xăm mình.

Vòng 1: không to, nhưng vừa bàn tay, real 100%, săn chắc. Nói chung là gu mình ko thích fake, thích to, nhưng bé vẫn ổn áp.

Vòng 2: thon, ko mỡ. Tuổi teen mà các bác

Vòng 3: chắc như bắp, nhìn vô cùng gợi cảm. Do thằng chụp hình nó chụp từ trên xuống, nhìn trong hình em ko có vòng 3, chứ bên ngoài thì siiuuu

Vòng 4: Teen, nên khỏi nói chắc các bác cũng biết nó như nào ha.

Bé vô cùng sạch sẽ, thơm tho. Nhắc lại: Teen mà các bác.

Túm lại bé số 04 đối với mình là 10/10 vì mình đi massage chủ yếu vui là chính, chứ nếu cần bài vở thì mình vào mấy cái massage khỏe chất lượng hơn nhiều. Và bé 04 này đáp ứng được cái tiêu chí dễ nhưng khó của minh.

Thiệt hại:

Tic - WorldCup

Tip – Động viên em nhỏ

Hy vọng cơ sở sẽ cải thiện những vấn đề trên để cho khách hàng hài long hơn. Chứ không thấy xuống cấp từ từ giống Tây Thy năm nào thì lại uổng.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: pokerist and Chị 3 Báo

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿
cái kiểu mà teen mà dìu dắt em vậy thì hứng lắm bác nhỉ, phải bộc lộc bản chất thợ săn lên mới kích thích.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
gặp tui là đổi phòng ngay và luôn. nhưng mà cảm ơn bác đưa bé 04 về với tui rồi đây.

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
trần như nhộng rồi mới thấy nước nôi lênh láng. Đổi phòng lại mệt , mình mới kêu bé kiếm cái khăn, bả đi 1 hồi mang ra cái giẻ chùi chân :)))) . Bác có gặp bé thì cũng nhẹ nhàng nhá, người ta con nít mà @@

• Haha
Điểm cảm xúc: Kubisung

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
wow bác 70t rồi à, vậy công lực phải thâm hậu lắm, chắc Xung phải gọi lão ca ca rồi. Bé 04 thấy bác miêu tả ngon quá hợp gu với tui, mong cơ sở vào cải thiện csvc để anh em còn quay lại thăm bé

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
gọi bả luôn là biết chắc bé nó nhoi lắm đây, tui vào chắc đi 2-3 suất chưa tám hết với bé quá.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
:))) không nhoi đâu bác, ngược lại, bé hiền lắm, kiểu ngây thơ. Nói gì mắt cũng tròn xoe. Thích nói chuyện, nhưng lại không dám bắt chuyện, chắc mình nghĩ do gặp nhiều bác cục súc quá bé sợ nên đâm ra cảnh giác.
Tui đọc "wow 70t rồi à" của bác tui xém cười phọt nước. 70t sức đâu mà cày nữa bác :))))))

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
70t nhưng luyện nội công thì vẫn cày được đó bác, tui gần 60 mà vẫn đi massage đều đều mà

• Like
Điểm cảm xúc: Giahamzuii

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
đọc câu này mà tui cười mãi, kiếm cái khăn đúng luôn đó bác, mà là khăn chùi chân để lau nước :8onion38:

• Haha

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long cảm ơn anh @DrStrange đã góp ý và ngay lập tức cơ sở đã khắc phục sự cố này, rất mong anh thông cảm và tiếp tục ủng hộ cơ sở, cơ sở xin gửi đến anh hình ảnh nghiệm thu nè.

• Love

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Thiệt tình, ít ra ko có khăn thì bả cũng kiếm cái cây lau nhà hay gì, bả cầm cái giẻ chùi chân vào, cũng may sàn gỗ chứ mấy chỗ khác mà nước nôi vậy là mệt á. Thiệt chứ mình buồn cười kiểu tồ tồ của bả nên quên luôn chuyện cái phòng.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
nghe bác kể thấy chuyện này vui phết kkkk. Bài vở bé lớp 1 thì bác phải phụ đạo cho em nó đi chớ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Có bác, em lo phụ đạo hết mie nó giờ. Quay hỏi bé: "em nhớ anh vào mấy giờ khum?" . Bé hồn nhiên: "em biết đâu". Xong rồi lại hỏi: "Mấy giờ rồi em?". "Em ko có được mang điện thoại ko biết giờ".
Tui nói vậy thôi, thay đồ. Bé nói: "Thôi kệ, làm cho xong đã anh, khi nào gọi rồi tính". Mà ở Minh Long cũng lạ ha, ko thấy có giấy ghi giờ với ghi tiền tip????

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thời gian vô hạn luôn, kkk, lần sau khỏi hỏi time bác, mần phụ đạo cho full bài kkk

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
haha tui nói đùa thôi bác, chứ chắc bé thấy bác đẹp trai nên mới rủ bác nán lại ấy chứ