Q.1 TÔI NHANH NHƯ CHỚP BAY ĐẾN DUBAI LUXURY Q1 CÙNG 69 TIÊN TỬ.

Lượt xem: 1,672

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿

Hôm nay 1 ngày trời trong xanh khá mát mẻ và tôi lại mở cdms lên để xem các khuyên mãi mới của các nơi, thì bất chợt thì tôi thấy 1 dòng thông báo

NHANH NHƯ CHỚP CÙNG 69 TIÊN TỬ. Đã không ngoài mong đợi tôi là 1 trong 2 người được code nhanh như chớp đến Dubai Luxury Q1 vào lúc 21h.

Vào đúng 21h 30 tôi đã có mặt tại Dubai Luxury Q1. Điều đâu tiên đến đây các anh trai locker hỗ trợ hết mình , sau đó lên tới quầy để check in, do lần đầu sử dụng code hơi bỡ ngỡi nên đã gọi trước hơi cận thời gian ( cho mình xin lỗi ) được 2 anh hỗ trợ hết mực để sử dụng code cho mình rất vui .
Sau khi lên tới phòng mình chỉ biết wow lên đúng là
Dubai Q1: COSPLAY LUXURY ĐẲNG CẤP , phải nói quá đẳng cắp không gian tuyệt vời phòng ốc quá đẹp hơn những chỗ mình từng đi, sau đó 5 phút thì đúng như tiêu đề tiên tử 69 1 bạn ktv bước vào với 1 giọng nữ miền tây nghe rất thích tai chào mình. Số đo 4 vòng do mình chưa trải được nhiều nên không biết tiêu chuẩn ra sao nói chung rất vừa tay. Bắt đầu mình xông hơi nước vừa xông vừa nhìn ra thấy bạn ấy đời mình 1 cách ngọt ngào, sau khi xông hơi thì đi ra bắt đầu bạn ấy tắt máy lạnh cầm khăn tới lau cho mình 1 cách ân cần. Sau đó bạn ấy diều tay mình vô phòng tấm ôi đôi bàn tay mềm mượt ngọc ngà châu báu. Sau khi tắm xong nàng đã dều mình ra bồn và lấy khăn lâu cho mình diều mình đi tới giường 1 cách hết sức chu đáo. Đầu tiên bạn ấy đấm massage khỏe cho mình từng đường tay bạn ấy làm rất bài bản và chuyên nghiệp phần này mình cho bạn ấy 8/10 rất là thích . Đến phần massage mệt thì phần này bạn ấy làm tốt đến mức mà mình bị cuốn luôn với những đường tay kẻ lưỡi bạn ấy đã đi qua mình cho bạn ấy 10/10 quá tuyệt vời. Đây là trải nghiệm thực tế lần đầu đến Dubai Luxury quận 1 mình đã có 1 trãi nghiệm tuyệt với nhất những quán mình từng đi qua. Cảm ơn vì đã có event cho mình trải tuyệt vời cảm ơn ad đã tổ chức
Tic : FREE ( code từ các ad đẹp trai)
Tip: 900
Service: 9.5/10
Cảm ơn mọi người đã xem ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18