Tối thất vọng với MT-CH

Lượt xem: 7,902

hoangnghiadat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/17
Chủ đề
2
18
4
36
0 ₿
Tối tuần trước mình mỏi người với hơi nắng nên vào MTCH. Mình cũng hay đi bên này số 43 mà bữa đó sau bài rp mình thì 43 kẹt khách 2 tiếng , vl thật . Vậy là mấy thằng loker nói gt mình số khác, mình cũng ok try coi sao.
Xong xuôi các công đoạn, mình lên phỏng thì có 1 thằng e dắt phòng đi theo vào phòng nói kiếm đc cho a số tốt rồi , xong nó đứng chần ngần vòi tiền tip !?
Mình nói - À ok, e ra đi để a coi sao đã
Nó tiu nghĩ bước ra.
Bước vào là em số 23 , e này thì pttm toàn mặt, tướng ngon mà chắc đổ giả.
E này khá bạo lực , đánh đá mạnh tay , gặp người cọc tính chắc đuổi ra nhưng tui dễ tính cũng chịu trận e nó.
E nó thái độ rất kì, nc với khách tưng tửng, nói gì cũng đúng 1 câu xong đéo nhắc lại !?
Màn thư giãn thì cũng HJ thôi , xong kêu mình về do hết giờ , mình đoán còn 10-15p lận. Nhưng thôi kệ
Lúc ghi tip thì mình tip 300 , e nó đòi thêm 100 , làm nũng ko cho mình ra.
Tui đành phải chiều e nó xong xuống tui complain với mấy thằng loker MT 1 chập.
Để ý mấy lần đi mà ko gọi đc số quen, tụi locker gt toàn mấy e gì đâu ko , má tức điên.
Đang suy nghĩ đéo đi chỗ này nữa , bên LTK có vẻ lịch sự hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

Massage Minh Tâm Cộng Hoà

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/10/16
Chủ đề
3
9
12
35
0 ₿
Massage Minh Tâm Cộng Hòa xin lỗi quý khách vì sự cố này. Quý khách vui lòng cho biết thông tin cụ thể về thời gian (ngày - giờ) quý khách đã đi để Quản lý có thể xác minh va 2lam2 việc với nhân viên
Chân thành cảm ơn Quý khách

thichmatxaa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/1/18
Chủ đề
2
68
9
35
0 ₿
em 23 này giọng bắc ,tướng to con,ngực to vkl,tính thì hơi cộc nếu gặp khách ẻm ko vừa ý,chứ em nó mà ưng bác thì chiều lắm haha

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
34
0 ₿
cam on report chan that....cần lắm nhung bài viết này

LâmPhong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/5/18
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Gap tui chắc chêt với tui rôi bác , bác cũng hiền dữ

hoangnghiadat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/17
Chủ đề
2
18
4
36
0 ₿
Tui vào tối ngày 2/5 tầm 8h mấy đó , 2 anh locker nói giới thiệu tui số a đảm bảo hài lòng mà ra muốn chửi 2 thằng đó gê.
Lúc mới vào định tip cho ảnh vì đồng tiền trước là đồng tiền không mà chắc cái này đồng tiền trước là tiền ngu mẹ rồi.
Đi con bé số 23, mà giáo dục lại cách cư xử đi chứ đánh đá khách, ăn gian giờ, thái độ kiểu đó thì mang tiếng cho hệ thống lắm ( bé maxa không có kĩ thuật gì cả, chắc thua cả Bảo khang hay Hạnh Long ). Với lại lần đầu tiên đi MT mà bị vòi tiền, mình có ra rp với locker rồi mà ko biết ông đó có nói lại ko, lần sau đi vip thì chắc tui nói thẳng cho ông Tài quản lý luôn.

hoangnghiadat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/17
Chủ đề
2
18
4
36
0 ₿
Lúc gặp thì tui cũng vui vẻ nhã nhặn nên e nó cũng chiều, lột áo kéo váy cũng ok nên con bé nó muốn thêm tui cũng cho chứ ko tiếc gì thêm 100k , nhưng cái chính service của Minh tâm nổi tiếng đó giờ là tiếp viên masa tốt, dễ thương vs khách , ko vòi tip mà giờ bị e này sợ làm ảnh hưởng các anh em đi sau nên tui mới rp để bên Mt có thể chấn chỉnh lại cho nhân viên tốt hơn.

hoangnghiadat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/17
Chủ đề
2
18
4
36
0 ₿
Bữa đó mình đi chiều tối, tầm 7h mấy thôi, đào chắc còn nhiều bé ok mà nó giới thiệu con bé gì đâu, mẹ, đi thư giãn đầu óc mà bị vầy ai chịu nổi

• Like
Điểm cảm xúc: superman345

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
319
233
0 ₿
Mình cũng k hài lòng với số 53(Zalo là Bắp K...).trước giờ toàn đi bé này,hôm nhắn Zalo hẹn trước,cho mình đợi cả tiếng đồng hồ.bực mình lên phòng mình k nói j,bé còn tỏ thái độ bất cần...kể từ đó tạm biệt MTCH luôn(mấy tháng nay toàn đi chỗ khác),nghĩ lại thiếu gì...???

UnlimiteD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
16
3
30
0 ₿
MT-CH bữa cũng đi .móa đi 2 thằng vào thằng bạn mình bo tụi nó 50k thì tụi locker kêu cho thằng bạn mình số ngon còn mình nó cho random con số 9 .móa chán vkl ra ...