Tối thỏa mãn với em Teen số 56

Lượt xem: 13,918

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
Mưa rồi mưa…. mưa dẫn lối anh vào Massage thăm em, dạo này Đại Nam có code rồi lấy code cũng tiện lợi nên book ngay 4 vé, các anh em vào trú mưa sau chầu nhậu lai rai cuối tuần

Công nhận mưa gió lạnh lẽo mà vào xông ấm người làm tinh thần thoải mái, cơ thể nhẹ nhàng hẳn ra. Mấy anh em vừa vào xông vừa thảo luận sẽ gặp bé nào cho ưng ý, thảo luận về sinh học, body của các nàng mà chủ yếu tập trung vào vếu và mông. Đến đây chắc pác nào đi massage theo *** chắc hiểu mình đang thảo luận vụ gì rồi hen. Hơm nay mình để ông anh chọn dùm cho 1 bé mà nghe ổng nói là dễ thương và chìu chuộng lắm. Đặc biệt ổng biết mình khoái V1 nên nháy mắt bảo mình cứ đi em này đi không làm chú mày thất vọng đâu

Thôi thì ông anh đã lựa thì mình cũng nhắm mắt đưa trym cho em nó mần thôi và quả thật ông anh đã chọn thì không hề thất vọng cho thằng em tí nào. Quả thật em ngon lắm các pác và ngon thế nào thì để mình nói từ từ nhé. Sau khi tắm rửa sạch sẽ thơm tho thì lên phòng nằm đợi em trong tâm trạng hồi hộp

Cốc Cốc …. sau tiếng gõ cửa thì em bước vào và đập vào mặt em ý nhầm vào đôi mắt em là cái V1 của ẻm, nhìn là em muốn hôn, muốn mút ngay và lun các pác ợ, mình là mình kết cái V1 của em rồi đó, thầm nghỉ trong bụng ông anh đúng là hiểu ý thằng em quá mà. Em nhẹ nhàng “ chào anh ạ “, sau đó là màn giới thiệu làm quen trong thời gian em masa khỏe cho minh. Em còn rất trẻ và xì teen sinh năm 97, nên các vòng đều căng tràn sức sống nhé

Body em khá ngon

V1: ngon nhìn là muốn ún sữa ngay, mịn màng sờ đã lắm

V2: eo ót ổn

V3: cũng căng tròn lắm nha, vỗ nghe đen đét

Da dẻ mịn màng, sờ khá thích

Massage khỏe: em làm tốt, đủ lực so với người mình cũng không quên khều khều vuốt vuốt nhẹ làm hứng vãi ra

Massage mệt: em thuộc tuýp vui vẻ dễ gần, nói chuyện dễ thương. Cảm giác em làm bằng cái cảm xúc dục vọng của bản thân và hòa vào cảm xúc của mình nên khi em thăng hoa với đôi bàn tay ma thuật của ẻm thì chỉ biết sướng lên tới mây. Lick ti, kiến bò, xoáy nòng, vuốt trụ,… ẻm làm đầy đủ. Sờ bóp cũng thoải mái con gà mái nên mình trụ hok nổi out sớm hơn mọi lần, mà cũng phục cái khoản thư giãn phê như tê tê của em

Tip 4xx

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
38 làm lâu roài bác. Em này dáng ngon, mặt xinh nhìn trẻ hơn tuổi; nói chuyện vui, hợp gu là giỡn rần rần. Skill thì tùy người được hj ngược. Em có lick ti với, kiến bò phê, thổi tai. Bác cứ vào trải nghiệm

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
tks pác đã chia sẽ nha, mấy em vui vẻ nhiệt tình là tui khoái hà, em này có làm giấc trưa chiều ko pác

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Hok có chi. Mình đi mần xài tên tiếng Anh là Garry. Hồi xưa hay uống sờ tin dâu nên mấy đứa bạn kêu Garry dâu. Tên nick viết garry dâu thì kỳ nên viết Garry yau vậy mà

• Like
Điểm cảm xúc: trieutulong07

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
:D:D nguồn gốc nick pác khá hay đó nhỉ

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
hehe 1 tên nick với nhiều ý nghĩa, giờ chắc ún bia nhiều hơn sting rồi bác nhỉ kaka