Tối thứ sáu ngọt ngào cùng em 72

Lượt xem: 1,448

donguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/11/20
Chủ đề
2
23
5
0 ₿
Tối bùn lang thang chạy lòng vòng ngoài đường cho khuây khỏa.chay qua windy tan phu rùi k biết sao lại vòng lại.lỡ tay vặn ga chạy xe zo lun hihi.
Đc a locker đón tiếp nhiệt tình thân thiện là thấy ok rùi.gap a quản lý vu vơ này nọ dc a tu vấn tận tình thấy dịch vụ ở đây cũng ok.vi mới lần đầu vào đây nên chọn thử onsen 1 xem sao.thay hay lần sau sẽ nâng cấp haha.ve 500 có code nên còn 400 cũng vừa nhỉ.
Rồi đc a locker dẫn lên tận phòng.a giới thiệu tận tình các vật dụng trong phòng.minh thấy ok phòng rộng rãi lại đẹp nữa.con ngại gì mà k bo cho ả rùi nhờ a kiếm giùm một bé dễ thương nữa hì.
Rồi zo xông hơi chừng 5 p bé zo.cam nhận ban đầu múp map ngon cơm 3 vòng.face xinh xắn v1 hệ cam mỹ v2 có chút lipit nhưng ôm vẫn tốt v3 to tròn doggy bao phê v4 hơi rậm rạp xíu nhưng còn khít nha.sau mấy câu chào hỏi thấy bé nc có duyên lắm.biet chiều chuộng làm vừa lòng mình nên ưng lắm lun.
Xông hơi xong bé dẫn mình zo bồn tắm.cai bồn to lm nhét 5 bé còn vừa.rui bé từ từ cởi đồ ra rùi zo vs mình . bé tắm rửa rất kỹ như ngui iu zay.be chà thái đủ kiểu sướng tê mém xíu thì out.
Xong bé dẫn mình lên giường ms khỏe.ms có lực nên rất thoải mái.be ms kỹ từng chỗ nên cảm thấy rất thư giãn.roi gì tới cũng tới bé ms thái dùng cả thân người mà trườn lên trường xuống trong sự đê mê tột độ of mình.rui bj 69 đủ kiểu.kq out trong sự sung xướng hihi.
Bé ngồi nc mình một lúc nữa thì mình ze trong sự nuối tiếc muốn lần nữa vs bé.tip cho bé bằng ve.hen lần sau gặp bé sẽ bonus thêm vì bé quá dễ thương.pp

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Dạ..em xin đại diện cơ sở Và bé..xin chân thành cảm ơn anh trai đã ghé và trải nghiệp dịch vụ bên em...rât mong được đón tiếp bác vào nhiều dịp nữa ạ..để cho bé được phục vụ Anh trai nhiệt tình hơn nữa ạ...

• Like
Điểm cảm xúc: donguyen

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿