Tôi từng yêu một KTV - Hoa hồng và Bóng tối [Phần 1]

Lượt xem: 4,328

techanigi44

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/21
Chủ đề
5
44
31
27
Q1, TPHCM
0 ₿
Chào ae, lần này không phải là một topic lân la tìm nơi giải buồn ở một trung tâm massage đông người nào đó, giờ đi thì chắc cũng ngồi đợi, 1000 vé biết là nhiều nhưng cũng hết sớm thôi.

Hôm nay vừa xong việc, lên đây thì lại thấy bài viết tựa "Say nắng KTV phải làm sao"... Đã đọc cái tựa này 1 lần, không hề muốn thấy nó nữa, nhưng hôm nay lại xuất hiện, mỗi lần đọc đều gợi lại trong tôi một ký ức buồn, một câu chuyện đã chôn sâu vào quá khứ... tôi nghĩ sẽ có người muốn nghe câu chuyện của tôi, có thể nó sẽ giúp ích cho ai đó.

Cách đây 1 năm, là một thằng ít tiếp xúc gái gú và ham công việc, chỉ khoảng 24 tuổi, còn học và làm việc ở Đà Nẵng, tôi từ từ biết đến massage tối. Tưởng chỉ là massage mặt bình thường như bao lần đi với mấy đứa bạn, hôm đó công việc hơi tệ, đi xong chúng bảo:
- Thấy mày sầu sầu không có hứng thú gì vậy? đéo phê nữa à? đéo phê thì cho đi thử massage 100% nha?
- Massage 100% là sao? sướng hơn à?
- Haha rồi lại một con nai tơ ngơ ngác, đi.

Lần đầu tiên trải nghiệm, tôi thực sự ngơ ngác như nai thật vì biết được một KTV có thể "làm" được những gì trong lúc massage. Tưởng sẽ ngon ăn, nhưng những gì tôi nhận được từ lần đầu tiên lại là một sự thất vọng, bởi vì một KTV quá kiêu, quá chảnh, em nhìn tôi với cái nhìn khinh thường thấy rõ, cố gắng làm cho nhanh mọi thứ để lấy tiền càng nhanh càng tốt. Xong chuyện, tôi ra về thất vọng, vì lần đầu tưởng sẽ được trải nghiệm cảm giác mới lạ, thoải mái nhưng những gì nhận được lại làm tôi ghét bỏ massage. Tôi bĩu môi cho qua rồi rầu rĩ kể lại với đám bạn, tụi nó cảm thấy có lỗi, hứa sẽ dẫn đi nơi nào chu đáo hơn.

Sau đó khoảng 2 tuần. Lần thứ 2, tại một nơi nhìn chất lượng, sang chảnh hơn rất nhiều. Tôi hy vọng sẽ không như lần trước, và đúng là nó không như lần trước thật mà thậm chí, nó còn là lần massage định mệnh của tôi.

Bước vào phòng đợi một hồi, tôi gặp em ngay sau đó và tôi ngây người ra ngay lập tức, giọng run run, bởi vì tôi không ngờ lại có một người xinh như vậy, đẹp và ngon vầy làm công việc này. Cao ráo tầm 1m64 bằng tôi, giọng em đặc biệt dễ thương, nhỏ nhẹ, rất đáng yêu, nhưng lại có khuôn mặt quá mức dâm tà, bầu ngực to tròn, eo lại thon gọn, em ngon đến độ tôi không quan tâm em massage như nào, chỉ muốn vồ lấy em hôn lấy hôn để, chỉ muốn em vào nhanh những màn "đặc biệt" nhất có thể.
Suốt buổi massage 2 người quấn quýt nhau không rời như gặp được định mệnh, nói chuyện, ôm hôn nồng cháy quên cả những màn đặc biệt, em nhắc thì tôi mới nhớ. Xong buổi massage, Tôi nghĩ tôi có tình cảm với em rồi, tôi nói thành thật và đoán xem??... em cũng nói thích tôi! thật không thể tin được.

Đêm đó tôi trở về nhà không thể ngủ, nhắn tin với em liên tục, em nói cũng muốn gặp tôi nhưng chỉ có thể gặp trong trung tâm massage. Về sau đó, tôi trở thành một thằng đỉa đói thực sự. Nhiều tuần liền, đến tận hơn 2 tháng sau cứ 3~4 ngày tôi lại đến gặp em, mỗi lần đều là một số tiền không nhỏ không dưới 1tr, bởi vì tôi có cảm giác được yêu khi ở cạnh em, một cảm giác mà tôi không thể nào có được ở cuộc sống thường ngày, muốn tip thêm nhiều hơn để em vui, đi nhiều vì không muốn thằng khác có được em. Có một lần đi massage, tôi tặng cho em một vòng tay vàng trắng 10K giá trị lên đến hơn chục triệu đồng, em cực kỳ ngạc nhiên và thích thú, em nói tôi hôm nay tôi có thể làm bất cứ thứ gì tôi muốn với em... kể cả ra trong miệng em, việc mà em luôn bảo là ghét. Nhưng tôi bảo em nuốt thì em lại suýt tát tôi.
Tôi làm tất cả những gì mà con trym tôi muốn, out tận 2 lần, ngồi lại vừa sờ ti vừa nói chuyện với em một lát, tôi nhắc nhẹ và luyên thuyên về chuyện em xinh như vậy nên từ bỏ công việc này. Nghe xong em bỗng nhiên quay ngoắt 180 độ, giọng bực dọc, bảo tôi không nên nhắc đến chuyện làm nghề massage, sau đó đi nhanh ra phòng, em khó chịu thấy rõ. Trở về nhà mặt đần thối, tôi không hiểu mình vừa làm sai chuyện gì.

Rồi có một lần, không như bao lần trước, lần này tôi đi rất muộn khoảng 10h tối, tôi không gọi trước cho em để đặt lịch, mà nhờ lễ tân đặt tôi đi với em nhưng lại bảo lễ tân là đừng nói với em đó là tôi. Muốn em ngạc nhiên, nên tôi vào phòng trước và ngồi sẵn ghế đợi. Đợi được khoảng 5 phút, tôi nghe rõ tiếng chân ở phòng kế bên vừa đi ra, tôi nghĩ họ cũng vừa massage xong, nghe thấy 1 giọng nam và kế đó là 1 giọng nữ nhẹ nhàng quá quen, đó chắc chắn là em!
Nhìn ra ngoài rèm cửa mờ tối, tuy cận nhưng tôi vẫn nhìn khá rõ, em và người kia tay trong tay quá sức tình tứ, đến tận cuối buổi massage 2 tiếng 120 phút ra khỏi phòng vẫn còn ôm hôn thắm thiết, cậu bạn nhanh trí tay ôm eo, tay kia còn thò xuyên qua váy sờ, vỗ mông em nhiều lần cho đến khi vào thang máy, không khác gì thậm chí còn nồng cháy hơn cả tôi với em lần đầu tiên, tôi bứt tóc hối hận tại sao trước giờ mình lại không thò tay vào váy em khi vào thang máy.
Ngồi bệt xuống sàn, tôi quá sốc, tuy biết công việc của em là như vậy nhưng tôi vẫn không thể chịu được, bực mình, đầu óc tôi trống rỗng, khó chịu, tim đập nhanh, tay run run. Tôi nghĩ tôi đang có cảm giác của một thằng bị cắm sừng!? Đm chuẩn mẹ nó luôn rồi. Tôi thực sự không thể chịu được cảnh này.

Tầm 15 phút sau, dáng người mảnh khảnh xinh xắn với khuôn mặt dâm tà đó lại mở cửa vào phòng tôi, ngạc nhiên vì thấy tôi đứng dựa ngay sát cửa ra vào... và có lẽ em cũng ngạc nhiên vì lần này tôi lại tới một cách bất ngờ. Chắc em vẫn nhớ rõ căn phòng em đang đứng hiện tại, là căn phòng sát ngay nơi mà em vừa bước ra cách đây 15 phút.

End phần 1.

Tuấn bobo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/3/21
Chủ đề
1
29
5
0 ₿
các cụ dậy rồi, đừng lấy vợ về làm đĩ, mà hãy lấy đĩ về làm ca ve. đùa thôi. bác ra phần 2 đi để e đọc

• Like
Điểm cảm xúc: techanigi44

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Tiếp đi bác ơi. Đang cao trào mà bị cắt cái rụp ngứa ngáy hết cả mình mẩy!

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Hay nhé bác ơi, chờ tiếp phần 2 nè

• Love

Hailua2805

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/20
Chủ đề
4
217
13
23
0 ₿
Tôi cũng từng như bạn, dù đã không gặp em 9 tháng nhưng tôi không thể nào quên em. Có tháng tôi vào gặp em đến 11 lần, trong vòng 10 tháng tôi nhớ k lầm cũng gần 35 lần. Có khi vào chỉ cần được nhìn em, rất nhiều lần vào chỉ để nói chuyện với em là đã vui và sảng khoái rồi mà không cần cái khoảng thư giãn. Có khi 2 đứa nói chuyện với nhau cả em và mình cùng khóc, mình nghĩ mình thương em và chắc em cũng có tình cảm nhiều với mình. Suy nghĩ rất nhiều có thể mình sẽ không đem được cho em hạnh phúc cũng như khó vượt qua được suy nghĩ của bản thân. Em có người chị làm chung rất thân hay tâm sự với nhau nên mình nghĩ em đó cũng biết mình. Vì không muốn lưu luyến và sợ em có cảm xúc sâu đậm với mình nên lần đó mình cố tình yêu cầu người chị này và em đã thấy mình cùng người ấy. Sau đó 3 ngày thì em nghỉ chổ này và cắt đứt các liên lạc với mình. Từ đó đến nay dù mình không gặp và liên lạc với em nhưng mình luôn theo dõi em hàng ngày qua zalo dù chỉ được xem hình đại diện do em chặn mình. Gần đây thông qua các mối quan hệ mình biết được chỗ làm mới của em, mình rất muốn gặp em nhưng lý trí lại không cho phép, vì mình sợ lại sẽ làm em tổn thương nếu em có cảm tình với mình. Hàng ngày cứ sáng tối khi nào rảnh là mình lại vào titok để xem video về em. Từng lời nói, từng lời bài hát như chính là lời em nói cho mình, nhưng chắc là không phải vậy đâu mình tự suy nghĩ như vậy. Từ khi không gặp em mình cũng có đi thư giãn nhiều chỗ với nhiều em khác nhưng vào đó trong đầu mình chỉ có hình bóng em, vô cảm xúc không như khi ở cùng em. Thật sự bây giờ mình rất nhớ em, nhớ em rất nhiều. Hy vọng thời gian tới mình sẽ quên được em.

techanigi44

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/21
Chủ đề
5
44
31
27
Q1, TPHCM
0 ₿
Có lẽ sẽ còn rất nhiều câu chuyện về hoa hồng và bóng tối phía sau cũng giống với câu chuyện của ae mình về các bé KTV. Của bạn đây hơi bị giống tui về nhiều thứ trong câu chuyện mà đáng lẽ đã có ở phần 1, nhưng tui lại bỏ qua phần 2 :) nhớ đón đọc nhé huynh đệ đây sẽ thấy quen thuộc lắm đó

• Like
Điểm cảm xúc: Hailua2805

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Mấy cụ lụy tình thì lại khổ cho cả bản thân và cho các em. Dù biết rằng tình cảm là khó cưỡng cầu, buông bỏ đôi khi lại tốt cho cả các bên.

Lần đầu tôi đi massage cũng có cảm giác như mấy cụ phần lớn do đặc tính công việc kỹ thuật của ae chúng ta ít giao tiếp vs phái nữ, dẫn đến khi lần đầu tiếp xúc dễ phát sinh tình cảm khó lòng mà thắng được lý trí.

Nhưng nếu suy xét kỹ hơn, dù ít dù nhiều thì mỗi người trong chúng ta đều có vai trò và sứ mệnh riêng trong xã hội vốn phức tạp này.

Ko chỉ bác, tôi, ae và các bé cũng vậy cần hiểu rõ vai trò của bản thân, tránh phải dẫn đến khó xử cho các bên liên quan.

Thân ái!

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and techanigi44

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bài viết rất hay đó bạn, giàu cảm xúc lắm luôn. Chắc hẳn anh em đi massage cũng đôi lần cảm mến vài pé, chỉ là it hay nhiều, sâu hay cạn, dứt ra được hay không mà thôi.

• Like

techanigi44

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/21
Chủ đề
5
44
31
27
Q1, TPHCM
0 ₿
Mấy ông tâm lý yếu như tôi trước đây mà gặp một bé nào xinh xắn chút là ôi thôi... theo em bước chân lầm lỡ từ đó luôn :)

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Bạn này viết văn hay quá, như tiểu thuyết gia thực sự.
Mình mặc dù đi massage đã nhiều nhưng chưa khi nào rơi vô lưới tình như thế. Biết nên vui vì ko phải trải qua những cảm xúc vấn vương, dằn vặt đó hay nên buồn vì ta chẳng biết nhớ nhung, chờ đợi ai.

• Like

techanigi44

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/21
Chủ đề
5
44
31
27
Q1, TPHCM
0 ₿
Thank huynh đệ nhiều, phần sau sẽ là lúc rút ra nhiều kinh nghiệm từ đó tui gửi gắm cho ae để sau này gặp trường hợp giống tui biết thêm cách xử lý ^^

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Ok bro. Lâu lâu đọc mấy bài viết tâm trạng đổi gió như vầy mới thú vị. Chứ mấy post trên diễn đàn đa số là bướm với bưởi, ngực với mông thấy hơi bị bội thực rồi yociexp78

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
thử cái cho biết đi bạn yociexp41