Gò Vấp Tôi và Em !!!!

Lượt xem: 1,389

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
501
209
0 ₿
Chào toàn thể anh em cộng động gần tết trung thu diễn đàn tạo ra sân chơi trung thu cho các anh em tham dự may mắn sao chơi mấy ngày nay chưa trúng trùng hợp là chơi event trúng ngày off tự dưng vô diễn đàn lại thấy hộp thư nổi lên là thấy trúng giải rồi . Vừa nhận được code liền nhắn cơ sở book liền bé 11 vì nhiều dịp lỡ hẹn quá rồi và nay mình đổi phong thuỷ đi vào tầm đầu giờ trưa coi có khác biệt dì khi đi vào buổi tối không ? , Đúng 13h45 mình chạy từ tân phú qua bên cơ sở tầm 30p mà đợt nào mình tớii cũng đúng giờ :))) . Vào Trình code xong cơ sở bảo bé đi trễ tầm 15h mới tới bấm bụng do không check tin nhắn nên đợi chút xíu cơ sở gợi ý là anh ơi có up vé lên không ? thiệt tình nào giờ đi code ít cơ sở nào mời up vé lắm mà nay cũng không up sau khi ngồi uống một ngụm trà lại nói lại là cơ sở úp lên gói sexquen cho trải nghiệm tốt hơn hehhe. ngồi tầm 10p thì được bạn nhân viên dắt lên phòng mà công nhận một điều là up vé lên phòng to hẳn vip hơn hẵn vì mình không sông hơi nên dặn bạn nhân viên gọi bé vào liền.
Sau khi ngồi được 1 xíu thì có tiếng gõ cửa cốc cốc vừa mở cửa ra là một em dáng người cao sau bộ lớp áo yếm mỏng là cặp ngực chà bá vô ngồi nói chuyện khám phá đủ thử trên người ẻm thì bắt đầu vào bồn tắm
Về Phần tắm : em bắt đầu xả đầy bồn rồi ngâm mình tắm rữa kì cọ ngõ ngách của mình trong khi đó tay mình se đầu ti của ẻm ối đã thiệt , em tắm kĩ lưỡng và dùng xà bông rữa ciu của mình khi em đang rữa xả nước xong em ngậm ciu mình rồi liếm đầu ciu mình lúc đó em kêu mình ngồi xuống bắt đi thi triển liếm láp từ chân tới rồi lít ti mình tay mình thì bóp ngực ẻm và lấy tay se đầu ti ẻm thấy cứng ngắt sau khi 4p11s mình chịu hết nổi nên out trong bồn .
Về Phần giường chiếu :
- Massa khoẻ : đủ bài vừa lực giúp giải toả những căng thẳng cho một ngày làm việc đầy mệt mỏi
- Mệt và sướng : em kêu mình nằm sắp lại và bôi dầu lên khắp cơ thể mình và ẻm bắt đầu thi triển cặp lưỡi bắt đầu đi từ bắp chân đi lên tới mông rồi e dừng lại dùng cặp ngực chà lên vùng mông mình cảm giác đầu ti của em nó vẫn còn cứng ngắt cảm giác sướng rồi bé dùng cặp ngực lấn lên vùng lưng và dùng cái lưỡi liếm quanh gáy mình chịu hết nổi mình lật lại dùng lại chiếc lưỡi liếm v4 của em ôi trời nước lênh láng vừa liếm thì e dùng chân cứ dạo dạo ở ciu mình khó chịu vì , bắt đầu em triển dùng lưỡi liếm đầu ciu mình rồi ngậm được 1 phút hơn rồi lại tiếp ngậm 1 hồi thì em lại triển phần nuru v4 uii trời nào giờ chưa thấy bài này công nhận nó sướng rồi trong em lại ngậm ciu mình cho tới lần 2 mình out hơi lâu được tầm 5p11s là out cia trong sung sướng rồi nằm tâm sự hết 20p11s ôi trời heheee
Đánh giá sơ bộ
KTV : 11 ( nên đi và trải nghiệm và hãy quay lại bài này để đánh giá )
Face : xinh dâm
V1 : 9/10 to bự đặc biệt đầu ti nó đã
V2 : 10/10
V3 : 9 săn chắc
V4 : lênh láng
1 số đáng đi tại @Massage Ánh Dương
Chi phí :
Tic = thêm 400k ( thực sự bỏ thêm 400k mà được nhiều cái unlock cảm giác nó còn sướng tê người ) cảm ơn mod @Dory đã gởi code
Tip = Tic
Có 1 vài hình ảnh thiếu ánh sáng anh em đánh giá
hinh 1.jpg

hình 2.jpg
hình 3.jpg

còn đây là ẻm :)))

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Listerine Cool

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Lâu lâu đổi gió coi bộ quâ hợp lý luôn hen bồ! Cảm ơn bồ, Duyệt sẽ lưu ý thêm số 11 :2onion18:

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
64
612
282
0 ₿
Ánh Dương chúc mừng anh đã có buổi thư giãn ưng ý! Rất mong được sớm đón tiếp anh trở lại thăm! Cảm ơn anh nhiều ạ!