Tân Phú Tôi viết về em #59 Windy Tân Phú

Lượt xem: 333

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
112
3,836
1,895
5 ₿
Số là hôm ấy sau khi đi 1 tăng bỗng dưng tui thấy còn thiếu thiếu. Một ý nghĩ thoáng qua. Tui đắn đo suy nghĩ nên ko. Lâu ko gặp ẻm rồi mà. Thôi quyết định luôn cho dễ. Đang máu thì khỏi hỏi bố cháu là ai. Loay hoay bắt grab ngay. Điểm đến hôm nay lại là Windy Tân Phú. Và người tui sẽ diện kiến ko ai khác hơn là nàng #59 ngày nào

Nhớ lúc trước em là người làm con tim tui vui trở lại sao bao hầm hố. Mà lâu rùi hi vọng em còn nhớ đến tui. Say hi với locker cái. Định bóp hắn nhưng mà thôi. Làm thủ tục check code gọn lẹ. Lên phòng ngồi nhịp giò chút thì em vào. Vẫn là khuôn mặt cute dù có lúc hơi đơ nhưng có tính giải trí. Để quánh giá lại ngoại hình nha:
V1 hệ cam mỹ
V2 có eo hơn mà nay em hơi ốm
V3 khá vừa tay
V4 ae tự trải nghiệm

Mới đầu tưởng em ko nhớ còn định chơi chiêu quen thuộc. Nhưng mà đâu có được. Em đã nhận ra người quen ngay tắp lự. Mà vầy lại hơi căng nha. Dụ bả ko được hồi nữa chắc bị hành cho ra bã. Nhưng ko nha. Vẫn lành nhiều dữ ít. Được em tắm cho kỹ càng. Trong lúc lội nước ôm em và cảm nhận. Hơi xót vì em có vẻ ốm. Dặn dò nhớ ăn nhiều nha bé. Cũng tranh thủ táy máy ẻm chút. Nhưng khi em kích thích lại thì tui lại đứng hình. Khộ thế đấy.

Sau khi lau người lại em đấm đá cho tui. Nay chỉ kêu em làm phần cổ vai gáy thôi. Vì ngồi nhiều nó mỏi. Mấy phần khác bỏ qua vì để dành thời gian tán dóc. Ai chưa quen tưởng em thuộc tuýp lạnh lùng. Nhưng khi câu chuyện vào nhịp rồi thì em cũng khá là vui tánh. Thậm chí có chút bựa. Tính ra đâu đó tui cũng thích những bé ngoài lạnh trong ấm như thế. Rồi vài phút yên lặng em chuẩn bị cho màn tiếp theo

Xiêm y được trút ra. Tui quay lại chiêm ngưỡng toà thiên nhiên ấy cái đã. Rồi mơ màng khi em đưa tui đi du lịch thái. Em vẫn bắt đúng những chỗ khiến tui rùng mình lên. Cách em kéo đường lưỡi lên cổ thật đã. Định quay qua kiss cái mà thôi. Ta vẫn phải đạo mạo. Có điều đệ tui thức giấc. Nó kêu gào chị ơi cho quay lại. Ko thui nó cấn quá. May qua em cho lật lại rồi. Trong sự dịu dàng tui khám ko phá các vòng của em. Trông khuôn mặt có phần khoái của em càng đẩy cảm xúc tui hơn. Ko cần bài bản gì tui thích kiểu thế. Nhắm mắt chút hưởng thụ. Mở mắt ra thấy em mà muốn cháy cùng nhau. Dàn tinh binh cũng ko thể trụ hơn được nữa. Sau khi vệ sinh lại em kề bên tui tâm sự mỏng tiếp. Lúc này thật muốn khắc ghi tên em theo cách nào đó
Lên những bờ cát trắng
Sóng xô đi nhanh lắm
Chẳng còn lại gì đâu
Anh có muốn bền lâu
Viết trong tim anh ấy
Đó là em nói vậy
Chớ viết đâu tùy anh

Xuống quầy thanh toán tic có code tip theo sự hài lòng. Cảm ơn em nha đêm nay anh sẽ ngủ giấc ngon. Hẹn gặp lại bé nhé

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
249
2,370
1,767
0 ₿
Giáo sư cũng có cây súng cũng đi matxa như bao người và cũng say nắng mấy em KTV thôi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
72
638
313
0 ₿
Windy cảm ơn anh luôn nhớ Windy và các bông hồng nhà em! 59 vừa rồi bị đau bao tử nên có phần eo ót!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau