Tôi xin được vén bức màn bí mật về Dubai Quận 1

Lượt xem: 6,770

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Chào các anh em đồng dâm lại là X tôi đây, sau 2 tháng ngậm ngùi ở nhà trốn dịch thì cuối cùng Covid cũng đã qua đi để lại trong tôi nhiều nỗi bức rứt khó tả, cái máu massage bị ngấm lâu rồi mà hơn 2 tháng không được xông hơi, massage cùng tận hưởng đường lưỡi điêu luyện của các pé thì thật khó chịu. Thế là mon men lên diễn đàn tìm kiếm thông tin để xem có gì hot không thì được biết chu choa quá trời chỗ mới kèm quá trời pé mới xinh tươi, mà X tui thì tính lạ ở chỗ đã đi chỗ nào là quyết tâm dọn sạch tất cả KTV ở cơ sở đó để làm cái danh sách . Thế là bắt đầu vén màn bí mật các pé mới ở Dubai Quận 1 cho các anh em nắm luôn

Mưa đầu mùa chiều nay tầm tã
Gió ầm ào nghiêng ngả hàng cây
Mưa chiều nay hình như rất lạ
Có khi mô mưa dữ thế này?

X đến Dubai trong cơn mưa rả rích đầu mùa, vừa chạy vừa lạnh nhưng với quyết tâm cao độ vẫn cắn răng phải đi bằng được

" Dubai xin chào quý khách " đến nơi được ku em giữ xe nhiệt tình dẫn xe chào hỏi lịch sựB34

Mục đích đi là khám phá các pé mới nên gọi một loạt số mới thì pé 18 đang trống nên book luôn pé và gói onsen cho máu, mua vé xong uống ly trà nóng công nhận ấm người thiệt B47

Được em trai locker dáng u ú dẫn lên phòng, nhiệt tình hướng dẫn với lịch sự chào hỏi nên gởi em trai 50 xẻng uống cafe. Phần xông hơi này nọ thì chắc mình khỏi vén ha, để dành sức vén màn cái khác hay hơn nên X vào phần chính luôn B32

Vén cái đầu tiên là vén cái cửa ra thì thấy e gái No 18 đang ngồi canh nước đủ độ ấm chưa, bóng lưng là thấy mượt và hợp gu rồi nha, dáng mi nhon eo ót đầy đủ trong bộ váy ngắn làm X muốn vén ngay cái váy lên mà tìm hiểu, mà ráng dằn lòng lại để từ từ vén từng bước mới áp phê

" Em chào anh ạ " giọng em ngọt ngào làm sao cùng nụ cười xinh tươi tắn kết hợp sóng mũi cao làn da trắng nổi bật làm X tui ngất ngây từ vòng đầu rồi. B44
SBD 18
Face xinh xắn lắm, mũi cao, da trắng nữa
Dáng cao tầm 1m57- 1m58, dạng mi nhon đúng gu tui
V1: rất vừa tay và săn chắc
V2: eo như ngọc trinh vậy á
V3: căng tròn đã đã

Em nhẹ nhàng lau mồ hôi cho X, thời gian đó cũng tranh thủ làm quen thì được biết em mới vào làm mấy bữa à, cũng có 1 bí mật nhỏ được bật mí là pé từng làm Kim Huy và cũng số 18 luôn. Tranh thủ rủ e vô tắm luôn chứ nóng lòng chờ đợi lâu lắm rồi, ngắm em từ từ trút bỏ từng mảnh vải chỉ chừa lại cái quần chip lọt khe, X nói trời ơi tiêu rồi, thằng em phản ứng mạnh mẽ. Phần tắm thì e vờn X đủ skill từ sau ra trước, từ trái sang phải, đi lưỡi BJ đầy đủ phải nói là phê quá xém out luôn, may là kiềm lại để còn vén màn bí mật Thái nữa. Tranh thủ cũng du ngoạn đồi núi, sông suối róc rách đầy đủ nước. Tăm Onsen là X thấy sắp gục ngã rồi nên trụ tầm 15p là lên bờ chiến tiếp

Phần massage khỏe thì phải nói em làm cực tốt, cực phê và đầy đủ nha. Đi mắc mưa người mệt mỏi em làm phê quá lim dim ngủ quên luôn B87. Bồ Kết cái khoản Massage khỏe của em rồi

Lơ ngơ tỉnh lại cũng may kịp lúc bắt đầu vô phần Thái, em làm từ chân đến mông đến lưng, mọi ngóc ngách đều cảm nhận bầu ngực của em, kết hợp chiếc lưỡi ấm thần kỳ làm máu chảy rần rầnB44. Đặc Biệt Em BJ rất kỹ và hầu như BJ ko luôn, nhiều cái BJ lút cán X nói nó phê quá xá, làm xém phọt mấy lần. May mà cũng có luyện qua bế tinh đại pháp cũng như trải qua 1 lớp rèn luyện kéo dài thời gian của 1 pé tại Dubai luôn nên cũng kềm nén được chứ không phọt ngay giây 30 thì..... mất mặt lắm. Sau 1 hồi khám phá động tiên làm suối chảy ào ào thì X cũng khó kiếm nén được mà bắn tung tóe sau bao ngày tích trữ. Nằm nghỉ ngơi chút được e xoa đầu bóp tay sau đó ra tắm lại, kết thúc 1 buổi vén được kha khá bí mật các pé mới tại Dubai. Không quên trao đổi zalo để hẹn em tái nạm lần sau

Pé trò chuyện cũng rất nhiệt tình vui vẻ nha, bất ngờ là pé cũng có chơi game liên quân và đạt rank khá cao, mình thì rank thấp quá không dám ho he tuyên bố " Em ơi vào đây a kéo " B92 đành ngậm ngùi hỏi em còn chơi môn thể thao nào khác không cho anh tham gia với, thì em trả lời là chỉ còn môn thể dục, nhưng a thể dục sao còn 1 múi thôi B04nên chỉ đành hẹn em thể dục massage vậy.

Tick 800k có code camapro
Tip 1000k cho sự hợp gu và vui vẻ nhiệt tình của pé

Nay phê rồi giờ về ngủ nghỉ đợi hồi sức tiếp tục thăm các pé mới tiếp. Bye anh em

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Cảm ơn sư huynh đã cho đệ nhiều thông tin, có dịp qua dubai nhất định thử pé này

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx