Q.10 Tổn thất nặng nề với 06 Minh Long

Lượt xem: 1,343

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tịch Tình Tang

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
7
36
18
0 ₿
Mình tới nơi thì thủ tục nhanh gọn, locker dẫn lên phòng luôn. Về csvc thì ko chê được, nhìn sang trọng và đầy đủ tiện nghi hết sức. Mình ngồi xông hơi một lúc thì em 06 bước vào. Lúc này háo hức qá nên không thèm xông hơi nữa mà ra ngoài gặp em luôn. Em nở nụ cười thân thiện và lấy khăn lau ngay cho mình. Em lau mồ hôi mà như sờ soạn khắp người mình. Em đi mọi ngóc ngách, lâu lâu còn cạ bộ ngực của em vào người, làm máu mình bắt đầu nổi lên rồi đó. Lau người xong mình nói em tắm luôn cho máu, dáng người nhỏ con, mình dây, và bộ ngực hơi bị ngon nha, ti nhỏ, Em tắm rất kĩ nhé, đi lưỡi và làm tình nhẹ nhàng trong bồn. Tắm từ người cho tới chăm sóc thằng em của mình một cách nhẹ nhàng chu đáo. Tắm xong thì màn mát xa khỏe. Em làm mát xa khỏe rất kĩ có tâm. Em cũng có nhiều bài rất độc và lạ. Đang mát xa khỏe mà bộ ngực cực tuyệt của em, nhìn mà chỉ muốn ôm vào người và dụi đầu vào đó. Em bắt đầu hôn khắp người người, từ chân tới cổ. Hôn tới đâu, em cạ bộ ngực lên người mình tới nấy, phê khó tả. ôi thôi mình chưa bao giờ nghĩ BJ có thể sướng đến thế. Vừa đc BJ, tay mình vừa nghịch cô bé. Nước nôi đã lênh láng, và mình húp lấy húp để cho em. Sau khi em chơi màn bánh mì kẹp thịt thì mình ko chịu đc nữa đành chào thua.

V1: cam lai bưởi, cầm chắc tay
V2: eo thon
V3: săn chắc
V4: sạch sẽ, nước nôi đầy đủ.

Tổng thiệt hại. đồng giá 399k (có code) và tip = tic gốc.
Chúc các bác có buổi mát xa vui vẻ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long cảm ơn anh @Tịch Tình Tang đã đến sử dụng dịch vụ và bài chia sẽ chân thật về lần trải nghiệm với bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tịch Tình Tang đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.