Tổng Hợp Bí Kíp khi đi massage tại DuBai Bình Tân

Lượt xem: 48,505

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
Trong thời gian vừa qua, L.A.K nhận được khá nhiều inbox của mem hỏi về những kinh nghiệm khi đi massage cũng như bí kíp để được 1 buổi trải nghiệm hoàn hảo nhất. Nhân đây L.A.K tạo topic này nhằm giúp anh em mới tham gia diễn đàn, cũng như các anh em đang tìm kiếm bí kíp massage tại cơ sở Dubai Bình Tân cùng nhau tham khảo trao đổi kinh nghiệm. Lắng nghe những khó khăn từ các mem mới, chia sẽ kinh nghiệm từ các mem lão thành, các mem thường xuyên tu luyện tại Dubai Bình Tân

Qua đây L.A.K mong muốn các anh em chúng ta gắn kết nhau hơn, cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm góp phần tạo 1 sân chơi hòa đồng, vui vẻ tại Dubai Bình Tân nói riêng và diễn đàn congdongmassage nói chung. Cùng nhau chúng ta sẽ tạo nên 1 congdongmassage lớn mạnh nhé các mem

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Mình đi ở đây được mấy lần và chỉ 1 em số 9. Theo mình thấy thì Dubai BT khá thú vị tuy nhiên tùy theo gu, sở thích của mỗi bác mà chọn KTV ưng ý. Nhưng chưa đi thì làm sao biết em KTV nào ra sao mà chọn? Tham khảo report thì cũng hên sui vì bác đó đi em đó thấy hợp nhưng ko hợp với bác khác.
Mình đi ms nhiều, sụp hố cũng ko ít nhưng mình thấy như vầy (quan điểm cá nhân nha):
+ Anh em lịch sự, nhẹ nhàng và ăn nói có duyên chút thì sẽ rất được lòng nhiều em
+ Không hút thuốc là 1 lợi thế (trừ những em thích mùi thuốc lá :D:D:D)
+ Nếu ăn nói ko dc có duyên lắm thì im im và hay cười là ok (tỏ ra dễ tính / ngốc ngốc tí thì cũng không đến nỗi chịu thiệt lắm đâu, có khi còn nhận thêm bonus)
+ Không nên vì tiết kiệm vài chục mà làm hư cả cuộc chơi (có khi còn bực tới mấy ngày sau ấy chứ :p:p)
+ Nhai kẹo cao su từ ngoài cổng (mấy em thấy sẽ nhận xét mình sạch sẽ hehe, dễ CL).
+ Thể hiện sự sạch sẽ (tắm kỹ, nếu em tắm ko kỹ thì mình tự tắm thêm, kì cọ kỹ hơn. mấy em sẽ để ý đó) ==> dễ có thêm bonus
+ Không nên quá vồ vập, mạnh bạo với các em (hứng như hứng hoa mà )
+ Và cuối cùng là ...... tùy vào tâm trạng của mấy em ngày hôm đó kaka

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,602
30 ₿
1 chia sẽ rất tâm huyết like cho pác

ChangtraiBinhTan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/7/18
Chủ đề
9
88
13
HCM
0 ₿
E mới chuyên qua bình tân tính đi ở đây hóng chia sẻ cao quý của anh em ạ. Newbie xin cảm ơn

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Sư phụ xin xé cho e trang đầu cuốn bí kip massage của sư phụ đi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: hakuna7

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,602
30 ₿
pác cứ tự tin vào đi, đừng lo ngại nhiều, đi vài lần là quen hà. Tip thì theo sự hài lòng của pác - nếu hài lòng thì tip thêm nhưng ít nhất Tip = Tick ( chưa giảm )

• Like
Điểm cảm xúc: minhkhang02

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
like mạnh

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
bí kíp là đây

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
chỗ này gần Aeon Bình Tân đúng hok mấy pác, có pé nào V3 to to hok các pác :D

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân kính chào các anh, massage Dubai Bình Tân xin cập nhật tình hình KTV để các anh thuận lợi trong việc trải nghiệm nhé
KTV 39: đã có hướng đi mới cho riêng em, Massage Dubai Bình Tân chúc em thành công trên con đường mới
KTV 18: ngày mai sẽ trở lại để phục vụ các anh trai yêu dấu và sẽ giúp các anh có những trải nghiệm thú vị , hấp dẫn hơn nữa

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
từ Aeon pác chạy ra gần tới cv Phú Lâm đó pác, tui thì thích V1 thỉnh cao nhân chỉ giáo thêm hihi

chanelcool2000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/8/18
Chủ đề
1
5
0
32
0 ₿
Hình như cách cua biển dũng 5 căn mấy cái nhà pk bác. Vào đó nhậu rồi sương rồi qua luôn kkkk

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
Oh shit! em 39 nghỉ luôn rồi hả bro? Tui chuẩn bị đi thăm em ấy vì quá nhớ mong mà em đã đi rồi sao? Giờ em 39 đang ở đâu vậy bro? Có gì cho mình bít thông tin em ấy để mình đi thăm em 1 lần cho đỡ nhớ nhung nha ;)

• Like
Điểm cảm xúc: hakuna7

Fiora

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/18
Chủ đề
2
78
17
0 ₿
bí kíp quá chuẩn, tks pác share nha