Tổng Hợp Bí Kíp khi đi massage tại Minh Long

Lượt xem: 11,902

Lục A Ka

《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
11/1/17
592
1,254
Trong thời gian vừa qua, L.A.K nhận được khá nhiều inbox của mem hỏi về những kinh nghiệm khi đi massage cũng như bí kíp để được 1 buổi trải nghiệm hoàn hảo nhất. Hôm nay L.A.K tạo topic này nhằm giúp anh em mới tham gia diễn đàn, cũng như các anh em đang tìm kiếm bí kíp massage tại cơ sở Minh Long cùng nhau tham khảo trao đổi kinh nghiệm. Lắng nghe những khó khăn từ các mem mới, chia sẽ kinh nghiệm từ các mem lão thành, các mem thường xuyên tu luyện tại Minh Long

Qua đây L.A.K mong muốn các anh em chúng ta gắn kết nhau hơn, cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm góp phần tạo 1 sân chơi hòa đồng, vui vẻ tại Minh Long nói riêng và diễn đàn congdongmassage nói chung. Cùng nhau chúng ta sẽ tạo nên 1 congdongmassage lớn mạnh nhé các mem

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Bulo Bulo:
    Các bác tranh thủ đi relax sớm, kẻo con "ổ mì kẹp" (Omicron) đến quấy rầy
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua,ủa ko phải fa hả
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, đi mx thì phải trong tình trạng fa để hốt hàng cho dễ chứ kkk
  • D DaoHoa:
    Có chỗ nào massage Lingam ko các bác?
  • Garryyau Garryyau:
    Chào mấy trăm ae, t7 dzui dze
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em congdongmassage cuối tuần
  • H heo sữa:
    Có ae nào đi pé 20 dubai tdinh chưa cho xin ít review đi, nay tính đi gặp e nó thử
  • robotbua robotbua:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em congdongmassage cuối tuần
    chào bác Lục :)) sắp hết năm r
  • Duynhan Duynhan:
    Chào bác sáu
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    robotbua nói:
    chào bác Lục :)) sắp hết năm r
    diễn đàn chuẩn bị đón năm mới tiếp nè mọi người
  • robotbua robotbua:
    Lục A Ka nói:
    diễn đàn chuẩn bị đón năm mới tiếp nè mọi người
    phải có sự kiện gì lớn lớn cho ae xả xui năm nay chứ,kkk
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    robotbua nói:
    phải có sự kiện gì lớn lớn cho ae xả xui năm nay chứ,kkk
    vẫn còn đang tâm dịch nặng bạn nè, thời điểm này chưa phù hợp
  • robotbua robotbua:
    Ko cần lớn cho ng ngoài bik, ae dđ bik là đc rồi :))))
  • Kevin2088 Kevin2088:
    Cẫm Thy trên app mất rồi
  • robotbua robotbua:
    Chắc app đang lỗi, km vẫn còn đó mà cứ tơia mà chiến thôi
  • chubeproduction chubeproduction:
    @robotbua, ra phố đi bộ off bao zui lun e
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, "Alo, công an hả ? Tui có chuyện cần trình báo"yociexp107
  • H Huyhuyhuy:
    Biên hoà Đồng Nai có ae nào biết cơ sở nào đang hoạt động ko ae
  • T Tule:
    Có ae nào có zalo locker hay em nào ở an thuận phát quận 8 không cho xin cái
  • hitaro hitaro:
    Mai ai cf k nào
  • P phihoang:
    Ha Nội có quán mát xa nào mở không nhỉ? ê ẩm hết cả người! hay có dịch vụ mx tại nhà cũng ok!
  • T takasu:
    cuối tuần r ae ơi có ai đi xả k nhỉ cho ké với
  • O Omassage:
    Hi mấy a có khoẻ không ạ
  • O Omassage:
    Mấy anh cần massge tại nhà vào tường nhà e xem nha hihi

Hino76

Bé Thích Massage
    22/5/18
    93
    6
    31
    Đã thử 09 16 18 rất ok, các bác đi số nào thấy ok nữa thì share ae biết với :rolleyes:

Doggy 96

Sư Huynh Massage
    14/4/18
    562
    211
    09 mồi ruột của tui co thử 16 rồi nhưng k ưng băng 09 với 02 cũng đã thử 1 lần cũng good còn 18 chưa thử chỉ nge cũng đang hot bên đó

Eddie

Bé Chưa Biết Gì
    3/10/18
    3
    0
    29
    Đã check 06 rất ok nha mấy anh đòng râm.!!

Kenben

Bé Tập Massage
    16/9/18
    20
    1
    39
    Minh Long thì số nào mình đây V1 đẹp các bác

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    884
    415
    Chỗ này đào khá nhiệt tình + skill tốt nhưng hạn chế về mặt ngoại hình so với các cơ sở lớn khác như minh tâm, viễn đông ... Có 1 điểm zlat mỗ thắc mắc là tại sao phải thu tiền trước? Có lẽ lần tới sẽ hỏi đích thân chủ tiệm..

Kinh nghiệm thì cũng chẳng có j nhiều: thanh toán tiền vé trước, book số 16,9,18 .... Pặc Pặc, tip, mặc đồ ra về

• Like
    Reactions: shinichi123

shinichi123

Bé Thích Massage
    26/9/16
    94
    8
    31
    Chỗ này đào khá nhiệt tình + skill tốt nhưng hạn chế về mặt ngoại hình so với các cơ sở lớn khác như minh tâm, viễn đông ... Có 1 điểm zlat mỗ thắc mắc là tại sao phải thu tiền trước? Có lẽ lần tới sẽ hỏi đích thân chủ tiệm..

Kinh nghiệm thì cũng chẳng có j nhiều: thanh toán tiền vé trước, book số 16,9,18 .... Pặc Pặc, tip, mặc đồ ra về
    M cung chang hieu . Sao lai thau tien truoc . 09 t7 tuan truoc di roi ne . nguc big bop đã . 16 va 18 ok ko v1 = 09 ko ah

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29

Dạ chào anh !
    Muội xin cảm ơn anh đã có lời khen về cơ sở đồng thời muội xin tiếp nhận những góp ý của anh
    Về vấn đề thứ 1 là phần ngoại hình các bé thì mỗi anh mỗi sở thích mỗi cách nhìn riêng muội không thể chắc 100% sẽ ưng ý của tất cả các anh nhưng về phần kỉ thuật và khả năng của các bé thì muội tin 99.9% các anh sẽ hài lòng.
    Vấn đề thứ 2 về thu tiền vé trước là để đảm bảo quyền lợi của các anh khi vào phòng không bị nhầm lẫn giữa các vé , tiết kiệm thời gian khi phải đến quầy thanh toán lần 2 và cũng một phần nhỏ để lễ tân có thể kiểm soát được doanh thu khi lượng khách tăng
    Một lần nữa thay mặt cơ sở muội xin cảm ơn những góp ý của anh rất nhiều ạ.

cutidudon

Bé Chưa Biết Gì
    30/8/18
    4
    3
    31
    Đã đi 11 thấy ổn. Chiều, kỹ thuật ổn, nhẹ nhàng, mình dây, mặt tầm 6,5-7. SV tốt và được khám phá. Đã đi 16 em mũm mĩm đáng yêu, mặt được, 7 đ. Nhưng ko cho khám phá lắm, lần mình đến ko nhiệt tình lắm :D. Thấy bảo 9 ngon mà chưa có dịp

Khoa Dam

Tiểu Đệ Massage
    4/8/16
    439
    115
    28
    Đã đi 11 thấy ổn. Chiều, kỹ thuật ổn, nhẹ nhàng, mình dây, mặt tầm 6,5-7. SV tốt và được khám phá. Đã đi 16 em mũm mĩm đáng yêu, mặt được, 7 đ. Nhưng ko cho khám phá lắm, lần mình đến ko nhiệt tình lắm :D. Thấy bảo 9 ngon mà chưa có dịp
    Số 9 ngon thật tui đi hoài còn 16 đúng như bác thấy k nhiệt bằng 9 với lại ít nói quá cứ im ỉm

Dũng Lụi

Luyện Khí Massage
    14/4/18
    247
    68
    Số 9 ngon thật tui đi hoài còn 16 đúng như bác thấy k nhiệt bằng 9 với lại ít nói quá cứ im ỉm
    Tui cũng đi 09 rồi vào là ngực trần lun làm cực kì nhiệt tình nói chuyện thì bao dâm . Số 16 làm cũng được nhưng vẫn k thích bằng 09

• Like
    Reactions: lucky07

Master Yi

Nhập Môn Massage
    22/9/15
    127
    118
    Đã từng đi 02, 05, 09, 11, 16, 18. Mặt bằng chung thấy các bé bên đây rất nhiệt tình và chu đáo, cái này bù cho cái kia, cải thiện 1 chút về csvc là okie.

Gun

Luyện Khí Massage
    10/6/18
    303
    64
    Đã từng đi 02, 05, 09, 11, 16, 18. Mặt bằng chung thấy các bé bên đây rất nhiệt tình và chu đáo, cái này bù cho cái kia, cải thiện 1 chút về csvc là okie.
    Giáp vòng chưa bác gi đó ơi :D

Tài 69

Luyện Khí Massage
    14/4/18
    216
    65
    Csvc nay khá ngon rồi thêm dàn đào máu lửa nữa là chuẩn

audir8q

Nhập Môn Massage
    23/8/15
    126
    30
    Nghe nói số 01 bên này chuyển thành số 17 đúng không các bác.
    Cần ai đó xác nhận để mình gặp pé. Thank you.

Mở ảnh nền