Tổng Hợp Bí Kíp khi đi massage tại PA.Relax

Lượt xem: 128,800

dragontiger

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/10/17
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Các ae có kinh nghiệm cho mình hỏi tý, chả là mình mới lần đầu đi PA và cũng là lần đầu tiên mình đi massa. CSVC chỗ PA thì cũng good, nhưng suốt buổi massa mình ko thể nào cảm thấy thoải mái đc, vì cái cửa phòng, ko đc đóng chắc chắn và nó còn bằng kính nữa, nếu người bên ngoài cố tình nhìn vào là thấy hết trơn những j đang diển ra bên trong. Do đó lúc nào cũng có cảm giác ko đc relax cho lắm.
Các bác cho mình hỏi là mấy cơ sở khác có tình trạng giống vậy ko? Với lại có bao giờ đang relax mà bị CA vào kiểm tra j ko vậy? Mình lo nhất là vụ này đó.
Xin cảm ơn!

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
muội chào huynh ạ bé bên e ai cũng xin xắn dễ thương hết ạ, anh có thể gọi sdt 0938191226 để được lễ tan tư vấn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Thoải mái lên đi bác k may mắn dc hugo thăm bác đâu

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Dạ em tiếp thu ý kiến của anh ạ. Thật sự mà nói đún luật thì cửa phòng massage ko đc khóa trái ạ. Vì lỡ có chuyện gì bên trong bắt buộc tụi em phải can thiệp được ạ. Tránh tình trạng xấu nhất xảy ra và giữ an toàn cho cả đôi bên ạ. Anh yên tâm. Ko khóa nhưng cũng chớ có ai dám mở ngoại trừ anh và KTV đâu ạ.
Còn vằng kính ở đây cũng là 1 ô kính nhỏ để có thể quan sát phòng tránh tình trạng mại dâm ngay tại cơ sở thôi anh ạ. Chứ ko thôi dẹp tiệm luôn á hihihi.

anbanhmi91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/10/19
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Mình newbie nên mạo muội hỏi các bác là bj có bị lây bệnh j ko, các e có được khám sk điều đặn ko. Mình thích bj lắm nên dự định sắp tới ghé PA

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ thưa anh. Em xin đc báo cáo tất cả nhân viên đều đc khám sức khỏe định kỳ theo quy định của pháp luật ạ. Còn về vấn đề bệnh tật em cũng có nhắc nhở mấy đứa cẩn thận xem xét cho kỹ càng sạch sẽ để hạn chế tối đa các tác nhân gây bệnh ạ. Bảo vệ chính mình cũng là bảo vệ khách hàng phải ko ạ! Hihihi
Em nào có phước lọt vào mắt xanh của anh có thể khiến anh đau lòng vậy anh @Quỷ cốc tiên sinh?

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Trước khi bạn bệnh thì bé nó cũng bệnh. Nên bé nó cũng chẳng muốn bệnh vậy đâu. Bé cũng cố gắng vệ sịn sạch sẽ để phòng thân bác ơi

• Like

A kiệt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/1/20
Chủ đề
0
1
0
26
0 ₿
Các bác cho hỏi nếu đi thì nên tip bao nhiêu theo từng gói đc không...Người mới nên đang tìm hiểu.

Kele

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/2/18
Chủ đề
0
5
2
39
0 ₿
Số các em bên PA relax uodate sao rồi các anh em, bên đo off nhiều số qua.

Anh sale

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/6/20
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Mình là newbie mình đọc mấy bài trên diễn đàn đọc nghe mấy bé ktv dùng những skill nghe rất đã mình mún thử mà có chút hơi sợ là có bị bệnh gì ko ạ ae cho mình xin ý kiến

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cám ơn huynh đã quan tâm đến diễn đàn. Huynh cứ yên tâm bên muội có kiểm tra định kỳ 3 tháng 1 lần huynh ạ. Chỉ sợ bệnh ghiền thôi...