Tổng hợp các số đã đi cho anh em tham khảo 7/2018

Lượt xem: 1,368

Hoathanghoa

Tù Binh
Banned
6/7/18
Chủ đề
1
4
-2
56
0 ₿
Đi lúc tỉnh lúc xỉn nên 1 vài số có thể không nhớ hết,ai nhớ thì bổ sung dùm mình nhé
1/ mặt khá xinh,đấm với hj không có gì đặc biệt,làm ca đêm
3/ em này ca ngày,kinh nghiệm đấm bóp với hj tốt,bác nào thik hưởng thụ thì vào
8/ em này thì nổi tiếng rồi,lúc làm lúc nghỉ không biết đâu mà lần,ser thì đi vip full skill,gặp được em còn khó hơn kua dính Ngọc Trinh
10,11/ hình như 2 chị em,đấm với hj cũng không có gì đặc biệt
19/ em này tóc ngắn,có cháo lưỡi,đấm với hj bình thường,trên trung bình tí
21/ đây là 21 mới không phải 21 cũ,làm ca đêm, kỹ thuật ko bằng 21 cũ nhưng cũng là 1 số đáng check
28/ em này xì tin còn nhỏ nhưng nội công cao,hj biết rất nhiều chiêu trò,đấm cũng khá,là 1 ngôi sao trẻ nhưng ai đi về cũng ém làm của riêng
33.34.35/ 3 số này na ná như nhau chẳng có gì đặc biệt,đi thường hay vip gì cũng chỉ hj phổ thông không hơn,gặp 10 lần cũng như 1 lần đầu,ko có gì đột phá
48/ số này hơi nhừ,đấm với hj cũng khá tốt,có bonus nhẹ nhưng phải poa sộp,nói chung ko đáng
50/ số này chắc ai cũng biết,cần xả lũ thì vào,lớn tuổi rồi nên chiều khách,muốn 8 shot cũng được miễn có thời gian
54/ số này cũng giống 50 nhưng kỹ thuật nhẹ nhàng êm ái hơn,nghe nói đang nghỉ dài hạn
58/ cũng là 1 số đáng check,kỹ thuật giống 28 nhưng kém hơn 1 tí

Mấy số này mình ko tả body vì lúc xỉn ko nhớ nhưng em nào cũng cho khám phá thoải mái,mặt bằng chung ở đây là thế

Bác nào có em ngon bổ sung với nhé,sở thích của mình là massage art,zô nằm hưởng thụ

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and vknt

sehtr7

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
87
8
38
0 ₿
Bổ sung số 39 dáng đẹp 3 vòng ngon lành, mặt thì tuỳ gu

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
tks pác cung cấp thông tin

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
đại gia là đây

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
Mấy bác cho e xin ít thông tin về e Nhi 69 với. e có đi e nó bên VĐ mà khi qua đây yêu cầu khó gặp quá, e bận khách và nghỉ liên tục, không biết qua đây e phục vụ có gì hay không