Q.1 Tổng hợp các số đáng đi tại Queen

Lượt xem: 6,783

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
Tuần mới đã đến rồi, chúc anh em diễn đàn công việc thuận lợi nhé, bệnh mấy nay làm mệt mỏi người quá, đang ráng giữ sức cuối tuần off cùng anh em diễn đàn, nay đầu tuần tranh thủ làm 1 bài nhẹ mấy số đã đi ở Queen mà X thấy làm tốt, nhiệt tình, non nớt cũng có, ddcn cũng có, service cao cũng có. Thôi ta vào việc luôn nè

Số đầu tiên là 69 mà mình có report riêng 1 bài. Ở em hội đủ nhiều yếu tố mà theo X cảm nhận là rất hợp gu của X và có thể là nhiều anh em khác
Face : dễ thương, hơi cứng nhưng có nét
Cao : chắc tầm 1m55
Da trắng
V1 : to bự
V2: eo con kiến
V3: to bự luôn
Đánh giá body của em rất mượt và nuột nha anh em
Thái độ : rất vui vẻ, nhiệt tình, chiều chuộng và đặc biệt là rất tình cảm như 1 người tình, người yêu, cô vợ nhỏ vậy á
Service : rất tổt, đủ bài đủ skill, BJ lút cán, CIA , WC, 69, thái, nuru mông + v4 đầy đủ,...

Số tiếp theo là 19 ở em là non nớt của cô bé mới nâng cao trình độ massage, tuy chưa nhiều kinh nghiệm nhưng e rất chịu khó học hỏi, chịu khó làm theo yêu cầu khách, nhiệt tình chiều chuộng, cảm giác trong em còn 1 chút kiềm chế nhưng khi có chất xúc tác thì sự bùng nổ của em không hề ít đâu nha
Face: xinh lắm nha, bầu bĩnh dễ thương, trẻ lắm mới 2k2 à
Cao: em chắc tầm 1m5 à, nhỏ nhắn loli
Da trắng và mịn
V1: nhỏ nhỏ dạng cam lai quýt
V2: có tí xíu xiu lipit thôi
V3: căng
V4: tràn bờ luôn
Đánh giá body của em dành cho anh em thích loli, nhỏ nhắn, trẻ teen. thích sự nhiệt tình non nớt mà chưa nhiều kinh nghiệm như các Nữ hoàng khác
Thái độ : rất vui vẻ, rất nhiệt tình, em mới vô làm nên còn sợ quy định nhiều nhưng cứ từ từ là e sẽ nhừ hehe
Service : chưa nhiều kinh nghiệm nhưng đủ bài vở nha, thái + nuru, đi lưỡi, 69, CIA đầy đủ, đặc biệt mà CIA là ngậm mút rất kỹ luôn chứ không hề hời hợt nha, Khi làm em sướng thì có màn này cũng hay lắm, anh em tự khám phá. Như đã nói ở trên khi thoát khỏi dần kiềm chế em sẽ có sự bùng nổ cao lắm

Nàng thứ 3 thì X gặp cũng lâu rồi nhưng vẫn đọng lại trong tim rất nhiều đó là số 12. Đến với em thì chỉ 3 từ là có thoải mái, thư giãn và sung sướng. Em tạo cho mình 1 sự thư giãn nhẹ nhàng đúng nghĩa khi ngoài kia là áp lực thì e sẽ cân bằng giúp mình. Em đã làm lâu nên có kỹ năng cùng kinh nghiệm nhiều là 1 sự lựa chọn rất tốt cho mà sung sướng
Face : hơi cứng 1 tí nhưng e cười dễ thương lắm
Cao : chắc tầm gần 1m6
Da mịn, mát, lướt đã
V1 : to bự nha
V2 : có ít lipit, e thuộc dạng có da có thịt
V3: to bự, ngồi cạ tí chắc out ngay đó
Đánh giá body em có da có thịt, múp múp tí nhưng không phải xôi thịt nha, bù lại là em có V1 to, mông to
Thái độ : tiếp cận DDCN nha, mới vô là thăm hỏi anh em rồi, tắm vs nuru rất kích thích, nhiệt tình và chủ động
Service: thì khỏi bàn, rất tốt đủ các skill luôn nha

Số 25 mà X chia sẻ đến anh em theo X đánh giá là DDCN ẩn thân dưới dạng nữ sinh ngây thơ. Điều kiện để e biến thân là hãy từ từ, từ từ dẫn dắt em nhẹ nhàng đến mạnh mẽ nhé, các anh em nên là người chủ động, chỉ là chủ động thôi để e phối hợp, chứ không phải Bạo Động nha. Còn cụ thể thế nào thì anh em đi thì rõ hơn, riêng bé này nên đi vé onsen trở lên mới cảm nhận được hết
Face : có nét, trẻ teen sinh năm 2k
Cao : em cao tầm 1m62 , dáng mình dây minh nhon lắm
Da mịn, hơi ngăm nhưng nhìn khỏe khoắn lắm
V1: cam việt
V2 : eo còn hơn ngọc trinh
V3: không phải thế mạnh
V4: múp lắm nha
Đánh giá body e là cao, gầy, mi nhon minh dây cây cảnh dành cho anh em nào gu này nhé
Thái độ : em thích trờ chuyện, tám đủ thứ, nhiệt tình phối hợp nhiều loại tư thế, từ bồn đến giường, nếu lúc đầu là nữ sinh nhưng khi trút bỏ xiêm y và BJ thì đây là DDCN chính hiệu
Service : em tuy trẻ nhưng kinh nghiệm, kỹ năng cao anh em nhé, màn đi lưỡi của em rất phê vì em được trui rèn kỹ năng này khi du học massage tại hà nội, em chủ động nhiệt tình phối hợp nhiều tư thế, chủ động kéo tay mình vào hang động để khám phá

Số 11 là 1 số không thể thiếu trong Queen, 1 bé kì cựu đã đốn gãy biết bao trái tim anh em trong đó có bạn già @Garryyau của X. Chân ái của bạn già nên mình cũng không đề cập nhiều chỉ biết là em nhỏ nhắn, chắc 1m5, face xinh lắm nha, giọng nói ngọt ngào, trò chuyện vui vẻ, tình cảm. Anh em gu tình cảm vô em là đúng bài, đúng vở luôn. Kỹ năng thì em đã có kinh nghiệm nhiều nơi nên làm rất ok nhé

Sửa lần cuối:

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
68
3,071
1,539
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
A đừng nói với e là a chỉ mới tu thời gian . Mà a quẩy nát bên queen rùi nha :boss:

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
743
607
0 ₿
Ông hoàng massage, chúa tể checker. Xin giới thiệu đó là MrxXx :boss:

• Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
tại hạ ko dám, ko dám chỉ là đi một số bé thấy ưng ý nên review cho anh em thôi à, diễn đàn còn nhiều cao nhân ẩn thân lắm huynh đài à

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
:sprite-140: còn mấy số nữa mà nghỉ rồi với 1 vài số cũng lười viết, check dần cũng ổn đó bạn già, bạn hợp 19 á

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,596
30 ₿
lỡ rơi bí kíp thôi chứ bỏ võ lâm rồi, đợi ngày hội võ lâm tái xuất :sprite-144: