Cần Thơ Tổng hợp cuối năm 2021 về Dubai Cần Thơ.

Lượt xem: 4,935

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đầu tiên xin cảm ơn anh em đã tin được giao nhiệm vụ dò boom về rp cho anh em có thêm thông tin. Lời thứ 2 xin lỗi anh em vì nhiều khi cảm nhân riêng của từng người nên đôi lúc không đúng với cảm nhận của anh em làm anh em hơi hoang mang.
Đánh giá sơ về cơ sở vật chất thì cũng như anh em đã biết. Tân trang lại quá hoành tráng. Đại ca thì tướng tá ngon lành nhậu mạnh quá đấu không lại. Quản lý thì nhìn mặt hơi khó ở chút nhưng được cái chiều khách lắm. Locker thì đứa nào cũng lễ phép.
Sơ bộ giờ cơ sở có 10 bé. Nhưng chỉ 8 bé là thuộc dạng đem lên sài được. 2 bé dự phòng.
Team khủng long.
Bé 05. Khủng long bạo chúa.
V1 vừa tay, v2 hơn 70 do tướng em hơi gymer. V3 chắc khoảng 110 hết sẩy. V4 gọn gàn thơm tho sạch sẻ. Đặc biệt các bác đi bé nên chọn Onsen 2 để được bé chăm sóc từ phòng xông hơi ra bồn tắm, từ bốn tắm ra tới giường chăm sóc tận răng. Và bonus thêm pha ôm khủng long tâm sự hoặc diễn hề cho các bác xem. Kaka kỹ năng khỏe khoảng 8 điểm, kỹ năng mệt chẵc phải 9 điểm.
Bé 16. Khủng long ba đầu.
V1: hệ bưởi to đẹp trong dàn hậu cung ở đây chắc ngực em nó thuộc top 1. V2 có tí lipit để nuôi ngực nhưng không đáng kể. V3 dư sài. V4 thơm tho gọn gàn. Bác nào không thích chà lưng thì nói em nó nuru đừng chà v4 nhe. Nhột chịu dì nổi. Kỹ năng khỏe 8 điểm, kỹ năng mệt 9.5 điểm. Có tuyệt kỹ nuốt kiễm khiến các anh nào yếu khóc thét trong sung sướng.
Bé 22. Khủng long non nớt.
V1 hệ cam. To trong đẹp và sừng sửng của tuổi mới lớn. Dáng người cao đẹp. V2 có tí lipit. V3 thiếu miếng nừa là tròn đẹp. V4 thơm tho sạch sẽ húp nghe tiếng nước chảy.
Nhược điểm bao tử em yếu nên CIA dễ ợ. Chắc giờ hết rồi. Bù lại bé nó 2k3 non tơ. Kỹ năng khỏe 7 điểm, kỹ năng mệt 8 điểm. Solo 1 1 cần anh em có tuyệt kỹ chỉ dạy em nó thêm nhưng cơ bản các chiêu thức em nó nắm khá gõ.
Hệ mini.
Bé 32. Thánh Dâm.
V1 nhỏ gọn. V2 no lipit. V3 to tròn. V4 thơm tho húp sướng. Âm thanh 8D làm tan nát cái phòng kèm theo những câu khẩu dâm làm anh em lên đỉnh. Kỹ năng khỏe 8đ, kỹ năng mệt 9đ hơn. Em nay có chơi hệ liếc mắt đưa tình dâm đảng khó chịu vãi nồi.
Bé 08: Bé bơ mặt sẹo.
V1 nhỏ gọn. V2 nolipit. V3 đủ sài. V4 thơm ngon tới giọt cuối cùng. Face đẹp hạng 2 ở cơ sở CT. Bé còn ngây thơ nhưng kinh nghiệm khá nhiều. Thuộc hệ chịu chơi. Lần đầu gặp đã bị em đè nấu cháo ngon lành. Kỹ năng khỏe 8.5đ, kỹ năng mệt 8.5 điểm. Đáng để anh em lựa chọn nhất nhì.
Bé 09. Đầu to.
V1 cam thường to tròn. V2 nolipit, v3 thiếu sài chút nhưng có da có thịt. V4 thơm ngon sạch sẻ. Bé thêm 5 10 cân nửa sẻ vô top hot liền. Thiếu ký nhìn đầu to. Nghe nói đang đi học. Nhẹ nhàng tình cảm cũng chịu khó cháo lưởi lắm. Kỹ năng khỏe 7đ, kỹ năng mệt 7.5đ. Anh em có gì chỉ dạy thêm em nó còn non lắm.
Bé 19. Thánh nữ.
V1 cam mỹ, v2 nolipit, v3 to tròn căng bóng, v4 tự nhiên thơm tho. Em này khỏi bàn kỹ năng thượng thừa từ mệt tới khỏe. Đặc điểm nhận dạng khi BJ vắt cộng dây chuyền lên lổ tai. Đáng để chọn cho anh em nào gu tự nhiên, nhẹ nhàng.
Bé 29.
Bé này được Face thuộc hàng top còn lại đợi em nó phục hồi võ công mới dám đánh giá nửa.
Năm nay đi bé 16 nhiều nhất nên đánh gía em cao nhất. Năm sau tính tiếp. Sơ bộ cho anh em nắm để lựa chọn bé cho ưng cái bụng.

• Like
Điểm cảm xúc: QuaiChin89, emhamvui and Loveyou

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mong 1 lần được bác dìu dắt, ngưỡng mộ quá đi

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Nguyễn Thành Dương

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/1/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
08 09 nghỉ rồi mày cứ lên bài để làm gì vậy ?

• Wow

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Đầu tiên xin cười vào mặt m cái. T đi trải nghiệm thì lúc đó bé nó còn làm. Anh em kêu làm bài tổng hợp đở đọc nhiều cái thì t làm thôi. Còn nó nghỉ hay đi làm thì có số hotline m cứ điện đặt chổ trước. Chứ mắc mớ cc gì mầy ý kiến. Thích thông nhau hay gì.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿
Dạ chào huynh,mời huynh xác nhận tài khoản cộng đồng tại cơ sở giúp muội ạ ! bạn lễ tân tên Nguyễn Thành Dương , nếu tư vấn hay có sắp xếp ko hài lòng cơ sở check camera tại quầy giải quyết ngay ạ !

• Like